Bài 1 đến 10/58

Chủ đề: Mùa Sen

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket MocXinh_MumMim's Avatar
    Thanks
    24

Default Ðề: Mùa Sen

Trích dẫn Trích dẫn của Triplec Xem bài viết
    Cá sấu chúa ơi, ảnh hoa sen của em chụp đẹp quá đi thôi. Chị thích nhất là bức ảnh chiếc thuyền đầy hoa sen (bức đầu) và bức ảnh hoa sen em chụp close-up nữa. Đẹp tuyệt!

Bình hoa sen của em cũng đẹp lắm, những bông hoa nở to, viên mãn thật hợp với bức tranh hoa cúc treo trên tường.

À, CSC ơi sao những bông hoa trong lòng thuyền người ta hái cành ngắn thế nhỉ. Chị thấy người ta bán hoa cành dài hơn nhiều cơ mà. Hay là em mua cả thuyền hoa rồi đặt người ta hái ngắn để chụp hình theo ý mình. Nếu thực vậy thì em đúng là .... NUMBER ONE!

Ảnh Pù luông đâu rồi, CSC đưa lên cho chị đi "phượt" ké em với đi

Hi hi... em không biết rõ lắm chuyện này nhưng em đoán là thuyền sen ấy người ta bán không phải dùng để cắm... vì hầu hết các bông hoa đều đang nở rồi....Hoa dùng để cắm chắc chúm chím hơn thế chứ chị nhỉ....

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Triplec's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.799 Times in 418 Posts

Default Ðề: Mùa Sen

Trích dẫn Trích dẫn của MocXinh_MumMim Xem bài viết
    Hi hi... em không biết rõ lắm chuyện này nhưng em đoán là thuyền sen ấy người ta bán không phải dùng để cắm... vì hầu hết các bông hoa đều đang nở rồi....Hoa dùng để cắm chắc chúm chím hơn thế chứ chị nhỉ....

Ừ, sen mình mua cắm thì thường chúm chím hơn. Vì nếu nở như thế rồi mà đi bán rong ở đường thì hoa hỏng mất. Nhưng nếu mình mua căm ngay thì mấy bông hoa ấy chắc sẽ nở đẹp lắm MX nhỉ