Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 LastLast
Bài 31 đến 40/44

Chủ đề: Thông báo xóa bài của Thành viên

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    301
    Thanked 3.169 Times in 588 Posts

Default Ðề: Thông báo xóa bài của Thành viên

Trích dẫn Trích dẫn của mmm Xem bài viết
    Sao lạ vậy bạn?

mmm đã sưu tầm được 1 bài viết rất cảm động. Thiết nghĩ, bài viết tuy là đã cũ, từ năm 2007. Nhưng là những suy tư tận tâm của người viết. Chưa có bài nào đăng đóng góp cho diễn đàn, mmm mới chỉ có bài sưu tầm, vậy có gì là không phù hợp hả bạn?
    mmm rất mong tham gia thường xuyên diễn đàn của các bạn, mong bạn chỉ dẫn để mmm có thể đăng bài.
    Chân thành cảm ơn bạn!

...
    [/SIZE][/SIZE][/SIZE][/COLOR]

Cảm ơn mmm đã có tâm ý chân thành và tấm lòng nhân hậu "Thương về Miền Trung", khi đăng tải bài sưu tầm này. Nhưng trùng với bài đang có rồi bạn.

Trên NR hiện cũng có một chương trình tương tự đang triển khai.
    Dự định vào thứ 7, CN tuần sau.

PL mời bạn cùng đóng góp cho chương trình và cùng tham gia đoàn đi nếu có thể.

Thân chúc bạn vui khi đến sinh hoạt tại đây!

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Bạn sưu tầm thì được nhưng để cả số điện thoại thế kia sẽ làm các mem hiểu lầm là bạn đang kêu gọi đóng góp cho 1 tổ chức nào đấy!

Tôi edit lại bài đó để bạn thấy muốn đưa bài sưu tầm cũng cần có tâm lọc lựa lại chứ không phải cứ đem nguyên xi là được!

Một bài sưu tầm thì phải đảm bảo tính chính xác và rõ nguồn gốc mà bạn. Điều đó được qui định trong văn phạm rồi đó.

Còn cái khái niệm "tâm lọc " bài sưu tầm thì mmm mới được nghe lần đầu tiên à.

mmm rất momg bạn chỉ cho mmm 1 topic mà mmm có thể đăng các bài viết hay trên diễn đàn.

Cảm ơn bạn.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Một bài sưu tầm thì phải đảm bảo tính chính xác và rõ nguồn gốc mà bạn. Điều đó được qui định trong văn phạm rồi đó.

mmm rất momg bạn chỉ cho mmm 1 topic mà mmm có thể đăng các bài viết hay trên diễn đàn.

Cảm ơn bạn.
    Sorry bạn! Tôi đã xem lại và hiểu vấn đề này rồi, và nhận thấy vì 1 lý do tốt thì cũng tạm thời chấp nhận được! Thank bạn đã nhắc nhở, tôi sẽ lưu ý chủ topic!

Còn bạn muốn đăng bài viết thì tùy theo nội dung mà chọn box phù hợp!

Cám ơn bạn 1 lần nữa! Hy vọng bạn sẽ tìm được box phù hợp với các bài viết của bạn!

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Cảm ơn bạn.
    xem làm được gì cụ thể thì làm, đăng và sưu tầm, nói phét nhiều cũng chả giúp cho ai được bữa cơm no nào đâu.
    nói thế chứ tớ cũng vậy, chỉ nói phét

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Sao lạ vậy bạn?

mmm đã sưu tầm được 1 bài viết rất cảm động. Thiết nghĩ, bài viết tuy là đã cũ, từ năm 2007. Nhưng là những suy tư tận tâm của người viết. Chưa có bài nào đăng đóng góp cho diễn đàn, mmm mới chỉ có bài sưu tầm, vậy có gì là không phù hợp hả bạn?
    mmm có thời gian đi sưu tầm 1 bài viết xưa thật xa xưa, vậy mmm có thời gian ghê, chúc mừng mmm nhé, thật buồn cho mình cũng muốn như mmm nhưng không có thời gian
    Thôi mmm giúp mình nhé, mình tính mang các topic của các anh chị uy tín trên NR như là topic Hạt yêu thương, Trăng Yêu Thương, Chung tay về miềm trung mang sang nhiều nơi, nhiều dd khác để cùng chung tay kêu gọi mọi người cùng các anh chị làm việc có ích cho đời, làm như vậy cũng là sưu tầm đó mmm. Nhưng dạng sưu tầm này mmm sẽ được công đức hơn nhiều đó
    Cũng 1 mũi thuốc bổ như nhau chích cho 2 người, mà 1 người thì khỏe hơn nhờ thuốc bổ, còn 1 người phải về âm phủ vì thuốc bổ đó mmm ơi.
    mmm và mình đều là những vô danh trên dd đừng vì sự vô tình hay cố tình cùa chúng mình mà làm chùng lòng, chùng bước chân của các anh chị đang làm được nhiều việc có ý nghĩa thế kia.
    Các anh chị đó họ sống như thế nào họ mới được mọi người tin và tín nhiệm thế, mmm và mình muốn làm thế có được ko?
    Muốn tâm tình thêm với mmm nhưng mình ko may mắn như bạn dù ước mơ lắm, tới giờ mình phải đi làm rồi, và cũng mong nhận ở bạn 1 chút hạt từ bi cho mọi người nhờ mmm nhé.
    Last edited by ngoisaomayman; 10-10-2009 at 08:22 AM.

