Trang 1 / 11 123 ... LastLast
Bài 1 đến 10/107

Chủ đề: Đúng không nè? hôm nay của bạn.

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Default Đúng không nè? hôm nay của bạn.

phần trong ngoặc là ngày sinh của bản thân các bạn nhé!

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Đây là thời điểm tốt nhất để Dương Cưu nhìn lại những tổn thương trong quá khứ và tống chúng khỏi đầu óc. Đương nhiên điều này chẳng dễ chịu chút nào, nhưng bạn biết rằng điều đó là rất cần thiết.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu có một ngày tuyệt vời để tìm kiếm đối tượng cho trái tim, hoặc hòa giải với một ai đó vốn mâu thuẫn với bạn. Nhờ sự tinh tế trong cảm nhận, bạn dễ dàng xây dựng được những kết nối tâm hồn vững chãi.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Cho mọi người thấy sự quan tâm của bạn nhé Song Sinh, nhưng đừng tỏ thái độ chiếm hữu. Thông thường bạn không phải là người hay ghen tị, nhưng chủ nhật này tính cách ấy lại trở nên vượt trội. Hãy yên tâm đi, tất cả đều rất yêu mến bạn mà.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Lắng nghe những xúc cảm của mình nhé Cự Giải, chúng trở nên nhạy cảm và chính xác hơn lệ thường. Nhờ những lời mách bảo từ sâu trong trái tim, bạn sẽ biết được ai thực sự chân thành với mình, hay đơn giản hơn là biết được những mong muốn của chính bản thân.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Thử sức mình với những điều mới mẻ trong ngày chủ nhật này nhé Sư Tử. Đây là cơ hội tuyệt vời cho bạn tìm kiếm một môi trường mới, xúc tiến những công việc mới. Ắt hẳn mọi người đều muốn bạn mời họ cùng tham gia.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Tạm gác công việc lại, đây là ngày để Xử Nữ liên lạc với những người bạn cũ mà vì bận rộn, lâu rồi các bạn không gặp gỡ. Nhờ nỗ lực này mà mọi người sẽ gần gũi và hiểu nhau hơn.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Điều mà Thiên Bình mong muốn trong ngày này là được hòa đồng với mọi người xung quanh, tuyệt vời hơn là hầu như tất cả đều hướng đến điều đó. Tại sao không tranh thủ cơ hội này để cùng nhau nấu ăn và có một bữa tiệc thật vui?

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Đừng quá chủ động trong ngày này nhé Bò Cạp, đây là cách để mang thành công đến gần hơn với mình. Dành sức lực bạn có cho việc lập kế hoạch và chờ đợi thay vì cố sức mình làm những điều chưa thực sự cần thiết.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nhân Mã cần chú ý nhiều hơn đến tâm trạng của bản thân. Mọi thứ đang trở nên phức tạp hơn và bạn không hề muốn mình trở thành trung tâm của vấn đề. Vậy thì hãy tránh xa chúng và cho mình một buổi chiều dễ chịu.

Ma Kết (22/12 - 19/2)

Thứ gì bạn thấy là những thứ bạn có thể đạt được, đừng nghi ngờ điều đó. Điều bạn cần làm là nắm bắt những vấn đề chưa kịp xảy đến và xử lý nó trước khi chúng vượt ra khỏi tầm kiểm soát của bạn.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Cuộc sống không thực sự phức tạp như Bảo Bình nghĩ nếu như bạn hết sức tập trung vào vấn đề và đừng lãng phí sức lực không cần thiết. Chậm lại một chút, đó là lời khuyên tốt nhất để giải quyết mọi việc.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Sau một tuần vất vả thì đây là lúc mà Song Ngư nên dành thời gian cho chuyện tình cảm. Tại sao bạn không tìm cho mình một đối tượng mới, hay ở bên người thương yêu và cho họ thấy tình cảm bạn dành cho họ. Nếu đó không phải mối quan tâm của bạn thì cũng đừng quên giúp đỡ người thân đang trong giai đoạn khó khăn về vấn đề tinh thần.

