Bài 1 đến 10/1050

Chủ đề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Hybrid View

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Default Ðề: Nhudadauyeuu blogs!!!

hì, 1 ngày nhìu niềm vui, cứ cắm đầu vô làm và chát, thế mà vưỡn chưa xong, oải phết, nhìn mớ giấy tờ mún ngất lun. Chiều phải nghỉ rùi, bít sao giờ...tối lại ra Cquan vậy.
    Hnay rằm đấy bạn, tớ và bạn lỡ hẹn rùi, dành nửa tháng nuũa nhé. Sáng đến vp thắp hương, rõ ràng hương đã tắt lửa, thế mà 2 phút sau lửa nghi ngút, sợ cháy bàn thờ quá nhưng nv bảo ko sao đâu, tháng này chị có lộc nhé, ùi úi, mê thế, cái gì chứ có lộc là mê thui à, từ đầu tháng đến giờ toàn gặp chuyện xui xẻo thui
    Đthoại reo lên và giật mình, sao trí nhớ mình dạo này tệ quá , hẹn hò KH rùi mà quên, may mà ng ta điện tbáo lại, lại thêm việc, huhu, sếp vừa đi ctác, quên ko có hỏi bao giờ sếp về, híc,khổ thân mình rồi đây, phải alô cho sếp mí đc, thở phào nhẹ nhõm khi sếp bẩu tối nay vìa thui, mai sẽ đến VP, keke, chuyện, sếp có mỗi việc đó mừ lại
    Last edited by Nhudadauyeu; 30-03-2010 at 12:36 PM.
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket Sầu lãng tử's Avatar
    Thanks
    45

Trích dẫn Trích dẫn của Như Đã Dấu Yêu Xem bài viết
    hì, 1 ngày nhìu niềm vui, cứ cắm đầu vô làm và chát, thế mà vưỡn chưa xong, oải phết, nhìn mớ giấy tờ mún ngất lun. Chiều phải nghỉ rùi, bít sao giờ...tối lại ra Cquan vậy.
    Hnay rằm đấy bạn, tớ và bạn lỡ hẹn rùi, dành nửa tháng nuũa nhé. Sáng đến vp thắp hương, rõ ràng hương đã tắt lửa, thế mà 2 phút sau lửa nghi ngút, sợ cháy bàn thờ quá nhưng nv bảo ko sao đâu, tháng này chị có lộc nhé, ùi úi, mê thế, cái gì chứ có lộc là mê thui à, từ đầu tháng đến giờ toàn gặp chuyện xui xẻo thui
    Đthoại reo lên và giật mình, sao trí nhớ mình dạo này tệ quá , hẹn hò KH rùi mà quên, may mà ng ta điện tbáo lại, lại thêm việc, huhu, sếp vừa đi ctác, quên ko có hỏi bao giờ sếp về, híc,khổ thân mình rồi đây, phải alô cho sếp mí đc, thở phào nhẹ nhõm khi sếp bẩu tối nay vìa thui, mai sẽ đến VP, keke, chuyện, sếp có mỗi việc đó mừ lại
    Nhiều niềm vui thì kể anh nghe đi em gái ui, anh đang buồn chán và mệt xỉu luôn đây.
    Đâu có gì đáng nói
    Chỉ là bình thường thôi
    Bình thường như hơi thở
    Thoảng qua nhau trong đời.

Member PhotobucketPhotobucket 2mẹconGà's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của Sầu lãng tử Xem bài viết
    Nhiều niềm vui thì kể anh nghe đi em gái ui, anh đang buồn chán và mệt xỉu luôn đây.
    ùi, anh zai ơi, em cũng mệt đầu và oải quá, cv cứ dồn dập, ước gì mở mắt cái là mai sẽ ổn hết nhỉ
    ANh cố nhá, lúc nào on ntin em kể chuyện vui , rùi anh sẽ hết bùn ngay mừ
    “Vị đắng như tình yêu
    ............ lúc đầu có thể không dễ ưa lắm
    .............................nhưng càng nếm ta lại càng say”