Bài 1 đến 10/32

Chủ đề: Dấu chân kỷ niệm

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Triplec's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.799 Times in 418 Posts

Default Ðề: Dấu chân kỷ niệm

Khách sạn nơi mình đang dự conf. thực chất là một resort rộng mênh mông và ở một nơi biệt lập nên mặc dù phong cảnh đẹp, nội thất sang trọng cùng dịch vụ hoàn hảo vô cùng (310 USD/night cơ mà!) mình vẫn như cảm thấy thiếu cái gì đó. Đúng rồi, đó là không khí ồn ào tấp nập, là bãi biển nhộn nhịp mà mình vẫn hình dung trước khi đặt chân tới Bali. Vậy là buổi chiều sau giờ làm việc mình cùng mấy người bạn thuê một chuyến taxi chạy tới Katu Beach, bãi biển dài nhất Bali chơi. Tiếc là khi mình tới nơi thì mặt trời đã lặn và bãi biển đã vắng bóng người. Chụp vội được mấy kiểu ảnh biển chiều. Cũng tạm được. Loanh quanh dạo phố, shopping và chụp ảnh. Cũng được vài kiểu ảnh nữa ưng ý. Mang về định đưa lên NR khoe với mọi người thì mới phát hiện ra để quên dây nối từ máy ảnh vào máy tính. Đúng thật là, cái tính đểnh đoảng, đi đâu mà không quên một cái gì đó thì không phải là mình, cả nhà đã kết luận thế rồi mà!

Đành nợ ảnh Bali vậy. Lo mọ lên Photobucket lục lọi một hồi và quyết định bắt đầu cho topic này bằng những hình ảnh về nước Đức và Ba Lan mà mình có dịp ghé qua hồi đầu hè 2007...

2. Có 3 thành viên cám ơn bài của Triplec:

Phương Lê (05-08-2010),Phu sinh (02-08-2010),Sheiran (29-07-2010)