Bài 1 đến 10/247

Chủ đề: Chòi lá cọ của Sơn Nữ !

Hybrid View

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Default Ðề: Chòi lá cọ của Sơn Nữ !

Người nằm đất, người nằm võng, người thì xem phim..... Lẽ nào mình lại có thể nằm trên giường nệm! Thôi anh về đây Sơn nữ, nhường giường nệm chăn ấm cho người khác!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết
    Người nằm đất, người nằm võng, người thì xem phim..... Lẽ nào mình lại có thể nằm trên giường nệm! Thôi anh về đây Sơn nữ, nhường giường nệm chăn ấm cho người khác!
    chòi lá lại kê giường nệm, anh có thấy cọc cạch k? nhà em giản dị, kê chõng tre thôi ạ. Anh qua nhà em chơi thì ngồi uống bát nước chè xanh đã rồi hãy về,. đi đâu mà vội thế
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của sơn_nữ83 Xem bài viết
    chòi lá lại kê giường nệm, anh có thấy cọc cạch k? nhà em giản dị, kê chõng tre thôi ạ. Anh qua nhà em chơi thì ngồi uống bát nước chè xanh đã rồi hãy về,. đi đâu mà vội thế
    Anh biết tính Sơn nữ chu đáo lắm! Dù là chòi lá nhưng vẫn có 1 phòng riêng thật kín đáo và có cả giường nệm thật êm và thật chắc! Nhà tắm cũng trong phòng riêng luôn! Mới được ngủ có 1 đêm thôi mà sao cảm giác thỏai mái lắm! Àh Sơn nữ! Nhà tắm nên gắn thêm máy nước nóng nhé! Nửa đêm qua anh vào nước lạnh quá!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của Lê_Minh_Hòa Xem bài viết
    Mới được ngủ có 1 đêm thôi mà sao cảm giác thỏai mái lắm! Àh Sơn nữ! Nhà tắm nên gắn thêm máy nước nóng nhé! Nửa đêm qua anh vào nước lạnh quá!
    Đấy, không khí mát mẻ, gần gũi với thiên nhiên làm con người ta bay bổng, đầu óc tưởng tượng phong phú quá cơ. Anh Hoà ơi, trở về với thực tại thôi anh.
    Đến giọt nắng cũng lạnh