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của nika Xem bài viết
    xem làm được gì cụ thể thì làm, đăng và sưu tầm, nói phét nhiều cũng chả giúp cho ai được bữa cơm no nào đâu.
    nói thế chứ tớ cũng vậy, chỉ nói phét
    Trích dẫn Trích dẫn của ngoisaomayman Xem bài viết
    mmm có thời gian đi sưu tầm 1 bài viết xưa thật xa xưa, vậy mmm có thời gian ghê, chúc mừng mmm nhé, thật buồn cho mình cũng muốn như mmm nhưng không có thời gian
    Thôi mmm giúp mình nhé, mình tính mang các topic của các anh chị uy tín trên NR như là topic Hạt yêu thương, Trăng Yêu Thương, Chung tay về miềm trung mang sang nhiều nơi, nhiều dd khác để cùng chung tay kêu gọi mọi người cùng các anh chị làm việc có ích cho đời, làm như vậy cũng là sưu tầm đó mmm. Nhưng dạng sưu tầm này mmm sẽ được công đức hơn nhiều đó
    Cũng 1 mũi thuốc bổ như nhau chích cho 2 người, mà 1 người thì khỏe hơn nhờ thuốc bổ, còn 1 người phải về âm phủ vì thuốc bổ đó mmm ơi.
    mmm và mình đều là những vô danh trên dd đừng vì sự vô tình hay cố tình cùa chúng mình mà làm chùng lòng, chùng bước chân của các anh chị đang làm được nhiều việc có ý nghĩa thế kia.
    Các anh chị đó họ sống như thế nào họ mới được mọi người tin và tín nhiệm thế, mmm và mình muốn làm thế có được ko?
    Muốn tâm tình thêm với mmm nhưng mình ko may mắn như bạn dù ước mơ lắm, tới giờ mình phải đi làm rồi, và cũng mong nhận ở bạn 1 chút hạt từ bi cho mọi người nhờ mmm nhé.

Kinh dị!!!
    Bye bye.

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Sao lạ vậy bạn?

mmm rất mong tham gia thường xuyên diễn đàn của các bạn, mong bạn chỉ dẫn để mmm có thể đăng bài.
    Chân thành cảm ơn bạn!
    Hãy chứng tỏ cho mọi người thấy sự cảm động của bạn đối với Miền Trung đang trong cơn họan nạn đi nào.
    Nói nhiều mà không làm được gì thì bớt nói đi thì hơn bạn ạ.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Cá Chuồn's Avatar
    Thanks
    4

Trích dẫn Trích dẫn của Sương Xem bài viết
    Hãy chứng tỏ cho mọi người thấy sự cảm động của bạn đối với Miền Trung đang trong cơn họan nạn đi nào.
    Nói nhiều mà không làm được gì thì bớt nói đi thì hơn bạn ạ.
    Sao bạn lại nói vậy nhỉ? Bạn có chắc là mmm không hề làm gì cả không? Một lời đông viên, một chút cảm thông cũng là một việc nên làm.
    Lời nói chẳng mất tiền mua
    Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau.
    Nợ đời chưa trả mình ơi
    Bạc đầu mà vẫn ham chơi chẳng dừng
    Lấy buồn đau đổi vui mừng
    Mắt cười mà lệ rưng rưng đáy lòng

Member PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Minh cảm nhận mmm có cách thể hiện tấm lòng của mình dù rằng có thể nó không phù hợp với một diễn đàn. Mọi chuyện nên công tâm và trao đổi với nhau chân thành, đừng dùng những từ mang tính chỉ trích, ghim gút mà mất đi những gì chúng ta mong muốn xây dựng.
    Trên đôi vai ta đôi vầng nhật nguyệt

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của DR MINH Xem bài viết
    Minh cảm nhận mmm có cách thể hiện tấm lòng của mình dù rằng có thể nó không phù hợp với một diễn đàn. Mọi chuyện nên công tâm và trao đổi với nhau chân thành, đừng dùng những từ mang tính chỉ trích, ghim gút mà mất đi những gì chúng ta mong muốn xây dựng.

Trang 4 / 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 LastLast