Trích dẫn Trích dẫn của NHAT NGUYET Xem bài viết
...Đọc bài tường thuật, xem hình các bạn post... vừa vui, vừa tự hào, vừa xúc động... Vui vì các bạn của mình đã làm được những việc thật ý nghĩa, vui vì các bạn đã dốc sức, dốc lòng, để đem lại niềm vui và nụ cười cho bao nhiêu con người đang cơn ngặt nghèo, khốn khổ, dẫu biết rằng của một đồng nhưng công một vạn... Tự hào vì NR không chỉ là nơi "thơ văn" vớ vẩn, mà nơi đây còn những tấm lòng, cảm ơn những PL, TAT, HS, TS, Huyzozo, cảm ơn những anh Dương, anh Thiên... và những người bạn mà chúng ta chưa biết mặt, biết tên khác... Chúng tôi tự hào vì các bạn, NR tự hào vì các bạn.

Với 3 tấn hàng và 600 thùng mì, chưa thể nói đủ để hàn gắn được nhiều, nhưng nó cũng đủ "nặng", nặng những lo toan từ khâu tổ chức, đến khâu khuân vát, nặng vì các bạn đã bỏ khá nhiều thời gian, công sức, lẫn tiền bạc và hơn hết là "nặng" nghĩa, nặng tình, tấm lòng nhân ái...

Cầu mong dân mình không còn cần phải nhận sự cứu trợ như thế nữa, cũng mong chúng ta không phải thực hiện nhiều lần như thế nữa... nhưng khi cần thì vẫn có thể làm được và tốt hơn thế này.
Cảm ơn anh NN đã dành những lời có cánh cho nhóm.
Sự thành công của chuyến đi có sự đóng góp của:
- Các nhà hảo tâm
- Có sự động viên và lo lắng dõi theo của các anh chị và các bạn ở nhà
nữa anh ạ.

Vâng, cầu mong không ai phải cần cứu trợ, nhưng khi cần chúng ta vẫn sẵn lòng.
PL rất mong sức mình góp lại lớn hơn, tay mình kết lại nối dài hơn để có thể chia sẻ nhiều hơn nữa!