Trang 3 / 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... LastLast
Bài 21 đến 30/107

Chủ đề: Đúng không nè? hôm nay của bạn.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Default Ðề: Đúng không nè? hôm nay của bạn.

Ngày mai? Chưa biết thế nào nhưng sẽ là một ngày bận rộn với công việc và với...em...!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của TeacherABC Xem bài viết
    Ngày mai? Chưa biết thế nào nhưng sẽ là một ngày bận rộn với công việc và với...em...!
    Ôi ông anh đáng thương của tui
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Thứ sáu của bạn

Tham gia các hoạt động thể dục thể thao nhé Kim Ngưu, điều này sẽ góp phần tích cực cho cuộc sống của bạn.

Dương Cưu
    (21/3 - 19/4)

Chú ý một chút trong ngày thứ sáu này nhé Dương Cưu, bạn cần phải đoan chắc một điều: ai đó quan trọng biết rằng bạn đang lắng nghe họ. Nếu bạn bỏ qua điều này thì mọi việc sẽ trở nên thực sự khó khăn trong vài ngày tới.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Tham gia các hoạt động thể dục thể thao nhé Kim Ngưu, điều này sẽ góp phần tích cực cho cuộc sống của bạn. Nếu bạn muốn có động lực thì sao không tìm đến với bạn bè, đồng nghiệp nhỉ?

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Ngày này, Song Sinh hào hứng thử sức mình với những điều mới mẻ, thay vì những công việc lệ thường. Ắt hẳn mọi người xung quanh sẽ rất hiếu kỳ với những gì bạn đang làm đấy.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cẩn trọng với bất kể thứ gì, hay bất kể ai bạn mới quen trong ngày thứ sáu này nhé Cự Giải. Đương nhiên điều đó không có nghĩa rằng những điều xấu sắp sửa tìm đến bạn, chỉ đơn giản là sự cẩn thận sẽ giúp bạn tránh được những tai ương không đáng có thôi.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Chờ đợi vị cứu tinh sẽ đến vào khoảng cuối ngày và giúp đỡ bạn nhé Sư Tử. Ngoài ra, đây không phải ngày để liều lĩnh, hãy cố gắng giữ mọi thứ trong "vòng cố thủ" và chờ đợi một thời điểm thích hợp hơn để xử lý mọi việc.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Có thể Xử Nữ đang quá tập trung vào những vấn đề lớn, trong khi các chi tiết nhỏ không kém phần quan trọng lại bị bỏ qua. Hãy dành sự chú ý nhiều hơn cho các vấn đề đó và xử lý chúng.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Sự lôi cuốn của Thiên Bình thực sự gây ấn tượng trong ngày thứ sáu này, đến nỗi một ai đó cảm thấy ghen tị. Mặc kệ họ, hãy tranh thủ cơ hội tuyệt vời này để làm những gì bạn muốn.

Bò Cạp
    (23/10 - 21/11)

Đây là ngày mà Bò Cạp rất dễ bị rơi vào trạng thái hụt hẫng, chán nản. Tuy nhiên, bạn cũng sẽ nhận ra rằng mọi người xung quanh không can thiệp vào nội tâm của bạn và sẵn sàng để bạn đối diện với những hy vọng mong manh của mình.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nhân Mã có một ngày để xem xét các vấn đề thuộc về thủ tục, luật lệ, đương nhiên điều đó chẳng có gì khó khăn và mệt mỏi. Có thể bạn hơi bực mình một chút và tốn thời gian, nhưng điều may mắn là bạn có các thông tin mình cần.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Thứ bảy này là ngày mà Ma Kết có thể tạo được những bước tiến ấn tượng cho sự nghiệp của mình, hoặc gần hơn với những đỉnh cao của thành công. Mọi việc đều diễn ra như mong muốn của bạn.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Sức mạnh trí tuệ là một điểm mạnh của Bảo Bình, và ngày này cũng là một trong những thời điểm tư duy của bạn ở đỉnh cao. Dành thời gian cho những nhiệm vụ khó khăn và giải quyết chúng ổn thỏa nhé.

Song Ngư
    (19/2 - 20/3)

Song Ngư trở nên quyết đoán và mạnh dạn hơn bao giờ hết, vậy thì sao bạn không tranh thủ cơ hội này để gây ấn tượng cho mọi người bằng những hành động mạnh mẽ của mình nhỉ?

