Bài 1 đến 10/1071

Chủ đề: Những bài hát tôi yêu nhạc Việt!

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Anna's Avatar
    Thanks
    851

Default Ðề: Những bài hát tôi yêu nhạc Việt!

Giờ em về đâu đường vắng đêm khuya Hạt mưa buồn rơi nhịp bước chân đi Tiếng mưa nức nở trên hiên Tiếng mưa nức nở trong tim Thương đời ai khoác lên màu tím Người đem giọng ca để xóa đau thương Mà sao đời anh chỉ biết cô đơn Tiếng ca khắc khoải đêm đêm Có nghe giá lạnh trong tim Xin về nơi bến mơ êm đềm Em ơi anh vẫn thầm đi về ngõ hẹn buồn tênh hay cuối phố vắng không đèn soi Có biết dưới khung trời mờ sương Anh mong chờ em mang ánh xuân cho đời anh Vì em là chim trời nhớ bao la Mà anh là con tầu thiếu sân ga Chúng ta gió bạt mưa xiêu Vẫn mong thoát khỏi cô liêu Xin dìu nhau đi đến tình yêu
    http://www4.nhac.vui.vn/Music/#Play,45988
    Khát khao bay giữa bầu trời. Nếu có kiếp sau...chỉ xin làm cơn Gió, lang bạt đó đây...

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Default Ðề: Những bài hát tôi yêu nhạc Việt!

Xin Dìu Nhau Đến Tình yêu

Trích dẫn Trích dẫn của Anna Xem bài viết
    Giờ em về đâu đường vắng đêm khuya Hạt mưa buồn rơi nhịp bước chân đi Tiếng mưa nức nở trên hiên Tiếng mưa nức nở trong tim Thương đời ai khoác lên màu tím Người đem giọng ca để xóa đau thương Mà sao đời anh chỉ biết cô đơn Tiếng ca khắc khoải đêm đêm Có nghe giá lạnh trong tim Xin về nơi bến mơ êm đềm Em ơi anh vẫn thầm đi về ngõ hẹn buồn tênh hay cuối phố vắng không đèn soi Có biết dưới khung trời mờ sương Anh mong chờ em mang ánh xuân cho đời anh Vì em là chim trời nhớ bao la Mà anh là con tầu thiếu sân ga Chúng ta gió bạt mưa xiêu Vẫn mong thoát khỏi cô liêu Xin dìu nhau đi đến tình yêu