Trang 120 / 261 Đầu tiênĐầu tiên ... 2070110118119120121122130170220 ... LastLast
Bài 1.191 đến 1.200/2603

Chủ đề: Riêng một góc trời.

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Smile Ðề: Riêng một góc trởi.

Qua mô tả của Oa Nữ trong blog của chị, thì người đàn ông được chị yêu quý thật là đẹp, đẹp từ nụ cười, gương mặt, hình thức cho tới tâm hồn... Liệu có phải vì yêu quá mà thành ra "thiên vị" không nhỉ? hihi. Chỉ có điều Boulervard thực sự cảm thấy tình yêu của Oa Nữ thật nồng nàn, Boulervard cũng đã từng yêu như thế nhưng rồi khi tất cả mọi thứ qua đi. Giờ đây khi gặp lại người đàn ông ấy, Boulervard không mảy may còn chút cảm xúc nào. Mọi cảm xúc chỉ là nhất thời trong 1 thời điểm. Với Bou thời điểm nồng nàn đó kéo dài trong 2 năm. Phải chăng Bou quá vô tình hay vì đàn ông họ quá vô tình? Chỉ có điều Bou trân trọng những cảm xúc của riêng chị cũng như trân trọng những cảm xúc nồng nàn mà Boulervard đã từng có. Nhưng giờ thì Boulervard nói thật nhé, chẳng có ai yêu mình bằng mình cả. Đó là những gì mà Bou còn lại cho mình!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Ðề: Riêng một góc trởi.

Trích dẫn Trích dẫn của boulevard Xem bài viết
    Qua mô tả của Oa Nữ trong blog của chị, thì người đàn ông được chị yêu quý thật là đẹp, đẹp từ nụ cười, gương mặt, hình thức cho tới tâm hồn... Liệu có phải vì yêu quá mà thành ra "thiên vị" không nhỉ? hihi. Chỉ có điều Boulervard thực sự cảm thấy tình yêu của Oa Nữ thật nồng nàn, Boulervard cũng đã từng yêu như thế nhưng rồi khi tất cả mọi thứ qua đi. Giờ đây khi gặp lại người đàn ông ấy, Boulervard không mảy may còn chút cảm xúc nào. Mọi cảm xúc chỉ là nhất thời trong 1 thời điểm. Với Bou thời điểm nồng nàn đó kéo dài trong 2 năm. Phải chăng Bou quá vô tình hay vì đàn ông họ quá vô tình? Chỉ có điều Bou trân trọng những cảm xúc của riêng chị cũng như trân trọng những cảm xúc nồng nàn mà Boulervard đã từng có. Nhưng giờ thì Boulervard nói thật nhé, chẳng có ai yêu mình bằng mình cả. Đó là những gì mà Bou còn lại cho mình!
    Ố ồ ô.Yêu sao mà yêu nhanh thế hả em? mặc dù chị rất thích tình yêu sét đánh, tuy xẹt một cái là ố là là

Nhân vật trên chị tả làm sao chị có đủ công lực yêu nổi em ơi! ( ước gì mình trẻ ra thêm vài chục tuổi nhỉ). he độc thân quý tộc.G từ 84 cho tới 86 dình dập he như dình mật ong chúa ý em à. Sống trên đời phải biết mình là ai. (ồ mà sao biết thế rồi mà mãi ko biết mình ai là ai nhỉ)
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Newbie Photobucket 1coidive's Avatar
    Thanks
    0

...cứ xem ta như một ga nhỏ dzọc đường.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Triplec's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.799 Times in 418 Posts

Ừ, nếu như mình có nghĩ rẳng không ai yêu mình bằng mình thì cũng là lẽ thường tình. Thân xác ta, con người ta là của ta thì ta phải yêu quý nó nhất chứ. Nhưng cho dù người ta có không yêu mình bằng mình, cho dù tình yêu đó có là hữu hạn thì cũng rất đáng trân trọng phải không Boulevar. Người yêu ta và đã cho ta những giây phút hạnh phúc, với Triplec như thế đã là một món nợ ân tình rồi.

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403

chút cảm xúc nào. Mọi cảm xúc chỉ là nhất thời trong 1 thời điểm. Với Bou thời điểm nồng nàn đó kéo dài trong 2 năm. Phải chăng Bou quá vô tình hay vì đàn ông họ quá vô tình? Chỉ có điều Bou trân trọng những cảm xúc của riêng chị cũng như trân trọng những cảm xúc nồng nàn mà Boulervard đã từng có. Nhưng giờ thì Boulervard nói thật nhé, chẳng có ai yêu mình bằng mình cả. Đó là những gì mà Bou còn lại cho mình!
    Khi chị đã yêu là yêu nồng nàn, yêu hết mình cơ, ko thích yêu nửa mình đâu. Mình yêu cho mình chứ yêu cho ai đâu mà để dành. Yêu để đời ko nuối tiếc! Lỡ mai sau ko còn sức để yêu thì khổ lắm lắm.

Em có nghe câu thơ bất hủ của nhà thơ XD

Nhanh lên chứ, vội vàng lên với chứ
    Em , em ơi, tình non đã già rồi.

Que Sera, Sera

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket yeu100C's Avatar
    Thanks
    647
    Thanked 1.543 Times in 308 Posts

Cách viết văn của chị ON tự nhiên mộc mạc nhưng lại lôi cuốn kỳ lạ. Chị làm cho Y ngạc nhiên đúng là có một động lực mới đây nà.

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Chị đã về đến nhà chưa chị ui ^^
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Thanks
    4.403

Trích dẫn Trích dẫn của Sheiran Xem bài viết
    Chị đã về đến nhà chưa chị ui ^^
    Chị về rồi, ngủ li bì và ngủ li bì. Nhớ em và mọi người quá. Từ nay buổi trưa ko còn MT đến ăn trưa với chị, buổi tối ko còn có em đến ngủ với chị. Đời còn gì là vui nữa em ới,
    Last edited by OA _ NỮ; 05-06-2010 at 04:56 PM.
    Que Sera, Sera

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Sheiran's Avatar
    Thanks
    4.867
    Thanked 2.923 Times in 850 Posts

Tối nào cũng 8 thật vui, năm sau về nhớ để tóc dài nhé chị
    Welcome visit to: My company, My forum, My Blog Thanks all!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MinhThy's Avatar
    Thanks
    2.347
    Thanked 1.804 Times in 388 Posts

Chị ơi, về nhà bận rộn lém hả chị