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Nắng xanh Xem bài viết
    Thứ sáu của bạn

Sự lôi cuốn của Thiên Bình thực sự gây ấn tượng trong ngày thứ sáu này, đến nỗi một ai đó cảm thấy ghen tị. Mặc kệ họ, hãy tranh thủ cơ hội tuyệt vời này để làm những gì bạn muốn.
    Ngày mới đón chờ bao điều mới vẻ, cuối tuần rồi, fấn chấn lên nàoooo....
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Thanks
    0

Thứ bảy của bạn

Bò Cạp hoàn toàn có thể nhận biết được điều gì đang thực sự diễn ra sau sự thể hiện bề ngoài của chúng.

Dương Cưu
    (21/3 - 19/4)

Chỉ một cái nháy mắt hay một nụ cười của Dương Cưu cũng sẽ giúp bạn được rất nhiều trong ngày thứ bảy này, vậy thì hãy cho mình một ngày thật bận rộn nhé. Ắt hẳn mọi người đều sẵn lòng hướng đến bạn và hào hứng với những gì bạn chia sẻ. Mọi thứ thật không thể dễ dàng hơn.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Tâm trạng Kim Ngưu tràn đầy nhiệt tình, hứng khởi về một hoạt động mới hoặc một nhân vật mới nào đó, tuy nhiên đừng để những cảm xúc thái quá của bạn khiến mọi việc trở nên quá đà. Hãy để tất cả diễn ra thật tự nhiên nhé!

Song Sinh
    (21/5 - 21/6)

Những luồng suy nghĩ lớn chiếm trọn tâm trí của Song Sinh trong ngày thứ bảy này. Vậy thì đây đích thị là thời điểm phù hợp để bạn có những cuộc trao đổi cụ thể với những người thân thiết như gia đình, bạn bè… và giãi bày với họ những cảm xúc của mình.

Cự Giải
    (22/6 - 22/7)

Cự Giải cần phải cẩn trọng một chút khi khởi xướng bất cứ kế hoạch, dự án nào nếu không muốn xảy ra những bất đồng. Trong mọi trường hợp, chỉ cần bạn thực sự tin vào bản thân mình thì mọi việc sẽ ổn thỏa.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Chuyện tình cảm là điều mà Sư Tử cần phải quan tâm nhiều hơn trong ngày này, bạn cũng nhận thấy rằng khả năng giao tiếp khéo léo giúp mình gần gũi với người ấy hơn. Vậy thì đây là lúc để bạn tạm gác công việc sang một bên và dành nhiều thời gian hơn cho chàng (nàng), hay tìm kiếm một đối tượng mới phù hợp.

Xử Nữ
    (23/8 - 22/9)

Đừng tiêu xài quá hoang phí Xử Nữ nhé, hãy cố kìm chế trước các cơn bốc đồng mua sắm vì chúng chẳng giúp bạn giải quyết vấn đề. Đừng quên rằng mọi người đều đang sẵn sàng hỗ trợ bạn xử lý rắc rối của cuộc sống.

Một ngày tuyệt vời để Thiên Bình hướng mình đến nghệ thuật hoặc chăm chút cho trái tim mình, sao bạn không thử tới một phòng tranh nào đó hoặc tìm kiếm một đối tượng mới để quan tâm nhỉ?

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp hoàn toàn có thể nhận biết được điều gì đang thực sự diễn ra sau sự thể hiện bề ngoài của chúng. Cần phải chỉ cho bạn bè của mình thấy sự khác biệt giữa những ý tưởng của họ và thực tế tình huống, đồng thời dành cho họ những lời khuyên sáng suốt nhất.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Đối đãi với mọi người một cách công bằng, thẳng thắn nhất có thể nhé Nhân Mã, dù bạn biết rằng họ có thể sẽ ghét bạn. Làm việc một cách chính trực chẳng dễ dàng chút nào, nhưng bạn sẽ thành công với điều đó.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Khi Ma Kết là người đầu tiên nói, hoặc xắn tay áo lên hành động, thành công sẽ là của bạn. Đương nhiên bạn sẽ không tránh khỏi việc phải tranh giành, nhưng cố gắng chiếm ưu thế cho mình nhé.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Ngày thứ bảy này là thời điểm tuyệt vời để Bảo Bình trao đổi, thương lượng với những người vốn khác biệt với mình về quan điểm, suy nghĩ. Có thể bạn sẽ thích thú với việc kết bạn hoặc bắt đầu câu chuyện tình cảm lãng mạn mới rồi đấy.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Đưa cuộc sống của mình trở lại với nhịp độ cân bằng vốn có nhé Song Ngư, điều đó chẳng có gì là khó khăn cả. Nếu bạn muốn, hãy nhờ cậy sự trợ giúp của mọi người xung quanh.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Nào có mua sắm gì ngày mai? Ừ, mà biết đâu được? Chắc chắn là chẳng hoang phí rồi!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Thứ bảy của bạn

