Bài 1 đến 10/44

Chủ đề: Thông báo xóa bài của Thành viên

Threaded View

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Default Ðề: Thông báo xóa bài của Thành viên

Trích dẫn Trích dẫn của mmm Xem bài viết
    Sao lạ vậy bạn?

mmm đã sưu tầm được 1 bài viết rất cảm động. Thiết nghĩ, bài viết tuy là đã cũ, từ năm 2007. Nhưng là những suy tư tận tâm của người viết. Chưa có bài nào đăng đóng góp cho diễn đàn, mmm mới chỉ có bài sưu tầm, vậy có gì là không phù hợp hả bạn?
    mmm có thời gian đi sưu tầm 1 bài viết xưa thật xa xưa, vậy mmm có thời gian ghê, chúc mừng mmm nhé, thật buồn cho mình cũng muốn như mmm nhưng không có thời gian
    Thôi mmm giúp mình nhé, mình tính mang các topic của các anh chị uy tín trên NR như là topic Hạt yêu thương, Trăng Yêu Thương, Chung tay về miềm trung mang sang nhiều nơi, nhiều dd khác để cùng chung tay kêu gọi mọi người cùng các anh chị làm việc có ích cho đời, làm như vậy cũng là sưu tầm đó mmm. Nhưng dạng sưu tầm này mmm sẽ được công đức hơn nhiều đó
    Cũng 1 mũi thuốc bổ như nhau chích cho 2 người, mà 1 người thì khỏe hơn nhờ thuốc bổ, còn 1 người phải về âm phủ vì thuốc bổ đó mmm ơi.
    mmm và mình đều là những vô danh trên dd đừng vì sự vô tình hay cố tình cùa chúng mình mà làm chùng lòng, chùng bước chân của các anh chị đang làm được nhiều việc có ý nghĩa thế kia.
    Các anh chị đó họ sống như thế nào họ mới được mọi người tin và tín nhiệm thế, mmm và mình muốn làm thế có được ko?
    Muốn tâm tình thêm với mmm nhưng mình ko may mắn như bạn dù ước mơ lắm, tới giờ mình phải đi làm rồi, và cũng mong nhận ở bạn 1 chút hạt từ bi cho mọi người nhờ mmm nhé.
    Last edited by ngoisaomayman; 10-10-2009 at 08:22 AM.