Bài 1 đến 10/50

Chủ đề: Thêm thời gian hay không thêm thời gian cuộc thi thơ?

Threaded View

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Default Ðề: Thêm thời gian hay không thêm thời gian cuộc thi thơ?

Trích dẫn Trích dẫn của Eros_Destiny Xem bài viết
    ..........Chứ nếu hông có thì mình chẳng nghĩ làm chi cho rách việc .. hihi hông biết có bị band nick vì nói đúng lòng mình hông nhỉ . [/COLOR][/I]
    Trích dẫn Trích dẫn của thachanhtim Xem bài viết
    Theo chân SH hay bắt chước SH. Muội cũng loa loa nói thẳng, dù bị bank cũng hehehe...
    Cũng như BGK và BTC cuộc thi thơ "tình xuân", BQT cũng muốn nghe ý kiến của tất cả mọi người. Ngược lại, mọi người hãy tôn trọng BQT 1 chút. Trừ phi có ý muốn quậy phá, dèm pha hoặc làm mất đoàn kết gì đấy, còn ngoài ra việc phát biểu ý kiến của mình dựa trên sự tôn trọng ý kiến của các người khác thì BQT luôn luôn lắng nghe.

Các bạn cứ phát biểu thoải mái dựa trên sự tôn trọng lẫn nhau thì không cần phải có cái câu dạo dầu là "dù cho có bị ban...". Khi nói như vậy, dẫu là giỡn chơi nhưng trong topic này, chúng tôi có quyền hiểu là bạn nghĩ BQT chúng tôi thích sử dụng quyền lực để áp chế mọi người.

Vì vậy, tôi lấy danh nghĩa cá nhân là Smod, rất mong các bạn phát biểu ý kiến thoải mái nhưng với tinh thần đóng góp cho cuộc thi tiến hành theo 1 cách tốt đẹp nhất mà kg phải ban ai cả.

Chân thành cám ơn!

Super Moderator Phù Sinh
    Last edited by Phu sinh; 08-01-2010 at 12:00 AM.