Trang 3 / 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... LastLast
Bài 21 đến 30/107

Chủ đề: Đúng không nè? hôm nay của bạn.

Hybrid View

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Default Ðề: Đúng không nè? hôm nay của bạn.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Đề phòng những mâu thuẫn giữa những cái tôi của mỗi người nhé Bò Cạp, đương nhiên chúng sẽ tìm đến đấy. Tính cách nhẹ nhàng của bạn khó mà giúp ngăn chặn những mâu thuẫn, vậy thì tìm cách tránh là tốt hơn.
    Đúng là cái tôi của mình đang tạo nên quá nhiều mẫu thuẫn. Nhưng "tính cách nhẹ nhàng của bạn" thì mình ... ko có tính cách nhẹ nhàng.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

híc, chưa thấy gì mừ đã fải ong đầu từ sáng đến jờ
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket COCKOO's Avatar
    Thanks
    1

Làm quái gì có ai để mà hiểu lầm chứ???
    @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
    Chim em vừa xoẳn một gang
    Líu lo cất tiếng ca vang giữa đời

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Thứ ba của bạn

Vì một lý do nào đó chính đáng, ban đầu Nhân Mã có thể cảm thấy hồ nghi một vấn đề gì đó, tuy nhiên ngày này thì bạn nên suy nghĩ thoáng, cởi mở hơn.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Dù cho Dương Cưu là người thích bắt tay vào việc thay vì ngồi lập kế hoạch, thứ ba này cũng là ngày mà bạn nên ngồi lại, phác thảo một vài dự tính ra giấy. Nếu tâm trí bạn chẳng hào hứng chút nào, hãy tạo cảm hứng cho mình bằng một vài ý tưởng thật thú vị.

Kim Ngưu
    (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu không hài lòng với ai đó luôn tự đề cao mình, tuy nhiên hãy cố gắng kiềm chế một chút và tỏ ra lịch sự, thay vì nóng giận không cần thiết. Đây là ngày mà nếu không học cách điềm tĩnh, sự giận dữ của bạn sẽ rất dễ dàng bùng nổ.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Trí tuệ thông minh là một trong những thế mạnh của Song Sinh, tuyệt vời hơn là mọi người xung quanh đều rất sẵn lòng cho những ý tưởng thú vị. Hãy chào đón những thách thức và thể hiện mình nhé!

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải sẽ xuất sắc nhất khi làm việc độc lập trong ngày thứ ba này, đương nhiên điều đó đi ngược lại với thói quen ưa thích hoạt động theo nhóm của bạn. Hãy làm theo cách của bạn và thử sức với những gì bạn muốn.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Sự kiêu hãnh và tự tin của Sư Tử có thể sẽ bị tổn thương nếu bạn không thận trọng một chút. Tốt nhất nên dừng lại trước những gì bạn chưa thực sự nắm bắt rõ ràng, đồng thời tập trung vào những việc bạn hoàn toàn thấu đáo.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Đừng tuân thủ một cách cứng nhắc theo thời khóa biểu nhé Xử Nữ, đôi khi bạn cũng cần phải tự tin thử sức với những điều mới mẻ, thú vị chứ. Đây sẽ là ngày để bạn đối mặt với những thách thức mới.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Thử sức mình với những điều mới lạ trong ngày thứ ba này nhé Thiên Bình, đương nhiên là ở mọi lĩnh vực bạn muốn. Tuy nhiên, điều quan trọng là đừng hời hợt và chóng chán nhé.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp sẽ cần phải giải quyết một số vấn đề sửa chữa nhà cửa, hãy quan tâm đến chúng trước khi mọi việc vượt khỏi tầm kiểm soát. Sự nỗ lực hết sức mình sẽ giúp bạn xử lý chúng ổn thỏa.

Nhân Mã
    (22/11 - 21/12)

Vì một lý do nào đó chính đáng, ban đầu Nhân Mã có thể cảm thấy hồ nghi một vấn đề gì đó, tuy nhiên ngày này thì bạn nên suy nghĩ thoáng, cởi mở hơn. Các ý tưởng mới có ở khắp mọi nơi, một trong số chúng rất có ích cho bạn.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Năng lượng tinh thần của Ma Kết trở nên thích hợp cho việc lập kế hoạch, hãy thỏa sức bay nhảy với các ý tưởng của mình. Điều thú vị là chẳng có gì khó khăn trong việc tìm kiếm các thông tin hữu ích cho mình, từ các mối liên lạc bạn có.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Sự thay đổi sẽ tạo nên những tác động tích cực cho Bảo Bình trong ngày thứ ba này, đừng bỏ lỡ cơ hội nhé. Hãy đảm bảo rằng bạn đang ở vị trí tiên phong cho mọi sự kiện và tạo thế chủ động cho mình.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Các hoạt động tình nguyện, giúp đỡ mọi người xung quanh sẽ trở nên rất thiết thực với Song Ngư trong ngày này. Có thể bạn mong muốn trở thành thành viên tích cực của một nhóm, tập thể nào đó, và điều tuyệt vời là mọi việc chẳng khó khăn chút nào.

