7.1.2010
Đi lên HB với sếp về mệt lả ng, ko đi ko đc, cv sắp tới của mình ko biết có liên quan nhiều tới trên đó nhiều ko biết, mong sếp tìm ng qlí trên đó luôn và ko liên quan gì đến mình. chứ ngẫm cái cảnh đi lại thế này, nản ghê, mà lên trên đó lại ăn uống, khách khứa...Đi về mà mình cứ gật gù trên xe, may là ko say xe nhé, sếp uống rõ lắm, mình thì ngoan, kêu ko biết uống thế là khỏi bị ép, dưng sếp uống rõ lém, trận 1 mình thấy đi fát sợ, trận 2ngồi cạnh lun,ko cho uống,thế mà vẫn uống, cuối cùng mình bẩu là sẽ uống cho sếp, ai cũng choáng, sợ mình say nên ko dám ép nữa và đi về. Sếp bảo là thôi lần sau cho em đi cùng, để khỏi bị ép rượu và đi học lái xe đê, chẹp, lại nhắc vụ học lái xe, ko hiểu bao lần mình định đi học rồi mà đã đi đc đâu, lươờ ghê gớm. Mà hqua về đc đến nhà thở fào nhẹ nhõm, khiếp có téo rượu mà sếp đi fát sợ, sương mù dày đặc mà vẫn lao nhanh như thường, về nhà sớm trc dự định hơn 1tiếng. Sếp đưa về tận nhà mờ haàg xóm ngó nghiêng ác nhở, họ tưởng bồ của mình, chết mất, sáng nay đưa con gái đi ăn sáng bị tra hỏi lun

ơ nhớ.....ko biết nhớ gì nữa nhỉ???