Bò Cạp hoàn toàn có thể nhận biết được điều gì đang thực sự diễn ra sau sự thể hiện bề ngoài của chúng.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp hoàn toàn có thể nhận biết được điều gì đang thực sự diễn ra sau sự thể hiện bề ngoài của chúng. Cần phải chỉ cho bạn bè của mình thấy sự khác biệt giữa những ý tưởng của họ và thực tế tình huống, đồng thời dành cho họ những lời khuyên sáng suốt nhất.

.
    hơi bị ban căng nhể, trui rèn qua bao môi trường nên có cặp " x quang" chả biết nói có nghe không nữa, thoai, ".......ta dại khờ, ta tìm chốn bình yên....."
    Em cứ tin ở anh...đừng lo!

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Thứ bảy của bạn

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Khi Ma Kết là người đầu tiên nói, hoặc xắn tay áo lên hành động, thành công sẽ là của bạn. Đương nhiên bạn sẽ không tránh khỏi việc phải tranh giành, nhưng cố gắng chiếm ưu thế cho mình nhé.
    còn 1 ngày nữa là về bờ nếu thời tiết vẫn được thế này, mong có ai ra giành hoàn thành 1 núi giấy tờ với mình để nhường luôn

Thanks
    0

Thứ hai của bạn(19/10/2009)

Những cảm xúc của Song Sinh chính là nguồn hỗ trợ đắc lực nhất cho tương lai của bạn và giúp chỉ cho bạn thấy mong muốn thực sự của mình.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Đây là ngày mà mọi thứ trôi qua với Dương Cưu khá buồn tẻ, thậm chí bạn cảm thấy không biết làm gì để giết thời gian, cho tới khi kết quả mà bạn mong chờ xuất hiện. Điều quan trọng là hãy cố gắng một chút nhé.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Đây là thời điểm tốt nhất để Kim Ngưu tìm cho mình một đối tượng mới, hoặc hâm nóng lại tình cảm của bạn và người yêu. Sự gần gũi, sẻ chia sẽ giúp bạn và người ấy thêm hiểu nhau hơn.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Những cảm xúc của Song Sinh chính là nguồn hỗ trợ đắc lực nhất cho tương lai của bạn và chỉ cho bạn thấy mong muốn thực sự của mình. Hãy lắng nghe những lời mách bảo của chúng, và cố gắng thẳng thắn với bản thân nhé.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Thử sức mình với những điều mới mẻ và khác biệt trong ngày đầu tuần này nhé Cự Giải, đừng ngại ngần. Đây hoàn toàn không phải lúc thích hợp để bạn xắn tay áo giải quyết những công việc quen thuộc đâu.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Trực giác của Sư Tử đầy sức mạnh, nhưng chúng cũng khiến bạn cảm thấy hơi hoang tưởng về một vấn đề gì đó. Đừng lo lắng, chỉ cần bạn đừng làm điều gì đó quá điên rồ thì sẽ ổn thôi mà.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Đừng lười biếng, bạn không thể chây ì một chỗ trong khi có biết bao điều để quan tâm. Hãy sử dụng sinh lực dồi dào của mình một cách hữu ích nhất có thể. Dọn nhà, giúp đỡ bạn bè chẳng hạn!

Cảm giác an toàn trong cuộc sống của Thiên Bình phụ thuộc rất nhiều vào vấn đề tài chính, đặc biệt là trong ngày đầu tuần này. Nguyên nhân của vấn đề có thể do bạn trải qua một chặng đường khó khăn, hoặc cảm thấy tinh thần không thực sự thoải mái.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp thấy khó khăn trong việc quyết định phải làm gì với thời gian của mình, nhưng điều đó không quá phức tạp, đơn giản vì mọi người xung quanh đang có nhiều kế hoạch cho bạn đấy.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Tạm gác công việc lại, đây là lúc thích hợp nhất để Nhân Mã suy nghĩ về những mong muốn của bạn. Nhìn sâu vào tâm hồn sẽ giúp bạn tìm được nhiều điều quan trọng cho đời sống của mình.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Lắng nghe những người bạn của mình nhé Ma Kết, một trong số họ sẽ cho bạn những lời khuyên hữu hiệu nhất. Sức mạnh của sự liên kết sẽ giúp bạn trở nên mạnh mẽ hơn.