Thanks
    0

Thứ tư của bạn

Song Sinh gặp phải vấn đề với những hiểu lầm nho nhỏ giữa bạn và người bạn thân, tuy nhiên đừng lo lắng và buồn bã, mọi việc sẽ sớm được giải quyết.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Đừng cẩu thả và lơ đãng trong ngày thứ tư này nhé Dương Cưu, việc biến mình thành người tự mãn hoàn toàn không tốt chút nào. Hãy nhìn nhận vấn đề một cách thật nghiêm túc cho tới khi bạn biết được việc mình phải làm là gì.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Đây là ngày để Kim Ngưu suy nghĩ lớn, ví dụ như thử sức mình với công việc mới, tìm đến môi trường mới, hoặc sống theo một cách hoàn toàn khác biệt. Sinh lực dồi dào giúp bạn giành vị trí chủ động trong mọi hoàn cảnh.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh gặp phải vấn đề với những hiểu lầm nho nhỏ giữa bạn và người bạn thân, tuy nhiên đừng lo lắng và buồn bã, mọi việc sẽ sớm được giải quyết. Vui vẻ và lạc quan hơn một chút nào.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cố gắng hết sức mình để giúp những người thân thiết gạt bỏ gánh nặng tâm lý nhé Cự Giải. Với bạn, mọi việc đang diễn ra suôn sẻ, vậy thì nhớ dành thời gian cho những người đang cần sự quan tâm, yêu thương.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Sư Tử nên tận dụng trí óc sáng tạo để tìm nguồn cảm hứng mới cho ngày thứ tư này, đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời bạn đang có. Đây sẽ là ngày mà bạn cảm thấy có một chút mất cân bằng, nhưng bạn biết làm thế nào để có được những điều tốt nhất cho mình.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ sẵn lòng với những thay đổi cho bản thân, và điều đó thật tuyệt vời. Hãy đi cùng với nhịp điệu sôi động của cuộc sống bằng tất cả sự nhiệt tình, háo hức của mình nhé, niềm vui sẽ tìm đến với bạn.

Đây là một trong những ngày mà các kế hoạch dự kiến của Thiên Bình không diễn ra suôn sẻ như bạn mong muốn. Tuy nhiên, điều thú vị là sẽ có những may mắn gõ cửa nhà bạn đấy.

Bò Cạp
    (23/10 - 21/11)

Bò Cạp thể hiện được sự khéo léo, ngọt ngào của mình và gây ấn tượng đặc biệt trong mắt một ai đó không kém phần quan trọng. Nếu bạn thực sự muốn có một khởi đầu ngọt ngào thì đây là lúc để bắt đầu rồi.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Đây là ngày mà Nhân Mã muốn lắng nghe thay vì tham gia vào những cuộc trao đổi ồn ào, nhưng điều đó cũng giúp ích cho bạn trong việc thu thập thông tin, đặc biệt là những chuyện thuộc về quá khứ.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Lắng nghe những lời mách bảo của trực giác nhé Ma Kết, chúng sẽ là người dẫn đường tuyệt vời, giúp bạn tìm thấy những đầu mối quan trọng và thực hiện những bước tiến có ý nghĩa.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Bảo Bình rất dễ bị phân tâm trong ngày thứ tư này, bạn không thể nào chọn cho mình một ý tưởng tốt cho vấn đề mình đang đối diện. Để tránh bỏ qua những điều quan trọng, tại sao bạn không mang theo cuốn sổ nhỏ để ghi các thông tin cần thiết nhỉ?

