Trang 13 / 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... LastLast
Bài 121 đến 130/399

Chủ đề: Niềm riêng trong HNhu.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket huongnhu's Avatar
    Thanks
    1.189
    Thanked 1.694 Times in 317 Posts

Default Ðề: Niềm riêng trong HNhu.

Sao đêm nay thật nhiều. Hông biết đâu là sao anh, đâu là sao em?
    Có lẽ là hông có.
    Đêm se se gió lạnh. Một ngày qua thật dài.
    Đầu cứ ong ong miên man. Có lẽ còn say xe.
    Có nhiều điều phiền muộn. Lắc muốn đứt cái đầu khỏi cổ, mừ, cũng hông xua được tụi nó đi.
    Hà, phiền muộn, phiền muộn.
    Ghét thật. Hông thèm ngủ! Coi đứa nào chít chước cho biết.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket huongnhu's Avatar
    Thanks
    1.189
    Thanked 1.694 Times in 317 Posts

Má hay la.
    Chị hay la!
    Cấm tiệt hông được dzô mạng làm quen. Hông được cho địa chỉ. Hông được cho số đt. hông được cho hình...
    Hình như, toàn làm...ngược lại.
    Giờ thì người đời cho là kẻ chuyên đi lừa tình. Kẻ chuyên đi tán tỉnh con trai. Kẻ một lúc cưa cẩm nhiều anh trai một lúc. Kẻ dối trá.
    Nay thông báo toàn NR, ai là người bị HNhu lừa tình, dối trá, tán tỉnh, xin giơ tay!
    Xin mọi người đọc được những dòng này thì tránh xa HNHu ra, kẻo mang hại vào thân.
    Quả này là HNhu gieo. Giờ đi hái đây!
    Đắng ngắt!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    301
    Thanked 3.169 Times in 588 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của huongnhu Xem bài viết
    Má hay la.
    Chị hay la!
    Cấm tiệt hông được dzô mạng làm quen. Hông được cho địa chỉ. Hông được cho số đt. hông được cho hình...
    Giờ thì người đời cho là kẻ chuyên đi lừa tình. Kẻ chuyên đi tán tỉnh con trai. Kẻ một lúc cưa cẩm nhiều anh trai một lúc. Kẻ dối trá.
    Nay thông báo toàn NR, ai là người bị HNhu lừa tình, dối trá, tán tỉnh, xin giơ tay!
    Xin mọi người đọc được những dòng này thì tránh xa HNHu ra, kẻo mang hại vào thân.
    Đắng ngắt!

Chuyện gì vậy Hnhu?

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Má hay la.
    Chị hay la!
    Đắng ngắt!
    Hài... Dư luận thật kinh khủng nhỉ! Nhưng xuất phát từ đâu chứ thật sự bản thân chú kg hề nghe một điều gì tương tự như thế về HN!

Nếu như là từ NR thì cháu cứ thẳng thắn PM cho chú nhé!

Hài! Đôi khi dư luận như 1 cái gai đâm xoi xói, nhổ 1 cái là xong, lại đi tiếp thôi HN!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.084
    Thanked 2.095 Times in 433 Posts

Má hay la.
    Chị hay la!
    Đắng ngắt!
    Chuyện vui đùa chọc ghẹo nhau trên mạng là điều rất đỗi bình thường! Cưa cẫm hay tán tỉnh nhau có người thì cho là vui có người thì thật sự mong muốn. Mà người mong muốn thì ít, đùa vui thì nhiều. Tại sao lại bận tâm về điều đó?

Cứ ai nói về mình dù không đúng mình cũng để nó vào trong lòng ư? Vậy làm sao sống nổi với XH mà: Thạch Sanh thì ít Lý Thông thì nhiều.

Mackeno đi!
    Ta già chưa nhỉ em ơi?
    Để thơ hon hỏn vay đời nỗi đau.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Cứ học theo Oa Nữ nè, luyện cho cơ thể bán thân bất toại... mọi mũi tên làn đạn bắn vô ko còn cảm giác...Hihi
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

to HN : cuộc sống muôn hình muôn vẻ mà em, miễn mình luôn là chính mình, sống với bản chất và cái tâm của mình là oki rùi, nếu em cứ mãi để í dư luận thì ko thể tồn tại nổi đâu. Chúc em vui nhé

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Cứ học theo Oa Nữ nè, luyện cho cơ thể bán thân bất toại... mọi mũi tên làn đạn bắn vô ko còn cảm giác...Hihi
    chị ơi chắc chưa vậy??? em nghĩ đấy là chị chưa gặp đuúng đối tượng mà thôi
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Mừ HN có tự tưởng tượng hem, chứ xưa nay có nghe ai trong NR nói gì dzìa HN đâu ^^
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Cá Chuồn's Avatar
    Thanks
    4

Cách đây mấy ngày, Ý Nhi cũng đã nói giống như HNhu vậy, thật kg thể hiểu nổi là ai đã nói về 2 người như vậy trong khi Cá tin chắc rằng phần lớn những mem của NR kg hề nói, kg hề suy nghĩ về một điều gì đó tương tự. Nếu ai đã nói ra những nhận xét như vậy về HNhu và Ý Nhi trên NR thì hãy dũng cảm đứng ra nhận trách nhiệm đi, đừng để NR bị mang tiếng như vậy.
    Nợ đời chưa trả mình ơi
    Bạc đầu mà vẫn ham chơi chẳng dừng
    Lấy buồn đau đổi vui mừng
    Mắt cười mà lệ rưng rưng đáy lòng

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của nhudadauyeu Xem bài viết
    to HN : cuộc sống muôn hình muôn vẻ mà em, miễn mình luôn là chính mình, sống với bản chất và cái tâm của mình là oki rùi, nếu em cứ mãi để í dư luận thì ko thể tồn tại nổi đâu. Chúc em vui nhé

chị ơi chắc chưa vậy??? em nghĩ đấy là chị chưa gặp đúng đối tượng mà thôi
    Em ko hiểu ý chị rồi...Thân xác tê dại thôi, chứ trái tim vẫn nhạy cảm lắm, mũi tên nào bắn trúng hồng tâm là chết liền em à...

Miệng thế gian như làn sóng biển, mình làm sao mà khống chế nổi...Chuyện xảy ra với HN đâu phải là lạ ở cái thế giới ảo này, ai mà đã ko từng bị....
    Ngưòi nào hay ra đường thì bụi bám áo nhiều, chỉ có ở nhà, kín cổng cao tường mới may ra khỏi lấm lem...

Nếu bụi ít thì rũ rũ áo mấy cái mặc tiếp, bụi nhiều quá thì giặt xà bông, bụi cứ dính mãi thì vất cái áo đi...Thay áo mới khác, Chẳng tội gì mà phải để dính vào người cho dơ mình...

HN hãy còn trẻ, xong cũng ngầu lắm, một mình chiến với hội nhậu mà vẫn bám đất bám làng, chứng tỏ nội công rất là cao thâm. Lần này đòi xoá sổ mình để lùi một buớc, tiến nhiều bước...Khi nào quay trở về NR, đất trời mênh mông, lại toả sáng mình hơn bao giờ hết...( Có phải ko nhỉ)
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Trang 13 / 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213141523 ... LastLast