Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết
Hoàn toàn đồng ý với ý kiến của Shu! Nhưng những suy nghĩ của Shu thì mình và mọi người hiểu từ lâu lâu lâu lắm rồi!

Trên diễn đàn này, hầu hết các anh em đẽ biết nhau từ vài năm về trước nên câu chữ trên này dù nói thế nào ai cũng hiểu! Và bạn cũng không hiểu được vì sao bọn mình hay dùng chữ Linh và hay châm biếm!

Bạn là thành viên mới chưa hiểu tính cách, câu chữ của người khác thì .... thời gian còn dài lắm.... bạn sẽ hiểu!

Nếu bạn là người nhà, người thân của Hoàng Thùy Linh hay là tuýp người có tính cách giống Linh thì cho mình xin lỗi nhé!
Hi! Có gì đâu mà anh Hoà phải xin lỗi? Như vậy Shu xí hổ lắm!
Có lẽ vì Shu ko biết và hiểu ý của mọi người nói với nhau nên Shu nói lên suy nghĩ riêng của Shu thôi! Dù sao thì Shu cũng là thành viên mớinói gì cũng sai. Mọi người luôn có lý riêng của mọi người. Shu chưa có vinh dự để sinh ra là người nhà hay quen và gặp gỡ những người nổi tiếng vì Shu hiện tại chỉ là dân đen thôi. Còn Shu là người có tuýp tính cách như HTL hay ko thì anh Hoà cũng chỉ là suy diễn khi thấy Shu nói lên suy nghĩ của Shu đúng ko? Shu chẳng bênh vực ai cả chỉ là nói lên suy nghĩ của mình thế thôi! Trên diễn đàn này có vẻ như mọi nguời quá thân thiết và hiểu nhau anh Hoà đừng lạm dụng điều đó để có một số đông chạy theo suy nghĩ của mình và tự tin những điều mình khẳng định là đúng. Anh Hoà có vẻ là người thích áp đặt? Và tự tin khi nhận xét về một người mà anh mới chỉ nhìn qua vài dòng chữ! Dù Shu thế nào thì mọi người xung quanh Shu sẽ có cái nhìn đúng đắn về Shu. Anh Hoà phải gặp Shu mí có thể biết được anh Hoà ạh!
Nói vậy có gì ko phải mong anh Hoà và bạn bè thân thiết của anh Hoà đừng giận!
Chúc anh Hoà luôn tự tin về bản thân như vậy!
Thân!