Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 LastLast
Bài 11 đến 20/40

Chủ đề: Những người bạn ảo

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Default Ðề: Những người bạn ảo

Ảo !!!
    Để có đc ngày hôm nay của mình, để vượt qua đc bao thăng trầm của cuộc sống minh ffải cám ơn, cám ơn rất nhiều ng bạn ảo đó. Dù bjờ ng ta có coi mình là bạn nữa hay ko nhưng thực sự ko bjờ có thể quên những gì ng đó làm cho mình.
    Ảo không hẳn là xấu , có rất nhiều ng bạn ảo khác nhau mình fải lựa chọn , chọn bạn mà chơi, qua cách nói chuyện thì sẽ hiểu. Đôi khi thật ko fải là tốt nhất. Với ảo mình có thể nói dễ dàng những điều trăn trở, những điều suy nghĩ thật của chính mình...
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Trước kia Oa Nữ đối với ẢO cũng rất ẢO, bây giờ hết ẢO rồi.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Trước kia Oa Nữ đối với ẢO cũng rất ẢO, bây giờ hết ẢO rồi.
    tuỳ ng thôi chị nhỉ
    Có những ng bạn Ảo cần Ảo
    Có những ng bạn Ảo cần Thật

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Chưa bao giờ mình sống ảo với cái ảo! Gieo gì thì bạn sẽ gặt được ấy!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket LÃO HẠC's Avatar
    Thanks
    148

Hự hà....Thật cảm ơn cái thế giới ảo này mà LH có thêm dc những người bạn "chân tình bằng hữu"và LH còn dc hiểu thêm về đường thơ ....thẩn...
    Cho dù thế giới ảo hay sống thật ngoài đời LH luôn sống thật,sống hết mình và....uống cũng hết.....sạch.....
    Có người bảo LH rằng"Nghèo cũng phải cho ku Tèo đi học".....hiii..ko nói nữa lại say mất roài....
    Gia tài duy nhất cậu Vàng
    Hôm qua thằng Chí nó sang gởi riềng.

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Serena's Avatar
    Thanks
    68

Em thì nghĩ mỗi người đều có một cái lý do riêng để đến với thế giới ảo. Vui có, buồn có, vô cớ có và có cớ cũng có... muôn nẻo đường đến với chữ ảo... Có người tìm được nơi để dừng lại, có người không hợp đất lại ra đi... có thể sẽ lại đến với một thế giới ảo khác... cũng có người ban đầu thấy thật tuyệt nhưng sau một thời gian lại thấy mệt mỏi...
    Em là một mem mới, mới tinh, với em NR cũng là một thế giới ảo mà em tình cờ tìm thấy... em sung sướng khi được thể hiện suy nghĩ của mình một cách thoải mái vì... chẳng ai biết em là ai... nhưng rồi cũng sẽ đến lúc mọi người sẽ biết em là ai vì... online rùi cũng để offline, vì... em thì bỡ ngỡ, ngày đầu vào chào hỏi có mỗi anh CVK và chị NDDY đón chào em nên... anh chị ở đâu là em có mặt ở đó... vô tình thui nhưng có thể mạo phạm... Có thể rùi một ngày nào đó em lại phải ra đi... giống bất kỳ ai đó nhưng là vì lý do của riêng em, hic... vậy thì hãy vui đi, mỗi ngày là một ngày vui, ảo hay thật thì cũng là do anh, do chị, do bạn, do người cũ, do người mới, cả do em nữa... Vậy thì hãy hết mình đi, ảo hay thật cũng đều là người mà phải không?
    Thêm một chiếc lá rụng
    Thế là thành mùa thu...

Khuyết
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của LÃO HẠC Xem bài viết
    Hự hà....Thật cảm ơn cái thế giới ảo này mà LH có thêm dc những người bạn "chân tình bằng hữu"và LH còn dc hiểu thêm về đường thơ ....thẩn...
    Cho dù thế giới ảo hay sống thật ngoài đời LH luôn sống thật,sống hết mình và....uống cũng hết.....sạch.....
    Có người bảo LH rằng"Nghèo cũng phải cho ku Tèo đi học".....hiii..ko nói nữa lại say mất roài....
    Hôm nay CVK cũng uống tương đối nhiều mục đích cũng chỉ là ảo thôi. Muốn tạo cho mình một cảm giác ảo thực sự.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket NHAT NGUYET's Avatar
    Thanks
    890
    Thanked 1.050 Times in 231 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của nhudadauyeu Xem bài viết
    tuỳ ng thôi chị nhỉ
    Có những ng bạn Ảo cần Ảo
    Có những ng bạn Ảo cần Thật
    Chán và sợ nhất là cái kiểu, khi hoàn toàn ảo đối với nhau rất thật, khi bước ra đời thật, lại dành cho nhau toàn ảo.

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của Serena Xem bài viết
    Em thì nghĩ mỗi người đều có một cái lý do riêng để đến với thế giới ảo. Vui có, buồn có, vô cớ có và có cớ cũng có... muôn nẻo đường đến với chữ ảo... Có người tìm được nơi để dừng lại, có người không hợp đất lại ra đi... có thể sẽ lại đến với một thế giới ảo khác... cũng có người ban đầu thấy thật tuyệt nhưng sau một thời gian lại thấy mệt mỏi...
    Em là một mem mới, mới tinh, với em NR cũng là một thế giới ảo mà em tình cờ tìm thấy... em sung sướng khi được thể hiện suy nghĩ của mình một cách thoải mái vì... chẳng ai biết em là ai... nhưng rồi cũng sẽ đến lúc mọi người sẽ biết em là ai vì... online rùi cũng để offline, vì... em thì bỡ ngỡ, ngày đầu vào chào hỏi có mỗi anh CVK và chị NDDY đón chào em nên... anh chị ở đâu là em có mặt ở đó... vô tình thui nhưng có thể mạo phạm... Có thể rùi một ngày nào đó em lại phải ra đi... giống bất kỳ ai đó nhưng là vì lý do của riêng em, hic... vậy thì hãy vui đi, mỗi ngày là một ngày vui, ảo hay thật thì cũng là do anh, do chị, do bạn, do người cũ, do người mới, cả do em nữa... Vậy thì hãy hết mình đi, ảo hay thật cũng đều là người mà phải không?

hì, có gì mà em lại nói mạo phạm vậy??? Đừng nên nghĩ thế nhé
    Tất nhiên ở đây sống hết mình, sống bằng những gì mình đã và đang có, đơn jản là vậy thôi

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của NHAT NGUYET Xem bài viết
    Chán và sợ nhất là cái kiểu, khi hoàn toàn ảo đối với nhau rất thật, khi bước ra đời thật, lại dành cho nhau toàn ảo.
    anh ơi, tuỳ ng mà anh, em toàn hành động theo cảm nhận của mình, đôi khi muốn ảo mà ko có đc

Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 LastLast