Trích dẫn Trích dẫn của MODERATOR Xem bài viết
Cám ơn ý kiến góp ý của LKG. Riêng với cá nhân tôi đã nghe ít nhất là 3 lần từ sau lần off trước tuy nhiên họ vẫn tham dự off nhưng suy nghĩ của họ có gì vẫn e ngại vì có một số bạn là mem mới hoặc không sinh hoạt trong VT và họ chưa từng tham gia VT nên họ rất ngại tham dự cùng. Các bạn hãy cố gắng đừng tạo khoảng cách.

MODERATOR có chút ý kiến riêng của mình. Chúc mọi người vui vẻ và có buổi off line thật ấm cúng.
Trích dẫn Trích dẫn của cachuont Xem bài viết
Cá có đề nghị thế này, nếu có off thì ta gọi là off NR ở khu vực này hay khu vực kia, mình kg phân biệt VT hay bất kỳ nhóm nào cả và topic kêu gọi anh em tham gia off thì nên để ở chuyên mục "thông báo, góp ý, tuyển dụng" để mọi người cùng tham gia vui vẻ trừ khi nhóm nào đó muốn off riêng. Không biết ý mọi người thế nào?
Thưa các anh chị và các bạn,

PL thật là áy náy khi các anh chị và các bạn cảm thấy ngại như thế này, nhưng các anh chị và các bạn ạ, các buổi off ở SG hiện nay hầu hết đều do PL (mod VT) và các anh chị, các bạn sinh hoạt ở VT cũ tổ chức, nên thật lòng PL chỉ dám gọi đó là off VT, chứ không dám làm thay công việc của BQT để gọi đó là off NR được. Tuy vậy, buổi off mở nên không hề phân biệt. Nếu các anh chị và các bạn đi off 1 lần sẽ cảm nhận được ngay điều đó! PL mong các anh chị và các bạn đừng ngần ngại.

Từ những ý kiến này của các anh chị và các bạn, PL nghĩ có lẽ BQT cũng NR cũng đã ghi nhận để có những chương trình off dành cho toàn 4rum mà Admin và BQT sẽ là người đứng ra tổ chức như một số diễn đàn vẫn đang làm, với tần suất ít hơn off VT. PL và hẳn cả các anh chị và các bạn nữa cũng rất mong đợi những chương trình off đó sẽ được thực hiện nay mai phải không?

Thân,

PL