Trang 5 / 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... LastLast
Bài 41 đến 50/247

Chủ đề: Chòi lá cọ của Sơn Nữ !

Hybrid View

Lê_Minh_Hòa
    Guest

Default Ðề: Chòi lá cọ của Sơn Nữ !

Nhìn bé dễ thương quá!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Nhìn bé iu nhà SN đáng iu quá, mình nghĩ sau này bé iu nhà ấy sẽ hiểu được tấm lòng của mẹ SN,tất cả chỉ vì cuộc sống vì tương lai của 2mẹ con,cố gắng lên mẹ nó nhé
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

híhí, mình cũng post ảnh tình yêu của mình khoe tý
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.284

Mừng chòi lá cọ của em nhé!

Sao thay đổi avatar và chữ kí liên tục vậy?

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của 1100i Xem bài viết
    Mừng chòi lá cọ của em nhé!

Sao thay đổi avatar và chữ kí liên tục vậy?
    cảm ơn anh I đã ghé thăm nhà em. Lâu lắm mới thấy anh onl. Anh mà k chịu khó vào thăm chòi lá của em , em dành mất vị trí thứ 2 NR về sờ pam thì đừng trách nhá
    Thay đổi ava và chữ ký liên xoành xoạch theo tâm trạng anh ơi.
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Thanks
    1.284

Trích dẫn Trích dẫn của sơn_nữ83 Xem bài viết
    cảm ơn anh I đã ghé thăm nhà em. Lâu lắm mới thấy anh onl. Anh mà k chịu khó vào thăm chòi lá của em , em dành mất vị trí thứ 2 NR về sờ pam thì đừng trách nhá
    Thay đổi ava và chữ ký liên xoành xoạch theo tâm trạng anh ơi.
    Đang cố spam lấy tiền mua cái laptop mờ

Chẳng có bạn hiền nào họa thơ nhỉ?

Tứ điên giờ ở đâu?

Ở đâu?

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Trích dẫn của 1100i Xem bài viết
    Tứ điên giờ ở đâu?
    Ở đâu?
    Nếu định vào nhà em tìm Tứ Điên thì anh nhầm chỗ rồi anh ơi! Tứ điên chắc chê chòi lá của em tuyềnh toành quá, không ghé chơi đâu.
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Thanks
    1.284

Cảm ơn một người bạn nghe thấy than thở đã tặng cái lap nhé, giờ thoải mái ngồi cafe ol NR rồi.
    Có ai tặng nốt cái Đt để liên lạc nữa thì tốt nhẩy?

Thanks
    26

Unhappy Ðề: Chòi lá cọ của Sơn Nữ !

"Làm đàn bà rất tuyệt, vì ta có thể làm cho một người đàn ông hạnh phúc, có thể tạo ra những sinh linh, có thể tự quyết định cuộc đời mình".

Liệu một người đàn bà có thể làm được cả 3 điều đó sẽ là người đàn bà hạnh phúc?Một thiên thần kháu khỉnh đáng yêu, một con đường dài thăm thẳm phía trước dẫu biết chắc không dễ dàng gì nhưng vẫn quyết định sẽ đi. Mới chỉ là những bước chập chững ban đầu trên con đường đầy chông gai ấy...Vậy mà nhiều lúc cảm thấy nản, thấy hoang mang đến cùng cực. Không có bóng dáng của hối hận, không có ám ảnh của tiếc nuối. Chỉ là một chút gì đó xót xa.Hôm qua còn đầu gối tay ấp, còn mặn nồng bên nhau, nay thành người xa lạ.Khi tan vỡ, đàn bà bao giờ cũng nhận thiệt thòi hơn, luôn bị người đời nhìn với ánh mắt thương cảm,cơ hội đi tìm hạnh phúc mới thật gian nan lắm. Trong khi đàn ông bỏ vợ lần 2, lần 3...vẫn dễ dàng tìm được cho mình một bến đỗ mới.Không hiểu họ sẽ cảm thấy thế nào nhỉ?Khi vẫn ngôi nhà đó, vẫn căn phòng đó....nhưng không phải là người đàn bà hôm qua họ từng mặn nồng chia sẻ?

Nghĩ kỹ thì để được là một người đàn bà hạnh phúc, mình đã đạt được 2 phần 3, thế đã là hạnh phúc mà nhiều người phải mơ ước.Hôm nay dẫu có buồn, có hụt hẫng đến bao nhiêu mình vẫn phải đối mặt,không được phép buông xuôi...Không được phép, không thể nào...Khóc! Vẫn có thể ngồi khóc ngon lành như chưa bao giờ được khóc. Cái cảm giác được khóc thành tiếng, không phải cắn chặt môi kìm tiếng nấc khiến người ta có cảm giác như được giải thoát, để rồi thấy lòng mình nhẹ nhõm bao nhiêu.

Gặp trời mưa có ai muốn mình ướt,ai cũng muốn, cũng cố tìm cách trú. Nhưng nếu không kịp tránh, bị ướt, cũng chẳng có gì đáng sợ lắm. Thậm chí đôi khi tắm mưa thật thú vị.Nỗi buồn của mình cũng vậy thôi. Ngày nào chẳng có chuyện.Tắm trong những nối buồn, dù lớn dù nhỏ. Mình đã quen với áp lực,với nỗi buồn,cô đơn, dối trá, với những sự thật trần trụi đau lòng rồi. Nếu không kịp tránh mưa thì hãy tắm mưa đi. Chấp nhận và vượt qua, đã và sẽ như thế.

Đã và sẽ có nhiều đêm mất ngủ như hôm nay.Biết chắc là thế. Không muốn tưởng tượng ra con đường phía trước quanh co, khúc khuỷu thế nào. Biết đâu đi đến cuối con đường sẽ gặp một người đàn ông đứng đợi ở đó.Khi ấy, có thể mình sẽ hiểu làm đàn bà tuyệt vời như thế nào
    .

"Làm đàn bà rất tuyệt, vì ta có thể làm cho một người đàn ông hạnh phúc...."
    Last edited by sơn_nữ83; 11-07-2009 at 02:31 AM.
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Em viết đó hả SN, sâu sắc, ý nghĩa và hay lắm.
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Trang 5 / 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... LastLast