Song Ngư
    (19/2 - 20/3)

Song Ngư sẽ được ai đó đề nghị sự giúp đỡ vào cuối ngày thứ tư này. Với sự chân thành của mình, bạn có thể làm được nhiều hơn những gì mình được yêu cầu đấy. Hãy chia sẻ điều đó với bạn bè nhé.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của Nắng xanh Xem bài viết
    Thứ tư của bạn

Đây là một trong những ngày mà các kế hoạch dự kiến của Thiên Bình không diễn ra suôn sẻ như bạn mong muốn. Tuy nhiên, điều thú vị là sẽ có những may mắn gõ cửa nhà bạn đấy.

híc, đúng là 1ngày ko suôn sẻ chút nào, kế hoạch của mình lại bị dở dang

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Chỉ còn gần 3h nữa sẽ đến một ngày mới! Cũng đúng đấy nhỉ? Ngày mai sẽ là gì? Vui nữa nhé... CN?

Thanks
    0

Thứ sáu của bạn

Đầu óc nhanh nhạy sẽ giúp Cự Giải đưa ra được những giải pháp tuyệt vời và trở thành vị cứu tinh trong mắt mọi người xung quanh.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Đây là ngày mà Dương Cưu rất hào hứng với việc trải nghiệm, khám phá, vậy thì hãy làm những gì bạn muốn nhé. Có thể bạn rất thích đi du lịch hoặc thử sức mình với điều gì đó mới lạ để đem về cho mình những kiến thức mới có ý nghĩa.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Kim Ngưu đang trở nên chậm hơn một chút so với lệ thường, tuy nhiên tốc độ này khiến bạn thấy dễ chịu và thoải mái. Dù cho bạn ở bất cứ hoàn cảnh nào thì sự điềm tĩnh vốn có cũng sẽ giúp bạn thấy thư thái hơn.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Hãy đảm bảo rằng những người bạn hay các thành viên trong gia đình của mình gần gũi và chia sẻ được với nhau trong ngày thứ sáu này. Có thể điều này không dễ dàng gì vì mọi người ai cũng bận việc riêng, nhưng chính bạn sẽ là cầu nối cho họ đấy.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Đầu óc nhanh nhạy sẽ giúp Cự Giải đưa ra được những giải pháp tuyệt vời và trở thành vị cứu tinh trong mắt mọi người xung quanh. Chắc chắn bạn bè, đồng nghiệp sẽ phải ngạc nhiên về bạn.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Sư Tử cần phải động não nhiều hơn trong ngày thứ sáu này, rất nhiều cơ hội tuyệt vời đang tìm đến với bạn. Hãy làm những gì bạn muốn: tham gia các lớp học ngoại khóa, thử tìm hiểu một cách sâu sắc một vấn đề gì đó… Ắt hẳn bạn sẽ có một ngày thú vị.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Đừng từ bỏ những gì bạn có thể nhé Xử Nữ. Đôi khi bạn phải có những ranh giới rõ ràng, cụ thể và xác thực được điều gì nên làm, và không nên làm. Đây sẽ là ngày để bạn suy nghĩ nghiêm túc về điều đó.

Hướng tầm mắt của mình rộng hơn để thấy được nơi mà mọi thứ đang diễn ra nhé Thiên Bình. Có thể bạn sẽ cần phải tác động vào một mối quan hệ quan trọng nào đó nếu muốn nó biến chuyển nhanh chóng.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Khởi đầu theo một hướng đi mới mẻ nhé Bò Cạp, bạn hiểu rằng mình muốn làm gì, vậy thì còn chờ đợi gì nữa? Rất nhiều những người xung quanh đang khởi xướng các kế hoạch của riêng họ, và bạn cũng hãy như vậy.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Đây là ngày mà chuyện tình cảm của Nhân Mã nảy nở và trở nên thật thú vị, vậy thì hãy dành nhiều thời gian hơn cho người ấy của bạn nhé. Nếu bạn chưa tìm được một đối tượng phù hợp, hãy mạnh dạn bày tỏ cảm xúc của mình với người bạn thầm mến.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Chẳng có gì là dễ dàng thành công, tuy nhiên nếu bạn đầu tư công sức của mình, mọi việc đều có thể khả quan. Vậy thì hãy nỗ lực thật nhiều nhé, đừng để bất cứ điều gì cản bước chân bạn.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Hãy để những ý tưởng sáng tạo nhất của mình được thể hiện nhé Bảo Bình, chẳng có lý do gì ngăn trở bạn mà. Năng lượng tinh thần dồi dào sẽ giúp bạn vượt xa, khiến mọi người phải nỗ lực hơn để bắt kịp bạn.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Song Ngư cảm thấy giống như mình bị sập bẫy, nhưng đừng cho rằng đó đã là điều tồi tệ, vì mọi việc còn đang diễn ra hết sức rắc rối. Có thể bạn sẽ phải mất vài ngày để tìm được hướng đi sáng sủa cho mình.

