Trang 9 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789
Bài 81 đến 87/87

Chủ đề: Tớ Là Shin

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Default Ðề: Tớ Là Shin

Trích dẫn Trích dẫn của Tớ_Là_Shin Xem bài viết
    Bố Shin không ở niemrieng, nhưng nếu em muốn "vuốt" (Shin đang ăn kẹo nên nói ngọng) bút chì cho bố Shin thì để Shin gọi bố Shin đến cho em "vuốt". Tiện thể Shin xem em "vuốt" có nghệ thuật không.
    Cháu ngọng hả, để cô sửa giúp đây. Cô k muốn gọt bút chì cho bố cháu đâu, Nhưng vì cháu muốn được xem cô trổ tài gọt bút chì nên cháu bảo bố mang bút cho cô SN gọt nhá, lúc ấy tha hồ mà xem, đảm bảo lác mắt
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Newbie Photobucket Tớ_Là_Shin's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của sơn_nữ83 Xem bài viết
    Cháu ngọng hả, để cô sửa giúp đây. Cô k muốn gọt bút chì cho bố cháu đâu, Nhưng vì cháu muốn được xem cô trổ tài gọt bút chì nên cháu bảo bố mang bút cho cô SN gọt nhá, lúc ấy tha hồ mà xem, đảm bảo lác mắt
    Ở đây có thiếu gì bút chì cho em gọt, tiếc là bút của Shin ngắn, Shin còn nhỏ mà, nếu không Shin để em gọt ngay.

Bố Shin nói nếu em muốn gọt thì vào trong phòng bố Shin để sẵn bút chì trên bàn rồi. Bố Shin dặn em gọt cẩn thận không thì mẻ lưỡi dao.
    Tớ là Shin - Cậu bé bút chì. Tớ với mẹ là bạn thân. Sở thích của tớ là xem tạp chí người lớn, ngắm các chị gái xinh đẹp và......vẽ voi.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Bố Shin nói nếu em muốn gọt thì vào trong phòng bố Shin để sẵn bút chì trên bàn rồi. Bố Shin dặn em gọt cẩn thận không thì mẻ lưỡi dao.
    Yên tâm đi nhóc, khi nào bố nhóc dám thò mặt ra khỏi phòng, cô SN sẽ biểu diễn cho nhóc xem.Nếu không gọt được bút chì, thì có thể chẻ đc bút chì mà. Thế này nhé ,dùng dao... chẻ ...chẻ ... như chẻ củi ấy.XOng, vỏ bút chì bị tước hết,còn mỗi lõi bé =que tăm. mà lúc ấy coi như bút hỏng rồi đấy => Cô SN k những giỏi gọt mà còn giỏi phá cơ
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Ryan Giggs's Avatar
    Thanks
    0

Hay nhỉ, Giggs vừa "giới thiệu" tủ sách nhà mình có truyện tranh "Shin-cậu bé bút chì" ko lâu là có người reg nick Shin luôn. lại "bình cũ rượu mới" đây. Nản wé

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket LÃO HẠC's Avatar
    Thanks
    148

Trích dẫn Trích dẫn của sơn_nữ83 Xem bài viết
    Cháu phải nói là cô lấy một cái bút chì gọt mẫu cho cháu xem chứ, sao lại nói là gọt mẫu một chú nào đó được. Đúng là 5 tuổi thật, ăn nói vẫn còn nhầm lẫn lung tung cả. Anh Hạc ơi, nhóc nhà anh có cái bút chì nào bị gãy không, mang cho em mượn, em gọt mẫu cho ku Shin này nhìn cái .
    @SN:Nhóc nhà anh thì ko có sài Bút chì...ko có em lấy đỡ Bút chì của anh vót làm mẫu cho Shin coi cũng dc mà....có gì cứ aloha cho anh nhé....
    Last edited by LÃO HẠC; 11-08-2009 at 08:27 PM.
    Gia tài duy nhất cậu Vàng
    Hôm qua thằng Chí nó sang gởi riềng.

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Shin mới có 5 tuổi. Nhưng Sơn Nữ cũng phải gọi Shin là anh nhé. Shin bắt đầu thấy mến em rồi Sơn Nữ ơi. Niemrieng nhiều em nữ xinh đẹp quá, Shin thích lắm.
    Đấy, cháu là cháu hư lắm đấy nhé.Suốt ngày rủ rê chú Gang ra nghịch cống nhé.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

"Tớ là Shin", nghe 3 chữ này mình chợt nhớ đến 1 chàng trai rất ấn tượng trong bộ truyện tranh NaNa, cũng từ bộ truyên tranh này mà mình biết đến từ Trap nest... => My heart's trap nest...
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Trang 9 / 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 789