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Default Ðề: Đúng không nè? hôm nay của bạn.

Thứ hai của bạn

Bò Cạp phải đối mặt với một vấn đề đang dần trở nên phức tạp hơn, nhưng bạn có thể xử lý được.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Sinh lực dồi dào giúp Dương Cưu có một đầu tuần đầy hứng khởi, bạn hoàn toàn có thể cảm nhận được sự khỏe khoắn trong cơ thể cũng như tâm hồn mình. Dành thời gian cho các bài tập thể dục buổi sáng và nhiều những hoạt động khác có ích nữa nhé!

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu hoàn toàn hiểu điều gì là đúng, nhưng bạn thấy khó khăn để chia sẻ với họ quan điểm của mình. Tốt nhất hãy nỗ lực truyền đạt suy nghĩ của mình, dù bạn có thể bị lờ đi một chút. Cũng đừng để họ ảnh hưởng quá nhiều đến bạn nhé.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Sức mạnh tinh thần của Song Sinh trở nên vô cùng mạnh mẽ, đừng bỏ lỡ cơ hội này. Ắt hẳn bạn sẽ thấy được giải pháp hiệu quả cho những vấn đề rắc rối và chỉ cho mọi người thấy điều gì cần phải thực hiện để khuấy đảo không khí của ngày này.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Đừng từ bỏ những mơ ước của mình nhé Cự Giải, dù cho chúng có thế nào đi chăng nữa. Niềm tin sẽ giúp bạn chống lại mọi thử thách. Thậm chí vào cuối ngày, bạn còn có thể nhận được những lời khen ngợi nhiệt thành đấy.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Tâm trạng Sư Tử bay bổng và tràn đầy hưng phấn, thay vì nhìn nhận cuộc sống dưới góc độ thực tế thì ngày này, bạn còn cảm nhận thấy nhiều khía cạnh thú vị khác. Dường như bạn trở thành một nghệ sĩ trong mắt mọi người vậy.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ cảm thấy như thể mình đã làm không tốt những công việc dự kiến như trông đợi, nhưng chỉ cần bạn đừng vì thế mà rời bỏ mục tiêu của mình, thành công sẽ tìm đến. Đây là lúc để tái sử dụng những thời gian đã mất đấy.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Niềm hy vọng về một điều gì đó mới mẻ đang dâng trào trong tâm hồn Thiên Bình, vậy thì đây là thời điểm tuyệt vời để thực hiện những mục tiêu đó đấy. Rồi thành công sẽ tìm đến với bạn.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp phải đối mặt với một vấn đề đang dần trở nên phức tạp, nhưng bạn có thể xử lý được. Hãy nhớ rằng lúc này sếp đang trong tâm trạng không vui vẻ và chẳng thích nghe những lời chỉ trích đâu nhé.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Lập kế hoạch cụ thể cho chuyến du lịch của mình nhé Nhân Mã, hoặc nếu bạn chưa có dự định nào thì đây là lúc để bắt đầu rồi đấy. Sự hứng khởi được khám phá, tìm tòi sẽ giúp bạn tới những miền đất mới thật thú vị.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Mọi người hành xử thật là lạ lùng, đương nhiên là trừ bạn. Vậy thì hãy cố gắng tránh vấp phải những điều tồi tệ không đáng nhé. Nếu như bạn buộc lòng phải đương đầu với một ai đó thì hãy cứ thuận theo họ một chút cũng chẳng sao.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Một cơn bốc đồng chiếm lĩnh Bảo Bình trong ngày đầu tuần này, dường như bạn khó lòng có thể cưỡng lại chúng. Tại sao không khiến mọi người, đặc biệt là các thành viên trong gia đình nhỉ, họ sẽ biết khả năng tuyệt vời của bạn.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Người giám sát công việc của Song Ngư đang trong tâm trạng không thoải mái lắm thì phải, nhưng đương nhiên bạn không phải là mục tiêu giận dữ của họ. Dù sao đi nữa thì hãy cứ dành sự quan tâm của mình cho vấn đề khác, nếu có thể.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Nắng xanh Xem bài viết
    Thứ hai của bạn

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Lập kế hoạch cụ thể cho chuyến du lịch của mình nhé Nhân Mã, hoặc nếu bạn chưa có dự định nào thì đây là lúc để bắt đầu rồi đấy. Sự hứng khởi được khám phá, tìm tòi sẽ giúp bạn tới những miền đất mới thật thú vị.