Bảo Bình
    (20/1 - 18/2)

Bảo Bình cảm thấy mình trở nên chi li, nhỏ mọn hơn một chút, nhưng điều đó không có gì là xấu. Đôi khi bạn cần phải chậm lại một chút để xem xét, giải quyết những công việc khó khăn hơn chúng thể hiện bên ngoài.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Song Ngư cảm thấy bị coi thường, vậy thì hãy làm những gì bạn cho là đúng và bảo vệ chính bản thân. Hãy cố gắng lấy được những sự tôn trọng mà bạn xứng đáng được hưởng.
    Last edited by Nắng xanh; 20-10-2009 at 08:26 AM.

Thanks
    0

Thứ ba của bạn(20/10/2009)

Ngày thứ ba này mang đến cho Cự Giải cơ hội trải nghiệm, khám phá, hãy tìm đến những chân trời mới lạ nhé.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Cách Dương Cưu nhìn nhận mọi việc hoàn toàn độc lập và tự do, giống như tinh thần của bạn, vậy thì đừng ngại ngần nói ra quan điểm của mình, dù vấp phải những sự chống đối. Mọi người sẽ hiểu được rằng bạn hoàn toàn đúng.

Kim Ngưu(20/4 - 20/5)

Đây là ngày mà Kim Ngưu cần phải cởi mở và học cách đón nhận, hãy tìm đến với mọi người để được kết nối, sẻ chia và gây ấn tượng với họ. Niềm vui sẽ tìm đến với bạn.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh khó lòng có thể thuyết phục mọi người nghe theo những ý tưởng của mình, trừ khi bạn có kỹ năng giao tiếp đặc biệt để thu hút họ. Nếu mọi việc không thực sự dễ dàng thì hãy cố gắng chờ đợi đến một vài ngày tới nhé.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Ngày thứ ba này mang đến cho Cự Giải cơ hội trải nghiệm, khám phá, hãy tìm đến những chân trời mới lạ nhé. Bạn sẽ tìm thấy những điều đầy bất ngờ cho hành trình của mình đấy.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Sư Tử chẳng có chút tâm trạng nào cho những cuộc trò chuyện vô vị, vậy thì nhớ tìm cho mình những gì bạn hứng thú. Sinh lực dồi dào sẽ trở nên phí phạm nếu dành cho những việc vô thưởng, vô phạt.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Kỷ luật mà Xử Nữ đặt ra cho mình trở nên rất mạnh mẽ, điều này sẽ giúp ích rất nhiều cho bạn, nhớ sử dụng chúng thật hiệu quả nhé. Những nỗ lực này sẽ giúp bạn vượt qua những chướng ngại vật khó khăn nhất.

Thiên Bình không cần thiết phải nói ra lời nào để giải thích với mọi người những cảm nhận của bạn, hãy sử dụng ngôn ngữ hình thể để bày tỏ điều đó một cách sâu sắc nhất có thể.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp dễ bị lôi cuốn bởi những ý tưởng mới mà ai đó khởi xướng. Trái với lệ thường, đây là ngày phù hợp cho bạn nhường vị trí cầm trịch cho một nhân vật phù hợp khác, còn mình là người hưởng ứng.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Đừng ngại ngần nói ra những lời khen ngợi dành cho những người bạn muốn làm quen, trao đổi nhé. Thứ ba này là ngày tuyệt vời cho việc xây dựng những mối quan hệ mới mẻ, thú vị đấy.

Ma Kết
    (22/12 - 19/1)

Đừng vội nổi nóng trong ngày này nhé Ma Kết, những gì bạn hiện phải đối mặt chỉ là một phần của vấn đề. Hãy chờ đợi một chút để có thêm thông tin và khám phá sự việc cụ thể hơn.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Gặp gỡ những người bạn mới và chia sẻ với họ nhé, dù cho tâm trạng bạn ngày này hơi tách biệt một chút. Không chừng một người nào đó có thể sẽ trở thành một nhân vật quan trọng trong tương lai đấy.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Song Ngư và những người bạn của mình vui vẻ trao đổi về một vấn đề lớn tìm đến vào đầu ngày mới, tuy nhiên chúng sẽ không kéo dài tới tận chiều đâu nhé. Với bất kể những gì bạn nghĩ, bạn cũng nhận ra nhiều điều thú vị hơn cả mong đợi.

Trang 3 / 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... LastLast