Những ngày này của nó đang trôi qua rất bận rộn, cv cứ dồn dập...nó chỉ thèm ngủ mà thôi, híc, thèm lắm í, sáng nào cũng đi làm muộn, chiều nào cũng vậy...sếp biết nó thế nhưng chả dám nói gì vì cv của nó mệt mỏi, mất nhiều tjan quá. Có lúc cần thì chỉ alo nhẹ nhàng hỏi em có ở VP ko, anh cần nhờ téo việc, cũng may là sếp nhẹ nhàng với nó, chứ ko...sếp nó cũng buồn cười, mấy lần nó đi ra ngoài, sếp ngồi máy nó để xem báo cáo rồi chát với bạn nó nữa chứ, tại nó toàn để nick đó khi ra ngoài. Về thấy sếp bẩu anh chát với bạn em từ nick em đó, hị hị, bótay sếp, may mình chả có gì bí mật cả. keke.
Vừa đi biển về mà lại thèm đi biển đến rứa, híc híc, con gái cũng vậy, bắt đâầu yêu biển thích biển giống mẹ rùi, đang cố gắng sang tháng làm chuyến nữa...Cố gắng nhỉ. Đang tính xem nên đi đâu mà tịên lợi nhất.
Cs của nó giờ cứ thế này trôi qua, bình yên đã đến với nó...nó thấy thanh thản lắm...Nó cứ thế mỗi ngày, trái tim nó giờ đã ổn định rùi, có lẽ khoá và vứt chìa khoá đi nhở, để khỏi vấn vương suy nghĩ gì, hihi
1 ngày mới bắt đầu rùi, làm việc thui nào