Trang 2 / 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... LastLast
Bài 11 đến 20/107

Chủ đề: Đúng không nè? hôm nay của bạn.

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Default Ðề: Đúng không nè? hôm nay của bạn.

Thứ ba của bạn

Đầu óc Song Sinh đầy những ý tưởng mới mẻ, tuyệt vời hơn là mọi người sẵn sàng đón nhận chúng.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Dương Cưu có thể sẽ xích mích với một ai đó, nhưng đó hoàn toàn không phải lỗi của bạn. Hãy nhớ rằng bạn đã rất chân thành, thẳng thắn, nhưng nếu ai đó không chịu nghe thì đấy là vấn đề của họ.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Mỗi người có một quan điểm, giống như gia vị, khiến cuộc sống thêm phong phú. Nhưng đừng "nêm, nếm" nhiều quá nhé, nếu không bạn sẽ phải khó chịu đấy. Đây là ngày mà bạn khó có thể cưỡng lại mong muốn được nói điều gì đó, dù cho đối tượng nghe thậm chí chẳng buồn để tâm. Xem xét lại đi nào!

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Đầu óc Song Sinh đầy những ý tưởng mới mẻ, tuyệt vời hơn là mọi người sẵn sàng đón nhận chúng. Nhưng nhớ là nếu ai không thực sự "dễ tính" thì bạn cũng cần phải khéo léo hơn một chút đấy.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Đừng quá keo kiệt nhé Cự Giải, cứ làm đến nơi đến chốn với bất kể công việc, kế hoạch nào bạn định ra. Một chút táo bạo, liều lĩnh sẽ trở nên rất thú vị trong ngày thứ ba này đấy.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Sư Tử tự tin về chính bản thân mình, điều đó giúp bạn đến với nhiều những thành công mới cho cuộc sống. Đương nhiên bạn sẽ phải đối mặt với một vài khó khăn có thể tìm đến trong ngày, nhưng sự nỗ lực sẽ giúp vượt qua tất cả.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ có một ngày hoàn hảo cho việc sắp xếp, tổ chức. Hãy dành thời gian để chỉnh đốn lại cuộc sống của mình trước khi giúp đỡ những người xung quanh nhé, đương nhiên chỉ khi họ chào đón bạn.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Đây là ngày mà Thiên Bình rất hào hứng với các mối quan hệ xã hội, đừng bỏ lỡ cơ hội này để cùng mọi người cùng nhau khởi xướng một kế hoạch thú vị nào đó và có một ngày thật nhiều điều vui.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Đề phòng những mâu thuẫn giữa những cái tôi của mỗi người nhé Bò Cạp, đương nhiên chúng sẽ tìm đến đấy. Tính cách nhẹ nhàng của bạn khó mà giúp ngăn chặn những mâu thuẫn, vậy thì tìm cách tránh là tốt hơn.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Nhân Mã nên trải nghiệm những điều mới mẻ và khác biệt, đương nhiên điều đó chẳng có gì là khó khăn với bạn. Sao không tranh thủ cơ hội này để đi du lịch hoặc gặp gỡ một người bạn mới chẳng hạn nhỉ?

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Nếu đây là một trong những ngày dài hơn bạn mong đợi, hãy cố gắng sống hòa hợp và tìm cách dàn xếp cho ổn thỏa. Nhớ tìm trợ lực phù hợp trước khi bạn có những bước tiến mới cho mình.

Bảo Bình
    (20/1 - 18/2)

Hãy chứng tỏ cho sếp, hoặc người bạn thân của mình thấy rằng bạn hoàn toàn có thể tự làm việc một mình trong trường hợp cần thiết. Ngày này là lúc thích hợp để thể hiện sự độc lập của bạn.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Nhiều việc diễn ra trong ngày khiến Song Ngư khó mà có thể tập trung chú ý vào một vấn đề, hay một người nào đó. Cố gắng để tránh sự xao lãng không cần thiết nhé, đó là cách duy nhất để giúp xúc tiến mọi việc.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Hôm nay có vẻ chính xác hơn mấy hôm trước nhỉ!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Đề phòng những mâu thuẫn giữa những cái tôi của mỗi người nhé Bò Cạp, đương nhiên chúng sẽ tìm đến đấy. Tính cách nhẹ nhàng của bạn khó mà giúp ngăn chặn những mâu thuẫn, vậy thì tìm cách tránh là tốt hơn.
    Đúng là cái tôi của mình đang tạo nên quá nhiều mẫu thuẫn. Nhưng "tính cách nhẹ nhàng của bạn" thì mình ... ko có tính cách nhẹ nhàng.

