Bài 1 đến 10/107

Chủ đề: Vườn Hoa Xương Rồng :D

Hybrid View

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket OA _ NỮ's Avatar
    Thanks
    4.403
    Thanked 9.333 Times in 1.852 Posts

Default Ðề: Vườn Hoa Xương Rồng :D

Hôm nay mới có thời gian vào thăm ngôi nhà của HXR, thấy thấp thoáng đâu đây sắc màu rực rỡ của một loài hoa dại, và hương thơm nồng nàn toả khắp đó đây. Nhưng tất cả những điều đó tồn tại được bao lâu?

Tình yêu nào cũng cần phải song phương mới có niềm vui trọn vẹn, nếu ko thì sẽ chỉ là nỗi buồn nghiệt ngã bủa vây suốt cuộc đời...
    HXR tự nhận là mạnh mẽ xong cũng rất ngu ngốc, nông nổi...Ko phải thế đâu em à. Trong TY đố ai dám tự nhận là mình thông minh, khôn ngoan hả HXR? Em chỉ yếu đuối thôi, yếu đuối đến nỗi tự lừa dối mình...
    Chúc em một ngày đẹp trời nào đó, bước đi trên tấm thảm trải đầy hoa hồng. ( À mà hoa hồng cũng nhiều gai góc lắm mà, phải ko em?)
    Que Sera, Sera. Whatever will be, will be
    The future's not ours, to see
    Que Sera, Sera

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket hoa_xương_rồng's Avatar
    Thanks
    0

Default Ðề: Vườn Hoa Xương Rồng :D

Trích dẫn Trích dẫn của OA _ NỮ Xem bài viết
    Hôm nay mới có thời gian vào thăm ngôi nhà của HXR, thấy thấp thoáng đâu đây sắc màu rực rỡ của một loài hoa dại, và hương thơm nồng nàn toả khắp đó đây. Nhưng tất cả những điều đó tồn tại được bao lâu?

Tình yêu nào cũng cần phải song phương mới có niềm vui trọn vẹn, nếu ko thì sẽ chỉ là nỗi buồn nghiệt ngã bủa vây suốt cuộc đời...
    HXR tự nhận là mạnh mẽ xong cũng rất ngu ngốc, nông nổi...Ko phải thế đâu em à. Trong TY đố ai dám tự nhận là mình thông minh, khôn ngoan hả HXR? Em chỉ yếu đuối thôi, yếu đuối đến nỗi tự lừa dối mình...
    Chúc em một ngày đẹp trời nào đó, bước đi trên tấm thảm trải đầy hoa hồng. ( À mà hoa hồng cũng nhiều gai góc lắm mà, phải ko em?)
    Cảm ơn chị nhìu, con đường nào cũng đầy gai góc, nhưng dù sao em vẫn thích hoa XR, em đã chọn, và sẽ đi đến khi nào ko đi đc nữa ... Thà 1 lần làm điều mình muốn, rồi hối hận, còn hơn suốt đời hối hận vì ko dám làm điều mình muốn làm .... Em ko hiểu nhiều về ty và cuộc đời, nhưng em biết một khi từ bỏ nghĩa là thất bại, con đường nào cũng lắm chông gai, nhưng biết đâu ở fía trứơc kia là điều ta luôn tìm kiếm ....
    Sóng gió cuộc đời nuôi ta lớn
    Ân tình bạc bẽo dạy ta khôn