Trùi ... Vui nhỉ ... Ai cũng thảo luận thì mình cũng thảo luận và nêu lên ý kiến rất thực lòng của mình chứ ... Nếu là suy nghĩ thực thì mình tin chắc không chỉ BGK mà còn là tất cả mọi người đều tôn trọng nhỉ ,...
Vào đọc thơ thấy ai cũng mang đầy tâm trạng và cảm xúc rất hay và chân thật , qua đây lại thấy càng nhiều xúc cảm hơn nữa . Ngộ ... Hông biết đây liệu còn là nơi để bình thơ hông hay là nơi để các thi sỹ ta và có cả BGK bàn về việc "thêm hay không thêm thời gian" . Đáng nhẽ việc này thì mọi người phải bàn nhau ngay từ đầu hết rồi chứ đâu phải "để dành" đến giờ này mới bàn ??? Đây là 1 cuộc thi mà giống 1 trò chơi ghê ... . Mình là mem mới rợi cũng ít tham gia vào đây nhiều , nhưng những cuộc thi thì mình cũng tham gia không ít . Mà chưa thấy có chỗ nào có nhiều ý kiến "xin thêm thời gian" là BGK chịu liền cả . Người ta toàn nói rằng đây không phải trò chơi . Điều gì bọn anh đã ra quy định là không thể thay đổi vì 1 ai cả . Đã đầy đủ yếu tố và ý kiến thống nhất nên bọn anh mới đưa ra danh sach và quyết định thời gian cũng như luật thi đấu . Hơ hơ... Buồn 15p nhưng cũng công nhận BGK nói đúng thật ...Mình thấy phục cách nói sao quyết định vậy của cuộc thi ghê . Hi .. Qua đây thấy có cuộc thi cũng hay hay .. cũng tham gia đọc nhiều và cũng có nhiều xúc cảm chia sẻ ... Thấy đánh số bài thơ đàng hoàng mã số bình chọn từng loại .. Mình thích thú vì chắc chắn vậy sẽ có sự công bằng . Nhưng ... Liệu ai trong chúng ta không biết bài dự thi của nhau ? Công nghệ thông tin tốt thế cơ mà chỉ cần 1 cái buzz nick rùi hỏi xem phía người ta thấy bài mình thế nào là biết ngay ... Ai ? Liệu ai dám chắc đây (?) ... Mình thì mình chả dám chắc ... Còn ai nữa thì tự người đó biết thui . Trùi ui ... Hum ni Bình Nhi ăn gan hùm dám nói hết lòng mình và suy nghĩ thực nhứt ... cũng có đụng chạm đây mà ... hihi.. Đành vậy thui .. Tham gia gần 20 web lần đầu tiên mình lại nói ra những điều mình nghĩ mà lại đụng chạm nữa chứ .. Vì thú thật mình cũng có tình cảm với trang WEB này . Chứ nếu hông có thì mình chẳng nghĩ làm chi cho rách việc .. hihi hông biết có bị band nick vì nói đúng lòng mình hông nhỉ .