Thanks
    0

Thứ tư của bạn

Song Sinh cần phải dành thời gian cho những công việc lặt vặt, ngay cả khi bạn chẳng hào hứng chút nào với việc xử lý chúng.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Dương Cưu cần phải tránh nói những lời chỉ trích, đơn giản vì chẳng ai muốn nghe cả. Đây là một trong những ngày mà bạn cần phải học cách suy xét thật chín chắn, hãy thận trọng và chờ đợi.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Cho ai đó thấy bạn dành cho người ấy sự quan tâm, chăm sóc như thế nào nhé Kim Ngưu, đây là cơ hội tuyệt vời để bạn khoác áo mới cho mối quan hệ của mình. Đừng ngại ngần chia sẻ những xúc cảm trong trái tim bạn.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh cần phải dành thời gian cho những công việc lặt vặt, ngay cả khi bạn chẳng hào hứng chút nào với việc xử lý chúng. Yên tâm đi, những chi tiết nhỏ nhặt cũng có những giá trị nhất định đấy.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải nên thẳng thắn đề cập đến những tình huống khó khăn mà bạn đang phải đối mặt, đặc biệt là các tình huống yêu cầu kỹ năng giao tiếp tốt. Nỗ lực của bạn sẽ được trả công xứng đáng.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Cố gắng điều chỉnh tình hình tài chính của mình cho hợp lý hơn nhé Sư Tử, đã đến lúc bạn cần có sự quan tâm nghiêm túc tới vấn đề này và giải quyết những vấn đề rắc rối còn tồn tại.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Xử Nữ đạt được một số những thành công nhất định trong ngày này, có thể bạn có một khách hàng mới hoặc gặp được các cơ hội có ý nghĩa với bạn. Dù gì thì cũng cố gắng ghi điểm ấn tượng.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Nhiều vấn đề khiến Thiên Bình đau đầu trong việc tìm cách kiểm soát, nhưng hãy yên tâm rằng điều đó sẽ không diễn ra lâu đâu. Cố gắng làm những gì bạn có thể cho đến khi mọi việc trở lại bình thường.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Bò Cạp cảm thấy thư giãn, thoải mái hơn lệ thường, hãy tụ tập bạn bè để cùng nhau có một ngày thật nhiều niềm vui. Tại sao các bạn không tranh thủ cơ hội này và lập ra các kế hoạch cụ thể cho tương lai nhỉ?

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Vì Nhân Mã chẳng thích thú chút nào với việc lập kế hoạch, hãy để mọi người làm việc đó nhé. Bạn biết rằng công việc đó đòi hỏi phải tỉ mỉ, chi tiết, trong khi bản thân bạn chẳng hào hứng với điều đó.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Ma Kết sẽ học hỏi được những điều có ý nghĩa vào cuối ngày. Điều quan trọng là khi bạn học cách điều chỉnh kế hoạch của mình, bạn càng dễ dàng đối mặt với những thách thức. Đừng quên giúp đỡ mọi người nhận ra điều đó nhé.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Bảo Bình nên cố gắng tránh việc phải tham gia giải quyết các vấn đề phức tạp, đây không phải lúc thích hợp để làm điều đó, trừ khi bạn không thể tránh được. Ngoài ra, hãy cố gắng chậm rãi hết mức có thể để đảm bảo không bị sai sót.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Song Ngư cần phải xác định cụ thể đối tượng mà bạn trao đổi và đặt ra cho họ những câu hỏi mà bạn quan tâm, điều đó hoàn toàn cần thiết. Đừng để bản thân gặp bối rối nhé, rồi bạn sẽ sớm nhận được đáp án phù hợp.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Hy vọng như thế!

Thanks
    0

Thứ năm của bạn

Song Sinh cảm thấy khó tìm những từ ngữ thích hợp để diễn tả cảm nhận trong trái tim bạn.

Dương Cưu (21/3 - 19/4)

Dương Cưu nên chậm lại một chút trong ngày thứ năm này, chẳng có gì là quá cấp bách và khiến bạn phải vội vàng cả. Hãy đặc biệt chú ý tới những chi tiết nhỏ, chúng sẽ giúp bạn rất nhiều trong việc xử lý các vấn đề công việc đấy.

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Đây là ngày để Kim Ngưu giảm đi những khoảng cách giữa mọi người với nhau và cho họ thấy những gì mà mình có. Sự nỗ lực của bạn sẽ giúp cho tất cả lại gần và thêm hiểu nhau hơn.

