Trang 6 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 LastLast
Bài 51 đến 60/61

Chủ đề: Gởi Eros, Ý Nhi, Nhật Huy

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.121
    Thanked 1.240 Times in 316 Posts

Default Ðề: Gởi Eros, Ý Nhi, Nhật Huy

Trích dẫn Trích dẫn của Ý Nhi Xem bài viết
    Nghe lời anh vậy! Nói như anh em còn đỡ bực mình. Còn có phần khâm phục. Em là người thẳng thắn , dễ nổi nóng mà. người bị mod xúc phạm là em vậy mà nói như em xúc phạm, quấy phá diễn đàn.tất nhiên em bực. ừ thì cứ cho việc band nick của tỷ em là đúng đi. Mọi người cũng không nên khi còn chưa biết gì kéo vô cả vào thi nhau nói!
    Làm ơn cho hỏi đêm qua khi tung hứng với Nhật HUY móc méo trên chatbox, là ai, YN hay Eros mượn nick, lộng ngôn xúc phạm 4R đến nỗi các mem thường cũng phải nóng.
    Sáng nay lại vào...ơ, người ta mượn nick, tôi không liên quan, vô cớ bị xúc phạm, hài vãi!
    à, nick Ý NHI này đêm qua bảo sẽ không vào NR nữa đấy!
    Điều đó rồi cũng qua đi!

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    5

Lâu rồi mới vào NR, chưa kịp chào cả nhà thì lại thấy cãi nhau, mà bạn YN gì đó bao nhiêu tuổi? sao ăn nói dữ dằn vậy? nếu thấy không thích thì có thể rút lui, đừng vào đây mà gây xào xáo như vậy. Nói qua nói lại gây điều không hay "Cụ thể là cô Phale không đủ tư cách để nhận xét thơ của cháu" bạn nên xem xét lại câu này, có thấy ăn nói hỗn quá không vậy? diễn đàn này tuy là ảo nhưng vẫn có gì đó tôn trọng mọi người chứ. Mình cũng như bạn, nóng cũng nóng lắm, mà mình cũng nói thật lòng lắm, không sợ mất lòng ai, coi từ đầu đến cuối, bạn nói chuyện nghe không lọt tai. Nên coi lại ngôn từ của mình, chào!
    Chỉ Tay Lên Trời Xin Thề Yêu Mãi - Cúi Mặt Xuống Đất Yêu Mãi Nổi Không?
    Khi Đã Yêu Là Cho Tất Cả - Hết Yêu Rồi Lấy Gì Trả Người Ta

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Nghe lời anh vậy! Nói như anh em còn đỡ bực mình. Còn có phần khâm phục. Em là người thẳng thắn , dễ nổi nóng mà. người bị mod xúc phạm là em vậy mà nói như em xúc phạm, quấy phá diễn đàn.tất nhiên em bực. ừ thì cứ cho việc band nick của tỷ em là đúng đi. Mọi người cũng không nên khi còn chưa biết gì kéo vô cả vào thi nhau nói!
    Bình tĩnh và nhẹ nhàng lại Ý Nhi. Sinh hoạt ở đâu hay đang làm việc chốn nào mình cũng nên tôn trọng tổ chức ấy. Không ai phủ nhận những đóng góp của Ý Nhi nhưng những lời phát ngôn sao không thể nhẹ nhàng để cùng xây dựng? Có một lời khuyên với Ý Nhi là nên chấm dứt tranh luận để tâm trạng mình thanh thản đi! Vào topic âm nhạc và nghe nhạc cho lòng mình dịu lại nhé! Thân mến!

Member PhotobucketPhotobucket Ý Nhi's Avatar
    Thanks
    0

Hi cảm ơn anh. Còn em thì sang vừa ngủ dậy muộn, lướt wess đã thấy người ta chửi mình mặc dù mình chẳng làm gì lên tội! hì hì xã hội chán thiệt.
    Thui đi chợ cho hết buổi sáng anh ạ! Em không biết anh là ai. Nhưng gặp giữa lúc cãi nhau loạn xạ này cũng thấy có duyên. Chúc anh vui khỏe hén
    Cuốn theo chiều gió!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Mưa Trên Cuộc Tình's Avatar
    Thanks
    0

Hi cảm ơn anh. Còn em thì sang vừa ngủ dậy muộn, lướt wess đã thấy người ta chửi mình mặc dù mình chẳng làm gì lên tội! hì hì xã hội chán thiệt.
    Thui đi chợ cho hết buổi sáng anh ạ! Em không biết anh là ai. Nhưng gặp giữa lúc cãi nhau loạn xạ này cũng thấy có duyên. Chúc anh vui khỏe hén
    Như thế được gọi là gái ngoan đấy
    Ai cũng có Kỷ niệm, và ai cũng có Nỗi đau ...

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Lại nhầm ... Bài đầu được post trong mục thêm hay không thêm là chính xác ... Mà bài thứ hai được post trong topic "Bên lề cuộc thi" mà ta . Sao lại trích lại đây 2 reply của Eros_Destiny đã post trong topic thăm dò ý kiến về việc "Thêm hay không thêm.."
    Bó tay! Ông chủ hỏi ng làm vì sao vườn Cảii đang trồng bị sâu, ng làm bảo sao trong vườn Cải ông chủ lại trồng 1 cây hành
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Member PhotobucketPhotobucket Ý Nhi's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của phale Xem bài viết
    OK. PL chuyển nhầm. Sẽ chuyển về đúng chỗ. Xin lỗi Ý Nhi nhé!
    Vẫn chưa thấy đâu
    Cuốn theo chiều gió!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Cháu Ý Nhi rút bài thi không phải vì thời hạn cuộc thi thơ kéo dài. Mà bản thân cháu thấy ban giám khảo. Cụ thể là cô Phale không đủ tư cách để nhận xét thơ của cháu. Cháu không mún thơ của mình bị mang ra mổ xẻ bởi một người như vậy.
    Một phát biểu ko đáng có! Tự mình hạ mình. Vậy lúc đầu dự thi làm gì? Để sau đó rút bài cho ngta biết là cuộc thi ko đáng nhận bài của tui?

Bất kỳ 1 thành viên nào của NR cũng được tôn trọng, và BTC, Mod đều được sự tôn trọng tự nguyện từ tất cả member, ai cảm thấy mình ko giống tất cả thì ko mời vào đây chơi làm gì! Ko tiễn!
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Ý Nhi!

Có lẽ Ý Nhi nên xem lại các ý kiến của mình. KHT ngồi đọc từ nãy giờ thấy có nhiều câu không nên nói mà YN lại nói. Anh MTCT và anh TABC nói YN nên bình tĩnh. KHT cũng mong YN bình tĩnh!

Vì càng nói trong lúc nóng giận càng làm bạn bè mình thấy họ cũng bị xem thường!
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.121
    Thanked 1.240 Times in 316 Posts

Lẽ ra, thấy người khác mượn nick mình làm bậy, việc đầu tiên khi phát hiện là phải xin lỗi, đằng này lại còn to mồm xúc phạm nặng hơn, còn lu loa là ta chẳng làm giè?????
    "Ăn cướp, la làng" còn thua xa.
    Tư cách của Phale thì mấy chục mem NR, và bao nhiêu người trong ảo và thật đã hiểu rồi.
    Hôm nay thì thấy rõ thêm tư cách em Ý NHI.
    Shei cỏ bé tí mà cũng nóng à, thôi bớt nóng em!
    Điều đó rồi cũng qua đi!

Trang 6 / 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 LastLast