Bài 1 đến 10/58

Chủ đề: Thông báo, trao đổi, giải đáp

Threaded View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Default Ðề: Thông báo, trao đổi, giải đáp

Trích dẫn Trích dẫn của Đào_Nguyên Xem bài viết
    Lâu lâu mới có thời gian ghé lại NR, hôm nay vào lại, thấy mình sai, sai quá. Thưa anh PS và anh TT, DN sai, DN đã sai khi góp ý vì:

- DN không biết BBT đang thảo luận và suy nghĩ gì vì DDN là người ngoài cuộc.

- Thi thoảng DN vào NR đọc bài và 1 hôm vô tình lạc chân bước vào ngôi nhà mới mở mà chủ nhà quên khóa cửa nên đã đọc được những cái không nên đọc, không nên biết.

- Sai vì cách hành văn của DN kém quá dẫn đến việc anh TT phải dùng từ: Không nên suy diễn chủ quan, hàm hồ mà áp đặt cho chúng tôi những gì không có.

Vâng, DN sai, DN xin nhận lỗi, mong BBT lựa chọn được nhiều bài hay và mong sớm thấy tập thơ của NR ra đời
    @Bạn ĐN: Cá nhân TN thì lại đồng ý với ý kiến của bạn và của CM4Q vì đó là những ý kiến rất đúng, nếu TN là bạn thì sẽ chẳng việc gì phải đi xin lỗi cả.
    Mà thực ra thì ở đây không ai trách ai, hơn nữa anh TT và anh HT cũng mới về NR nên có thể chưa có cách nhìn tổng thể hơn, phù hợp hơn với hoàn cảnh hiện tại cũng như quá khứ của mem VT. Bạn có thể thông cảm hơn một chút, nhẹ nhàng hơn một chút thì khi đó mọi người có thể thể trao đổi thẳng thắn với nhau hơn, cởi mở hơn. Mong lại được đọc những ý kiến đóng góp của bạn.
    @Anh TT: Thâm tâm TN nghĩ, khi mọi người chịu nói, chịu đóng góp ý kiến xây dựng thì là một điều thật đáng quý, thật đáng trân trọng rồi anh ạ. Nếu là em, em sẽ luôn mong và khuyến khích những ý kiến như vậy để rút kinh nghiệm, để công việc biên tập được tốt hơn, thành công hơn.
    Chúc anh và BBT luôn khỏe và bình an!
    Last edited by thinghien; 11-09-2009 at 09:39 AM.
    Đang gom tiền mua lại ngân hàng của CVK...!