Định nghỉ làm 1 hum mừ ko có đc, cứ 15 phút lại đt, hic, chả lẽ lại ko nghe, mà toàn việc vớ vỉn thía mới bùn cười. Sếp cũng gọi, hỏi đi đâu mà thấy xung quanh im im, hị hị, pótay với sếp. Trả lời sếp là em mệt nên em nghỉ ạ, thế có việc gì ko ạ, híc, thì ko thấy mình ở vp, thế nên hỏi và có mí chuyện định bàn, nhưng mệt thì nghỉ đi, khi khác nói. Nó vâng và cúp luôn.
KH gọi điện kêu ngta đến và đi lấy mẫu sp bên cty nó đi ktra rồi đấy, nghe giọng KH run run, còn nó thì cười kêu kệ đi chị ơi, ko có sao hết đâu. Chuyện đó thường diễn ra , mà đúng thế, với các sthị bên nó bán hàng cứ ktra liên tục, dưng rồi chả làm sao hết. Hồi mới làm, nó cũng run run, nhưng rồi tjan làm nó tự tin hơn. KH hỏi lại nó thêm 1 lần nữa là có dám kđịnh hàng hoá ổn ko? Nó chỉ nói chị à, em kđịnh đó, chị yên tâm đi, ko có sao đâu. Còn nếu chị ko tin thì em dẫn chị xuống đồng bên em coi nhé. oki, thế là chị yên tâm!
Mấy hnay nó toàn đi muộn về sớm, vì còn phải đưa đón con gái đi học, rồi việc nhà cửa nữa, cũng hơi mệt chút vì tjan thu gọn, bắt buộc nó phải hoàn thành công việc sớm. Nhìn con yêu ngày 1 lớn khôn mà nó cũng thấy mình hp, thấy niềm vui nhiều lắm. Nó chỉ mong nó đủ sức khoẻ để hoàn thành tốt công việc và nuôi dậy con trưởng thành. Năm nay con đã 5t rồi, sang năm là vào học lớp 1, nó lo lắm vì sợ con sẽ ko theo học đc, có lẽ hè năm nay nó sẽ tìm cô giáo dạy cho con dần dần nhỉ, chứ nếu để sang năm thì gấp quá.
Bạn, hì, biết thừa tớ ngại khoản ntin lém, sáng nay nhận đc tin dưng đang ngủ nên ko trả lời, sẽ tìm cho bạn nhá.
Có những việc định làm mừ ko làm đc, cứ vấp phải việc này rồi việc khác cuốn nó trôi xa hơn...Phải bình tâm lại để rồi có 1 hướng đi nhất định!