Trích dẫn Trích dẫn của lucky_girl Xem bài viết
Trước hết cho phép LKG xin chúc mừng trước và xa với Smod phusinh xong dù ở SG hay ở HN, HP thì nếu có off line thì LGK cũng rất vui nếu có điều kiện tham dự và mọi mem khác chắc cũng vậy. Trong 4r ngoài VT ra chúng ta còn có đội bóng rồi một số người khác sinh hoạt quá 4r mà biết nhau. Xong mỗi lần đi off line thì đều là của VT lên thực tình mọi người rất ngại vì họ không có sinh hoạt trong VT. Mong có đôi lời đóng ý kiến của cá nhân mình mong các bạn thông cảm. Mong sao buổi off line nhân dịp sinh nhật anh PS có nhiều người tham dự từ mọi vùng miền và mọi CLB khác tham gia chứ không riêng gì VT.
Cám ơn ý kiến góp ý của LKG. Riêng với cá nhân tôi đã nghe ít nhất là 3 lần từ sau lần off trước tuy nhiên họ vẫn tham dự off nhưng suy nghĩ của họ có gì vẫn e ngại vì có một số bạn là mem mới hoặc không sinh hoạt trong VT và họ chưa từng tham gia VT nên họ rất ngại tham dự cùng. Các bạn hãy cố gắng đừng tạo khoảng cách.

MODERATOR có chút ý kiến riêng của mình. Chúc mọi người vui vẻ và có buổi off line thật ấm cúng.