Trang 101 / 176 Đầu tiênĐầu tiên ... 519199100101102103111151 ... LastLast
Bài 1.001 đến 1.010/2603

Chủ đề: Riêng một góc trời.

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Tazang's Avatar
    Thanks
    1.108
    Thanked 2.452 Times in 528 Posts

Default Ðề: Riêng một góc trởi.

Chị Oa kỳ này chụp ảnh đẹp kinh hoàng luôn rồi đấy nha. Đẹp lắm Chị ơi................
    "Người vá trời lấp bể - Kẻ đắp lũy xây thành
    Ta chỉ là chiếc lá - Việc của mình là xanh
    "

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Tazang Xem bài viết
    Chị Oa kỳ này chụp ảnh đẹp kinh hoàng luôn rồi đấy nha. Đẹp lắm Chị ơi................
    Nghe TZ khen, khoái trí quá vội coi lại hình của mình, liệu có xứng đáng ko?

Hihi...Vẫn còn mặc cảm lắm TZ ui.

Khuyết
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Nghe TZ khen, khoái trí quá vội coi lại hình của mình, liệu có xứng đáng ko?

Hihi...Vẫn còn mặc cảm lắm TZ ui.
    Đẹp lắm rất đẹp không ngờ OA NƯ chụp đẹp thật. Ước gì mình có D90 hoặc D300 nhỉ

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403

Trích dẫn Trích dẫn của Cầu Vồng Khuyết Xem bài viết
    Đẹp lắm rất đẹp không ngờ OA NƯ chụp đẹp thật. Ước gì mình có D90 hoặc D300 nhỉ
    Nếu ước thì ước luôn D300s, D3, hay D700...Và mấy L 24-70mm f2.8, 70-200mm f2.8, 100mm f2.8....

Oa Nữ đang ước đến nỗi nếu bán cái thân già này được để đổi mấy cái đồ chơi đó thì cũng bán ngay tút xuỵt.

P/s. Đọc xong tự mình cũng buồn cười.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Nếu ước thì ước luôn D300s, D3, hay D700...Và mấy L 24-70mm f2.8, 70-200mm f2.8, 100mm f2.8....

Oa Nữ đang ước đến nỗi nếu bán cái thân già này được để đổi mấy cái đồ chơi đó thì cũng bán ngay tút xuỵt.

P/s. Đọc xong tự mình cũng buồn cười.
    Khà...Khà... Chỉ sợ có người hỏi mua lại chẳng bán!!!

Mấy tấm ảnh đó đẹp thật đấy!

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

HÌnh chị OA Nữ chụp đẹp thât

Thanks
    4.403

Đang đợi người bạn đến để đưa cho he 6 bức ảnh và pt của pass để he xin visa vào ba nước Nam mĩ. He nói đi mấy nước này phải xin visa lâu lắm, mà mình có muốn đi đâu.
    Thôi kệ.

Thanks
    4.403

Ước gì chuyến đi được suôn sẻ. Đừng có những con chó đáng ghét lại gần vẫy đuôi hửi hửi.

Mấy lần bị PL gọi lại mình điên quá đều hỏi

-Tại sao U ko gọi ai mà lại gọi Me.

He trả lời.

- Me ko gọi U Me còn gọi ai. Me cứ đứng khơi khơi ở đây ngắm thiên hạ, cấp trên lại nói Me làm biếng...Thôi thì gọi U, dù sao khám người U cũng còn hơn là khám mấy bà già...

Đểu thế. Mình biết thừa họ nói đùa. Vì mấy con chó ở đây được huấn luyện tinh vi. Nhiệm vụ của nó là đánh hơi tiền và cocan...

Mình có tiền đâu mà mang nhiều, mà ko hiểu sao lần nào đi du lịch cũng bị gọi lại khám tiền... Xài đến đâu, gọi người gửi đến đó. Tính mình lại hay lơ đễnh, có bao giờ biết mình có bao nhiêu tiền trong người.

Hôm qua mấy người bạn đến chơi, nói ngoài trời mát lắm, thế là đi tìm cái áo khoác mỏng để mặc, ko ngờ cho tay vào túi áo, thấy một tập tiền để đó từ bao giờ, mừng quá reo lên như trúng số. Vệ sĩ của mình cứ cười, he nói.

- PN thế là hỏng...

Hì hì! Mình nói với he, có thể mình hư hư chút, ko phải mẫu pn VN điển hỉnh, nhưng chưa đến nỗi hỏng đâu...Thử thì biết.

He đỏ hết cả mặt, mình thì khoái trá.

Khổ thân he. Mỗi lần đi vơi mình, mình chụp hình các dì, các bà...Mình đều bắt he làm mẫu, ôm các bà thật thắm thiết để chụp hình. Lúc đó ko sao, nhưng hình in ra, các bà mang đi rửa, khoe ầm lên. Cầm bức hình hôn hít, mơ màng...He nhìn thấy khuôn mặt lại bừng bừng đủ mọi sắc mầu, và nhìn mình rất đỗi hờn căm. Lúc đó mình lại phải an ủi he

- Ai bảo đẹp trai, thà để các bà già tròng ghẹo, còn hơn là để bọn gay tối ngày gạ gẫm.

Khuyết
    Guest

Bảo trọng đi mà OA NU còn 2 ngày nữa ... lại lằng nhằng gì nưa đây?

Thanks
    4.403

Trích dẫn Trích dẫn của Cầu Vồng Khuyết Xem bài viết
    Bảo trọng đi mà OA NU còn 2 ngày nữa ... lại lằng nhằng gì nưa đây?
    Sắp xa nhà, cảm thấy có chút bâng khâng, chứ ko phải lằng nhằng...

Thôi đi tắm, rồi đạp xe lên phố mua cái FT PL 72mm để mang về VN.