Hôm nay là 1 ngày thú vị của nó. Được nghe giảng giải về cuộc đời này , được nghe nói về 1 chuyện mà thấy hay hay, hí hí, sao lại thế được nhỉ??? và 1 cuộc điện thoại từ "anh".
Cô bé giảng giải cho nó về cđời bị mình del nick từ lâu rồi, trc làm web cho cty nó , hình như gần 1 năm rùi mà chưa ổn định, chán cách làm việc của em í và cty đó, đến nỗi nó phải bàn giao lại cho sếp. Sếp cũng bó tay lun!
Chuyện kia, ko nói gì hơn ngoài cười xòe , hí hí, rùi tjan sẽ hiểu mờ!!!
Anh! hì, thấy đt kêu mừ hem tin nổi, lạ nhờ, hình như gần 1 năm ni ko ai liên lạc với ai từ sau vụ hiểu lầm đó. Hỏi han nhau chút là nó chả mún nc nữa, tìm cớ tắt. Chẹp, nó ko muốn anh thêm tơ tưởng về nó, nó muốn anh quên nó và sẽ ko để tình cảm đó ảnh hưởng đến gia đình. Nó chỉ coi anh là anh trai, thế thôi, nó muốn anh em cứ vô tư như xưa, vậy mà khó thế sao??? Nó kể việc nó sẽ xuống CB tuần tới, anh chỉ bảo nó là xuống đó alo cho anh và vào nhà anh chơi, hè hè, nó kêu vâng, em chưa biết lịch trình thế nào, nếu rảnh em sẽ alo. Nó nói thế chứ nó biết, nó sẽ ko gọi, gọi làm gì khi nó ko muốn anh thêm hy vọng về nó. Mong tjan sẽ xóa nhòa tất cả.