Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
Nhìn những bức hinh mà Huyzozo pot lên, thấy những ánh mắt tuyệt vọng cả các cụ già, những khuôn mặt thơ ngây vô tội của các em bé, Oa Nữ gọi trẻ con nhà oa Nữ coi, 2 đứa trẻ nhà Oa Nữ cũng rơm rớm nước mắt...Hỏi Oa Nữ mỗi khi về VN, có hay đến nơi này ko, nếu lần tới Mom về, con dành dùm tiền, mom gửi cho mấy em nhỏ nhe. Xong Oa Nữ nói đợi đến khi đó thì lâu lắm, bây giờ đi, bây giờ 2 con gửi đi. Chỉ cần 1 tuần mang đồ ăn của má đi học, ko mua ở ngoài, 2 con có 100 đô để gửi rồi.

Con trai và con gái Oa Nữ nghe nói thế, mỗi người đưa cho Oa Nữ 50 đô, cộng vào là 100 đô, mai Oa Nữ đi gửi nha, gửi theo địa chỉ là lần trước Oa Nữ gửi cho Tat đó, ko gửi theo tài khoản đâu. Có gì Tat cho lại ON địa chỉ cũ nha.
Cám Ơn mọi người nhiều lắm.
TAT xin thay mặt chương trình cám ơn chị và 2 cháu rất nhiều, có người mẹ tấm lòng tuyệt vời như chị thì ít nhiều các con cũng có dòng máu và ảnh hưởng đôi chút chị nhỉ?
Em đã gởi tin nhắn địa chỉ và tên người nhận cho chị rùi á....
Chị đó nhé...chuyến này về e phải bắt đền 1 chai ông già chống gậy mới đc, cứ kêu e là Tat vầy ...e cứ ế dài hạn luôn à? hic hic...