Song Sinh (21/5 - 21/6)

Song Sinh cảm thấy khó tìm những từ ngữ thích hợp để diễn tả cảm nhận trong trái tim bạn. Vậy thì hãy cho mình thời gian để suy nghĩ thấu suốt mọi việc và sớm đưa mình trở lại với sự thăng bằng vốn có.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải cần phải xem xét với ngay cả những chi tiết nhỏ nhặt nhất trong công việc hay cuộc sống gia đình. Đương nhiên hiện tại chúng có thể rất nhỏ bé, nhưng chúng có thể sẽ trở nên phiền nhiễu cho tương lai nếu bạn không xử lý kịp thời.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Tốt nhất không nên liều lĩnh, mạo hiểm trong ngày thứ năm này nhé Sư Tử. Với tâm trạng lúc này, tốt nhất bạn nên xem xét cách giải quyết các công việc mình đã lập kế hoạch từ trước đó.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Kỹ năng tổ chức của Xử Nữ trở nên đầy ấn tượng trong ngày này, bạn hoàn toàn có thể giải quyết mọi công việc mà không mất quá nhiều nỗ lực cũng như bị vướng vào các trở ngại phức tạp.

Thiên Bình
    (23/9 - 22/10)

Đây là một trong những ngày mà tốt nhất là bạn không nên động tay, chân vào quá nhiều việc và cẩn trọng hơn với mọi thứ. Có thể bạn cảm nhận một điều gì đó to lớn đang đến, nhưng hãy kiên nhẫn chờ đợi đến ngày mai.

Bò Cạp (23/10 - 21/11)

Chia sẻ thông tin với bạn bè, những người thân thiết nhé Bò Cạp, bạn đang có tất cả những thông tin mà mọi người cần. Đây chính là cơ hội tuyệt vời để ghi điểm trong mắt họ đấy.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Một số người khiến Nhân Mã rất bực mình, sao bạn không thẳng thắn với họ để họ hiểu rằng bạn cần một mình để giải quyết công việc của riêng bạn. Ngày này rất phù hợp với việc dọn dẹp nhà cửa, xem xét các chi tiết nhỏ nhặt, đơn giản.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Khả năng giao tiếp xã hội rất tốt trong ngày thứ năm này giúp Ma Kết gần gũi hơn với mọi người xung quanh, bạn nối lại liên lạc với những người mà mình bấy lâu không gặp gỡ. Đừng quên các thành viên trong gia đình.

Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Một vài chi tiết không mong đợi sẽ đến vào đầu ngày mới, hãy cẩn trọng trong xử lý chúng. Nếu có thể, hãy nhờ tới sự tư vấn của những người có năng lực để giải quyết khó khăn của bạn.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Tập trung vào những điều quan trọng nhất cho cuộc sống của bạn nhé Song Ngư, và nhớ là theo thứ tự. Đây là ngày mà các mối quan hệ sẽ trở nên rất có ý nghĩa với bạn, ít nhất có một người đang chờ đợi phản hồi của bạn đấy

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Nắng xanh Xem bài viết
    Thứ năm của bạn

......
    Sư Tử (23/7 - 22/8)

Tốt nhất không nên liều lĩnh, mạo hiểm trong ngày thứ năm này nhé Sư Tử. Với tâm trạng lúc này, tốt nhất bạn nên xem xét cách giải quyết các công việc mình đã lập kế hoạch từ trước đó.
    ...
    Phải chi biết trước, hôm nay mình chạy xe thật chậm thì giờ đâu bị đi cà nhắc như vầy...
    Nắng xanh ơi, cứu trợ cho Nguyetanh ít bông băng thuốc đỏ đi!

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Bình thuờng như mọi ngày!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Nắng xanh Xem bài viết
    Thứ năm của bạn

Song Sinh cảm thấy khó tìm những từ ngữ thích hợp để diễn tả cảm nhận trong trái tim bạn.

Thiên Bình[/B] (23/9 - 22/10)

Đây là một trong những ngày mà tốt nhất là bạn không nên động tay, chân vào quá nhiều việc và cẩn trọng hơn với mọi thứ. Có thể bạn cảm nhận một điều gì đó to lớn đang đến, nhưng hãy kiên nhẫn chờ đợi đến ngày mai.

hihi, đang có cảm giác như thế
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của nguyetanh Xem bài viết
    Phải chi biết trước, hôm nay mình chạy xe thật chậm thì giờ đâu bị đi cà nhắc như vầy...
    Nắng xanh ơi, cứu trợ cho Nguyetanh ít bông băng thuốc đỏ đi!
    NX sẽ cứu trợ cho nguyetanh 1 xe tải Salonpas liniment để giảm đau nha.

Trang 2 / 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... LastLast