Bài 1 đến 10/1050

Chủ đề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Hybrid View

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Default Re: Nhudadauyeuu blogs!!!

Đọc những bài gần đây thấy em có chuyện gì buồn vì ai đó? Bố mẹ chỉ có mình em, giờ người quan trọng nhất là chồng và con gái... 2 người đó không có vấn đề gì thì yên tâm rùi mà...những mối quan hệ khác như họ hàng, bạn bè... nếu mình đã cố gắng mà ngta không hiểu, thì cũng đừng lấy đó làm điều. Mình lo cho gia đình mình là điều cốt yếu thôi em ạ!
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

2. Có 7 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

Bình Nguyên (19-07-2012),get_out_cs (15-07-2012),Nhím con (22-07-2012),Nhudadauyeu (16-07-2012),Phu sinh (16-07-2012),thuphong (15-07-2012),toitimtoi (15-07-2012)

Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket thuphong's Avatar
    Thanks
    3.762
    Thanked 7.876 Times in 1.850 Posts

.
    Trong cuộc sống có nhiều điều k vừa ý, có nhiều việc k muốn nhưng vẫn phải làm... thường thì những lúc đó TP suy nghĩ cho thật kỹ những khả năng có thể giải quyết công việc đó tốt nhất. Sau khi suy nghĩ và lựa chọn xong thì ale hấp, tiến hành thôi k day dứt nữa.
    Dauyeu bình an nhé.
    Sẽ còn có ngày mai

4. Có 6 thành viên cám ơn bài của thuphong:

Bình Nguyên (19-07-2012),Boulevard (16-07-2012),get_out_cs (15-07-2012),Nhím con (22-07-2012),Nhudadauyeu (16-07-2012),Phu sinh (16-07-2012)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết
    Đọc những bài gần đây thấy em có chuyện gì buồn vì ai đó? Bố mẹ chỉ có mình em, giờ người quan trọng nhất là chồng và con gái... 2 người đó không có vấn đề gì thì yên tâm rùi mà...những mối quan hệ khác như họ hàng, bạn bè... nếu mình đã cố gắng mà ngta không hiểu, thì cũng đừng lấy đó làm điều. Mình lo cho gia đình mình là điều cốt yếu thôi em ạ!
    em buồn chuyện gia đình nhà em thôi, giờ còn có chồng và con ở bên còn đỡ, nhưng dẫu sao vẫn đau lòng lắm, giờ còn mỗi mình trên cuộc đời này nên mình phải tự lo mọi việc, đôi lúc k phải chuyện gì cũng chia sẻ với chồng đc, thế nên.....

Trích dẫn Trích dẫn của thuphong Xem bài viết
    .
    Trong cuộc sống có nhiều điều k vừa ý, có nhiều việc k muốn nhưng vẫn phải làm... thường thì những lúc đó TP suy nghĩ cho thật kỹ những khả năng có thể giải quyết công việc đó tốt nhất. Sau khi suy nghĩ và lựa chọn xong thì ale hấp, tiến hành thôi k day dứt nữa.
    Dauyeu bình an nhé.

em cám ơn chị, em cũng tìm ra phương án giải quyết tốt nhất rồi, nhưng p.án đó làm em đau lòng và day dứt lắm, em vẫn ko muốn phải làm thế, trong thâm tâm em thì k bao giờ em muốn phải làm điều đó vậy mà bây giờ em phải làm...Em chẳng biết em có quyết đc ko nữa chị ạ
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

6. Có 5 thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

Bình Nguyên (19-07-2012),Boulevard (16-07-2012),get_out_cs (16-07-2012),Nhím con (22-07-2012),Phu sinh (16-07-2012)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Cố gắng lên gái nhé. Chị vẫn có những người thân yêu ở bên cạnh mà.
    Chia tay đâu phải không gặp nữa
    Mà khói hòang hôn cay mắt nhau
    Mà chiều như rụng theo chân bước
    Và nắng đường xa bỗng bạc màu

8. Có 4 thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

Bình Nguyên (19-07-2012),get_out_cs (16-07-2012),Nhím con (22-07-2012),Phu sinh (16-07-2012)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803

Nốt hôm nay thôi là sang tháng mới rồi. Sẽ không buồn nhiều như tháng này nữa nhé. Nó mong bình yên lại về bên nó cùng gia đình.

10. Có 4 thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

Bình Nguyên (19-07-2012),get_out_cs (18-07-2012),Nhím con (22-07-2012),Phu sinh (18-07-2012)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Nhớ lại vào thăm gái đây. Cv và cuộc sống khiến tớ với gái không còn gặp nhau thường xuyên được nữa nhỉ. Cà 2 đứa đều phải lo lắng cuộc sống cho gia đình. Biết gái còn nhiều thứ phải suy nghĩ phải trăn trở để tìm ra hướng giải quyết, gắng lên gái nhé, bên cạnh gái còn Kiều Anh và chồng iu nữa mà. Bố và mẹ cũng luôn ở bên cạnh để chở che và lo lắng cho con gái iu. Hihi và cũng còn cả tớ nữa nhỉ. Mạnh mẽ và bình an gái nhé
    Chia tay đâu phải không gặp nữa
    Mà khói hòang hôn cay mắt nhau
    Mà chiều như rụng theo chân bước
    Và nắng đường xa bỗng bạc màu

12. Có 3 thành viên cám ơn bài của ngayhomqua:

Nhím con (30-07-2012),Nhudadauyeu (27-07-2012),Phu sinh (27-07-2012)

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của ngayhomqua Xem bài viết
    Nhớ lại vào thăm gái đây. Cv và cuộc sống khiến tớ với gái không còn gặp nhau thường xuyên được nữa nhỉ. Cà 2 đứa đều phải lo lắng cuộc sống cho gia đình. Biết gái còn nhiều thứ phải suy nghĩ phải trăn trở để tìm ra hướng giải quyết, gắng lên gái nhé, bên cạnh gái còn Kiều Anh và chồng iu nữa mà. Bố và mẹ cũng luôn ở bên cạnh để chở che và lo lắng cho con gái iu. Hihi và cũng còn cả tớ nữa nhỉ. Mạnh mẽ và bình an gái nhé

ok Gái, sau đợt này sẽ ổn mọi chuyện thui, tớ sẽ ko còn trăn trở lo âu nữa, Gái cũng cố gắng nhé, cuộc sống chẳng biết thế nào đc, mỗi ng chúng ta cứ cố gắng, cứ đi rồi sẽ đến đích phải không?
    Cuối tuần vui vẻ nhé, hum nào sang tớ măm xoài nhá( để chiều tớ về xem có quả chín cây ko), nhãn và mít thì chưa chín

14. Có 3 thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

get_out_cs (30-07-2012),MinhThy (08-09-2012),Nhím con (30-07-2012)

Thanks
    1.803

Ngày cuối tuần...
    Cả nhà cùng nhau đi ăn sáng và anh đi làm. Nhà còn có 3 người, zai hnay đi học sáng, gái thì bám mẹ đi chợ và về nhà thắp hương cho bà. Chiều cho 2 anh em đi khám mắt, haizzz, anh lên số và em thì loạn thị nhẹ. Nghