Bài 1 đến 10/291

Chủ đề: Pé tập chụp ảnh đây

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Ðề: Pé tập chụp ảnh đây

Cây đào này thế đẹp hả, PS hả. Nhìn hoa đào mà nhớ chợ hoa ngày tết quá. Mọi năm ON ăn tết ở VN, đi chợ hoa chọn cho gia đình anh chị em mỗi nhà một cành đào, cứ phải nhờ ai rành để coi cành đào thế gì, chữ gì thì gặp may mắn cả năm.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Default Ðề: Pé tập chụp ảnh đây

Trích dẫn Trích dẫn của Cầu Vồng Khuyết Xem bài viết
    Cành thì có vẻ đúng đó xong hoa thì mầu đỏ em chưa nhìn thấy hoa đào mầu đỏ bao giờ. Nếu là cành thì anh cứ căm vào lục bình như hoa thôi anh không khó khăn gì đâu.

Bởi màu đỏ nhàn nhạt nên cứ ngờ ngợ, là cây ghép dạng bonsai đó!

Trích dẫn Trích dẫn của thuphong Xem bài viết
    .
    .....
    Nhìn cái cửa sổ kia... hình như em cất nó trong kho hay sao thế? coi chừng chuột nha ...
    .
    Là ở ngoài lan can nhìn xuống đường đi đấy! Cái cửa sổ đó nhà bên cạnh lên lầu nên bị bít lại, chứ kho chi mà lát gạch men sang thế!

Trích dẫn Trích dẫn của Dongque Xem bài viết
    cây này đúng là cây đào, nhưng là đào trung quốc thì phải, vì đào trung quốc thì hoa đỏ và to hơn. Bác cứ chăm như cây mai là ok
    Thank ĐQ! Chỉ sợ là đào thì sg nóng thế, chăm không khéo lại nở hết trước Tết!

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Cây đào này thế đẹp hả, PS hả. Nhìn hoa đào mà nhớ chợ hoa ngày tết quá. Mọi năm ON ăn tết ở VN, đi chợ hoa chọn cho gia đình anh chị em mỗi nhà một cành đào, cứ phải nhờ ai rành để coi cành đào thế gì, chữ gì thì gặp may mắn cả năm.
    Hơ..Hơ... Có vụ thế của cây nữa hả, PS mới biết!! Hi...Hi...