1ngày với những việc đột xuất, ong đầu thê thảm, sếp gọi ko thèm nghe, kệ sếp, coi như ko biết có cuộc gọi nào đi, ai nhủ...Thế là hnay vẫn chưa hoàn thành cái dự định của mình, lại dành mai vậy, hy vọng mai ổn nhỉ.
Ty nhớn đã về, trưa nó đi đón về mà ngẫm cũng bùn cười, đến bxe ty nó bi bô nhảy xuống xe ùa vào lòng nó, ty nhớ nó nhìu vì nó ko có gọi điện đc cho ty mà, 2mẹ con ôm nhau như thể rất lâu rồi ko có gặp...Nó rớt nc mắt...Thôi thế là nó an tâm và ấm áp rất nhiều...Nó nhiều việc nhưng nó vẫn nghỉ ở nhà ôm ty của nó, kệ, ty với nó là quan trọng nhất mà. Nó vẫn thế nhỉ, hì hì, thế mới là nó mà.
Chiều nay vu vơ nc với mí đứa em, chết cười với các em của mình, lại hẹn hò đi măm măm,rồi những câu chuyện phiếm...Cs đôi khi chỉ là thế thôi nhỉ, buồn vui đều có những ng bạn , ng em cùng ở bên chia sẻ và quan tâm nhau.
Bạn tớ hnay chắc mệt nhỉ, cố nhé, tớ và bạn cùng cố mà, ko lẻ loi đâu, mọi việc đang ở phía trc. Với bản tính của bạn, tớ tin bạn sẽ vượt qua!!! Chắc chắn đó, bình yên sẽ về với chúng ta!!!
Chị iu, lâu lắm rồi chị em mình ko nc nhỉ, chị em mình đều bận, chị và em là bản sao của nhau đấy, có chuyện gì là cũng sẽ cùng giống nhau, và hnay cũng thế, em ngạc nhiên khi chị hỏi em thủ tục kết hôn, em choáng và giật mình, hỏi luôn chị cưới à, hì hì, thật lòng nếu đc thế thì em mừng lắm chị à, dưng chưa kịp lâu thì chị chỉ bảo là hỏi vu vơ thế thôi, chết với chị, rồi chị em cùng nc với nhau về cs...Ko nghĩ là giống nhau đến thế
Anh zai của em, cám ơn anh 1 lần nữa về những lời khuyên của anh dành cho em, anh đã sẵn sàng làm thùng rác để em xả, hì hì, em gì mà đểu thía, lúc vui ko thấy khoe gì anh nhỉ, thế mà lúc bùn lại....Em sẽ làm đc anh à, chắc chắn và hứa với anh đó!!! Em và anh cùng đổi mới nhá, teen đi, tranh thủ chưa già mà, chả tội gì làm mình già hơn á
ôi seo hum nay nó lắm lời thế, đi măm măm thui nèo, chợt nhớ....