Thứ hai của bạn

Bò Cạp phải đối mặt với một vấn đề đang dần trở nên phức tạp hơn, nhưng bạn có thể xử lý được.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Sinh lực dồi dào giúp Dương Cưu có một đầu tuần đầy hứng khởi, bạn hoàn toàn có thể cảm nhận được sự khỏe khoắn trong cơ thể cũng như tâm hồn mình. Dành thời gian cho các bài tập thể dục buổi sáng và nhiều những hoạt động khác có ích nữa nhé!

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu hoàn toàn hiểu điều gì là đúng, nhưng bạn thấy khó khăn để chia sẻ với họ quan điểm của mình. Tốt nhất hãy nỗ lực truyền đạt suy nghĩ của mình, dù bạn có thể bị lờ đi một chút. Cũng đừng để họ ảnh hưởng quá nhiều đến bạn nhé.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Sức mạnh tinh thần của Song Sinh trở nên vô cùng mạnh mẽ, đừng bỏ lỡ cơ hội này. Ắt hẳn bạn sẽ thấy được giải pháp hiệu quả cho những vấn đề rắc rối và chỉ cho mọi người thấy điều gì cần phải thực hiện để khuấy đảo không khí của ngày này.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Đừng từ bỏ những mơ ước của mình nhé Cự Giải, dù cho chúng có thế nào đi chăng nữa. Niềm tin sẽ giúp bạn chống lại mọi thử thách. Thậm chí vào cuối ngày, bạn còn có thể nhận được những lời khen ngợi nhiệt thành đấy.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Tâm trạng Sư Tử bay bổng và tràn đầy hưng phấn, thay vì nhìn nhận cuộc sống dưới góc độ thực tế thì ngày này, bạn còn cảm nhận thấy nhiều khía cạnh thú vị khác. Dường như bạn trở thành một nghệ sĩ trong mắt mọi người vậy.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ cảm thấy như thể mình đã làm không tốt những công việc dự kiến như trông đợi, nhưng chỉ cần bạn đừng vì thế mà rời bỏ mục tiêu của mình, thành công sẽ tìm đến. Đây là lúc để tái sử dụng những thời gian đã mất đấy.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Niềm hy vọng về một điều gì đó mới mẻ đang dâng trào trong tâm hồn Thiên Bình, vậy thì đây là thời điểm tuyệt vời để thực hiện những mục tiêu đó đấy. Rồi thành công sẽ tìm đến với bạn.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp phải đối mặt với một vấn đề đang dần trở nên phức tạp, nhưng bạn có thể xử lý được. Hãy nhớ rằng lúc này sếp đang trong tâm trạng không vui vẻ và chẳng thích nghe những lời chỉ trích đâu nhé.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Lập kế hoạch cụ thể cho chuyến du lịch của mình nhé Nhân Mã, hoặc nếu bạn chưa có dự định nào thì đây là lúc để bắt đầu rồi đấy. Sự hứng khởi được khám phá, tìm tòi sẽ giúp bạn tới những miền đất mới thật thú vị.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Mọi người hành xử thật là lạ lùng, đương nhiên là trừ bạn. Vậy thì hãy cố gắng tránh vấp phải những điều tồi tệ không đáng nhé. Nếu như bạn buộc lòng phải đương đầu với một ai đó thì hãy cứ thuận theo họ một chút cũng chẳng sao.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Một cơn bốc đồng chiếm lĩnh Bảo Bình trong ngày đầu tuần này, dường như bạn khó lòng có thể cưỡng lại chúng. Tại sao không khiến mọi người, đặc biệt là các thành viên trong gia đình nhỉ, họ sẽ biết khả năng tuyệt vời của bạn.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Người giám sát công việc của Song Ngư đang trong tâm trạng không thoải mái lắm thì phải, nhưng đương nhiên bạn không phải là mục tiêu giận dữ của họ. Dù sao đi nữa thì hãy cứ dành sự quan tâm của mình cho vấn đề khác, nếu có thể.