Trang 3 / 21 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... LastLast
Bài 21 đến 30/207

Chủ đề: Tự hỏi

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Default Ðề: Tự hỏi

Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết
    Dạ, em đang thầm thương trộm nhớ 1 Mod anh àh, nhưng anh cho em giữ bí mật nhé! Thôi cứ để tình yêu đơn phương lại hay anh ạ! Cám ơn anh đã quan tâm!

Em thấy trong quy định của điễn đàn không có điều khoản này nên hỏi cho chắc ăn, lỡ yêu Mod mà bị baned nick thì tội nghiệp lắm!
    Lê Minh Hòa lại yêu ư? Mà lại yêu đơn phương hả???

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của TeacherABC Xem bài viết
    Lê Minh Hòa lại yêu ư? Mà lại yêu đơn phương hả???
    Tự dưng lại yêu! mà lại yêu Mod nữa mới chết chứ!
    Không biết người ấy (Mod) có hiểu được tình yêu trọn vẹn mà Hòa dành cho người ấy không nhỉ? Người ấy (Mod) có hiểu được rằng mình yêu và khát khao như thế nào .......?!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Không biết người ấy (Mod) có hiểu được tình yêu trọn vẹn mà Hòa dành cho người ấy không nhỉ? Người ấy (Mod) có hiểu được rằng mình yêu và khát khao như thế nào .......?!
    LMH yêu mod mà không biết là mod nào để anh em còn định hướng mà vun vén? Cứ úp úp mở mở thế này coi chừng tất cả các mod nữ lại cứ nghĩ LMH đang hướng trái tim về mình thì không biết sẽ ra sao nữa đây!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket NHAT NGUYET's Avatar
    Thanks
    890
    Thanked 1.050 Times in 231 Posts

Phải thừa nhận LMH là người đa tình và si tình nhất ở NR này đấy! Nên mạo muội đặt cho LMH biệt danh: "NR đệ nhất... đa si tử" (ghép ngược lại có vẻ hay hơn nhưng hơi... bất tiện nhỉ)

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Ghẹo LMH

Làm sao hiểu khi chẳng hề hay biết
    Vẫn vô tư nhạo kẻ thiết tha dâng
    Tình câm nín nên Hòa đành lặng lẽ
    Gởi đơn phương trong top nhỏ thì thầm...

Hì...Hì.. LMH tự nhiên trở nên nhút nhát từ dạo ấy hỉ, tỏ đại đi cho rồi .... hì..hì..

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Ghẹo LMH

Làm sao hiểu khi chẳng hề hay biết
    Vẫn vô tư nhạo kẻ thiết tha dâng
    Tình câm nín nên Hòa đành lặng lẽ
    Gởi đơn phương trong top nhỏ thì thầm...

Hì...Hì.. LMH tự nhiên trở nên nhút nhát từ dạo ấy hỉ, tỏ đại đi cho rồi .... hì..hì..
    Dạ, Cám ơn anh về bài thơ hay! Tuy không dám nói ra cùng ai và ngỏ với người ấy.... nhưng em cám ơn anh đã quan tâm và chia sẻ, em cảm thấy ấm lòng.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Tazang's Avatar
    Thanks
    1.108
    Thanked 2.452 Times in 528 Posts

Dạ, em đang thầm thương trộm nhớ 1 Mod anh àh, nhưng anh cho em giữ bí mật nhé! Thôi cứ để tình yêu đơn phương lại hay anh ạ! Cám ơn anh đã quan tâm!

Em thấy trong quy định của điễn đàn không có điều khoản này nên hỏi cho chắc ăn, lỡ yêu Mod mà bị baned nick thì tội nghiệp lắm!
    Nhiều khả năng là Mod KTMQA của Box âm nhạc rồi......

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của kehotro Xem bài viết
    LMH yêu mod mà không biết là mod nào để anh em còn định hướng mà vun vén? Cứ úp úp mở mở thế này coi chừng tất cả các mod nữ lại cứ nghĩ LMH đang hướng trái tim về mình thì không biết sẽ ra sao nữa đây!
    Trích dẫn Trích dẫn của NHAT NGUYET Xem bài viết
    Phải thừa nhận LMH là người đa tình và si tình nhất ở NR này đấy! Nên mạo muội đặt cho LMH biệt danh: "NR đệ nhất... đa si tử" (ghép ngược lại có vẻ hay hơn nhưng hơi... bất tiện nhỉ)
    cám ơn anh KHT và NN đã quan tâm đến tình yêu đơn phương của LMH! Nhưng như anh PS đã nói, bỗng dưng trở nên nhút nhát .... trước người ấy!

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Đêm qua mình nằm mơ thấy người ấy! Người ấy ngồi cạnh mình, nép vào vai mình.... rồi mình cúi xuống hôn lên mái tóc của người ấy...!
    Không biết đêm qua người ấy mơ thấy gì nhỉ....?

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Đêm qua mình nằm mơ thấy người ấy! Người ấy ngồi cạnh mình, nép vào vai mình.... rồi mình cúi xuống hôn lên mái tóc của người ấy...!
    Không biết đêm qua người ấy mơ thấy gì nhỉ....?
    kakakakakakaka
    giấc mơ của Bác một phần không bao giờ thành hiện thực được....kakakakakkaka, vì...khi hai người thật này, bác và.....mà diễn cảnh trên, khi bác cúi xuống, sẽ ....không đụng mái tóc
    Em cứ tin ở anh...đừng lo!

Trang 3 / 21 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... LastLast