.
    Vấn đề là chưa có người đi cùng...
    Đang gom tiền mua lại ngân hàng của CVK...!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Thứ hai của bạn

Bò Cạp phải đối mặt với một vấn đề đang dần trở nên phức tạp hơn, nhưng bạn có thể xử lý được.

.
    Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp phải đối mặt với một vấn đề đang dần trở nên phức tạp, nhưng bạn có thể xử lý được. Hãy nhớ rằng lúc này sếp đang trong tâm trạng không vui vẻ và chẳng thích nghe những lời chỉ trích đâu nhé.
    .
    hôm nay thì đúng đấy, lẽ ra ngày mai là xong, lại bị hẹn đến thứ sáu
    Em cứ tin ở anh...đừng lo!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Mỹ Duyên's Avatar
    Thanks
    2

phần trong ngoặc là ngày sinh của bản thân các bạn nhé!

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Lắng nghe những xúc cảm của mình nhé Cự Giải, chúng trở nên nhạy cảm và chính xác hơn lệ thường. Nhờ những lời mách bảo từ sâu trong trái tim, bạn sẽ biết được ai thực sự chân thành với mình, hay đơn giản hơn là biết được những mong muốn của chính bản thân.
    .
    Trái tim ơi .....

"Trái tim ngươi ở trong lòng
    Ai người là kẻ chờ mong ta nè"

Tuy ko phải là số 1 nhưng là DUY NHẤT, riêng mặt trời chỉ có một mà thôi và MỸ DUYÊN chỉ có một trên đời :

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket LÃO HẠC's Avatar
    Thanks
    148

Trích dẫn Trích dẫn của Mỹ Duyên Xem bài viết
    Trái tim ơi .....

"Trái tim ngươi ở trong lòng
    Ai người là kẻ chờ mong ta nè"

Xuân qua đón nắng gọi hè
    Hoa thơm sắc thắm bứơm,ve tìm về...hề hề....
    Gia tài duy nhất cậu Vàng
    Hôm qua thằng Chí nó sang gởi riềng.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Đừng quá chủ động trong ngày này nhé Bò Cạp, đây là cách để mang thành công đến gần hơn với mình. Dành sức lực bạn có cho việc lập kế hoạch và chờ đợi thay vì cố sức mình làm những điều chưa thực sự cần thiết.
    >>> Lại phải chờ đợi à? Chờ đợi đến bao lâu? Cả đời mình chủ động, hôm nay lại bị động sao?

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Đúng là đang đối mặt với vấn đề đang dần trở nên phức tạp. Sếp không vui thì kệ sếp. Mình cũng đang ko vui

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của MinhThy Xem bài viết
    >>> Lại phải chờ đợi à? Chờ đợi đến bao lâu? Cả đời mình chủ động, hôm nay lại bị động sao?
    đúng roài, vượt qua gian khó, xông lên, đạp luôn giàn mồng tơi, nhào vô....
    xong nhớ kiu đi nhậu!
    Em cứ tin ở anh...đừng lo!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Mỹ Duyên's Avatar
    Thanks
    2

Trích dẫn Trích dẫn của LÃO HẠC 34 Xem bài viết
    Xuân qua đón nắng gọi hè
    Hoa thơm sắc thắm bứơm,ve tìm về...hề hề....
    "Thế mà năm tháng lê thê
    Chơi trò đuổi bắt não nề lòng em"
    Tuy ko phải là số 1 nhưng là DUY NHẤT, riêng mặt trời chỉ có một mà thôi và MỸ DUYÊN chỉ có một trên đời :

Trang 1 / 11 123 ... LastLast