Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Bài 11 đến 14/14

Chủ đề: Lời tỏ tình không lãng mạn

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Default Ðề: Lời tỏ tình không lãng mạn

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Hi...Hi... chắc tại muội ngâm lâu quá!
    Hình như không phải thế đâu anh. Đôi khi một người đàn ông gần đến mức hoàn hảo tạo một cảm giác che chở, yên bình nhưng để con tim rung lên thì chưa chắc. Còn tại sao lâu như vậy thì......Chỉ có SR mới hiểu.

Có khi không hoàn hảo lại tạo nên sự hấp dẫn. Ngày xưa, một em gái học bên KT khoe có một anh theo đuổi làm bên Thuế. KHT biết người này rất tốt nhưng em ấy lại bảo: Em không thích mẫu đàn ông như thế. Em thích đàn ông nhìn có vẻ đểu đểu kia. Pó tay! Đúng là khó hiểu PN thật! Muốn cái này mà cũng thích cái kia trong khi cả hai không thể cùng tồn tại trong 1 người!
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của kehotro Xem bài viết

Hình như không phải thế đâu anh. Đôi khi một người đàn ông gần đến mức hoàn hảo tạo một cảm giác che chở, yên bình nhưng để con tim rung lên thì chưa chắc. Còn tại sao lâu như vậy thì......Chỉ có SR mới hiểu.

Có khi không hoàn hảo lại tạo nên sự hấp dẫn. Ngày xưa, một em gái học bên KT khoe có một anh theo đuổi làm bên Thuế. KHT biết người này rất tốt nhưng em ấy lại bảo: Em không thích mẫu đàn ông như thế. Em thích đàn ông nhìn có vẻ đểu đểu kia. Pó tay! Đúng là khó hiểu PN thật! Muốn cái này mà cũng thích cái kia trong khi cả hai không thể cùng tồn tại trong 1 người!
    Vấn đề là ở chổ đó
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    107

Trích dẫn Trích dẫn của kehotro Xem bài viết

Đó là sự mâu thuẩn trong nội tại con người. Lòng tham lúc nào cũng không đáy!
    Không phải chỉ phụ nữ mà đàn ông cũng thế nhưng ở PN thì nổi trội hơn.... Vì thế mới có chuyện một người đàn ông cần tới 3 người PN : Một ở nhà, một ra đường và một trên chổ ngủ .
    Người tốt chưa hẳn đã hấp dẫn PN mà phải là người khác biệt thì mới thu hút được họ. Vì thế, những mẫu số trung bình không bao giờ làm PN hài lòng mà phải là sự khác biệt. Ví như đồ ăn bận của PN thì không bao giờ muốn đụng hàng
    Lang thang chân bước vô tình
    Bạc phơ vó ngựa, rập rình ánh sao

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Đúng là những ng đàn ông đểu đểu rất hấp dẫn đc phụ nữ, dù biết ng ta như thế nhưng vẫn đâm đầu vào, cứ như kiểu uống thuốc lú í
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Trang 2 / 2 Đầu tiênĐầu tiên 12