Trích dẫn Trích dẫn của nhudadauyeu Xem bài viết
to HN : cuộc sống muôn hình muôn vẻ mà em, miễn mình luôn là chính mình, sống với bản chất và cái tâm của mình là oki rùi, nếu em cứ mãi để í dư luận thì ko thể tồn tại nổi đâu. Chúc em vui nhé

chị ơi chắc chưa vậy??? em nghĩ đấy là chị chưa gặp đúng đối tượng mà thôi
Em ko hiểu ý chị rồi...Thân xác tê dại thôi, chứ trái tim vẫn nhạy cảm lắm, mũi tên nào bắn trúng hồng tâm là chết liền em à...

Miệng thế gian như làn sóng biển, mình làm sao mà khống chế nổi...Chuyện xảy ra với HN đâu phải là lạ ở cái thế giới ảo này, ai mà đã ko từng bị....
Ngưòi nào hay ra đường thì bụi bám áo nhiều, chỉ có ở nhà, kín cổng cao tường mới may ra khỏi lấm lem...

Nếu bụi ít thì rũ rũ áo mấy cái mặc tiếp, bụi nhiều quá thì giặt xà bông, bụi cứ dính mãi thì vất cái áo đi...Thay áo mới khác, Chẳng tội gì mà phải để dính vào người cho dơ mình...

HN hãy còn trẻ, xong cũng ngầu lắm, một mình chiến với hội nhậu mà vẫn bám đất bám làng, chứng tỏ nội công rất là cao thâm. Lần này đòi xoá sổ mình để lùi một buớc, tiến nhiều bước...Khi nào quay trở về NR, đất trời mênh mông, lại toả sáng mình hơn bao giờ hết...( Có phải ko nhỉ)