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của Nắng xanh Xem bài viết
    Thứ sáu của bạn

Hướng tầm mắt của mình rộng hơn để thấy được nơi mà mọi thứ đang diễn ra nhé Thiên Bình. Có thể bạn sẽ cần phải tác động vào một mối quan hệ quan trọng nào đó nếu muốn nó biến chuyển nhanh chóng.

Chẹp, chuẩn rùi, đã có biến chuyển, 1ngày trôi qua nhẹ nhàng

Thanks
    0

Thứ bảy của bạn

Cự Giải rất dễ nổi giận, cáu kỉnh, dù đây có thể là một ngày không nhiều sự kiện lắm.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Đây là ngày cho sự dứt khoát: cơ hội sẽ gõ cửa, nhưng rõ ràng chúng không chờ đợi bạn, đừng bỏ lỡ cơ hội này. Nếu có thể, hãy sẵn sàng cho vị trí tiên phong và khẳng định mình nhé.

Kim Ngưu(20/4 - 20/5)

Kim Ngưu gặp phải một số vấn đề vào cuối ngày, có thể xuất phát từ sự thận trọng của bạn, khiến những người kiên nhẫn nhất cũng phải sốt ruột. Nếu bạn nghĩ rằng mình làm đúng, hãy thuyết phục bạn bè để họ thấy được quan điểm của mình.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Một người bạn dành cho Song Sinh những lời khuyên hữu ích, nhưng bạn lại không chịu nghe. Đừng bướng bỉnh như vậy, hãy nghe họ tư vấn để thấy được những hướng đi tốt nhất lúc này.

Cự Giải
    (22/6 - 22/7)

Cự Giải rất dễ nổi giận, cáu kỉnh, dù đây có thể là một ngày không nhiều sự kiện lắm. Tốt nhất hãy cho mình thời gian riêng tư và học cách kiềm chế tốt nhất có thể. Mọi việc sẽ sớm ổn thỏa thôi mà.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Đây là ngày cho những niềm vui và cả các cuộc chơi, hoặc học hỏi những điều thú vị về bạn bè, gia đình... Hãy đóng góp vai trò của mình một cách thật sôi nổi nhé, bạn sẽ có một thứ bảy tuyệt vời.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Bất cứ vấn đề rắc rối nào thuộc về tài chính cũng đều có thể giải quyết bằng sự cố gắng, vội vàng đương nhiên không thể giúp ích được cho bạn. Có thể bạn đang trông đợi những lời khuyên hữu ích, nhưng phải kiên nhẫn bạn mới tìm được chúng chứ.

Thiên Bình
    (23/9 - 22/10)

Thiên Bình cần phải học cách dàn xếp với chính mình trong ngày thứ bảy này. Với nỗ lực của mình, chắc chắn bạn sẽ mang đến niềm vui, sự hài lòng cho những người xung quanh đấy.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Tập trung vào các chi tiết nhé Bò Cạp, dù cho những vấn đề đang xảy ra có thể khá phức tạp. Nhờ sự bình tĩnh của mình, bạn sẽ vượt qua được khó khăn mà không phải vất vả làm lại những việc mình đã bỏ sót.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Sự sáng tạo của Nhân Mã quả là một tài sản khổng lồ, vậy thì hãy đảm bảo rằng bạn thể hiện được điều đó. Một ngày thú vị cho các hoạt động nghệ thuật, âm nhạc..., bất kể thứ gì khiến bạn có những cảm nhận khác biệt.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Đừng gây căng thẳng cho bản thân nhé Ma Kết, hãy quẳng những thứ không thực sự quan trọng và dành thời gian cần thiết cho những vấn đề mà bạn nghĩ rằng có ý nghĩa với mình.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Hãy là chính mình, dù cho điều đó có thể khiến bạn phải buồn phiền, suy nghĩ. Sự mạnh mẽ và thẳng thắn với chính bạn sẽ giúp ích cho mai sau, vì thế đừng cố trốn khỏi những cảm xúc thực của bản thân.

Song Ngư
    (19/2 - 20/3)

Một người bạn thân thiết của Song Sinh trở nên lạ lùng, nhưng có lẽ họ không hoàn toàn muốn gây khó cho bạn. Đây là ngày mà tinh thần họ đang không thực sự cân bằng, ngay cả những điều muốn chia sẻ cũng thật khó để diễn đạt.

Trang 3 / 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... LastLast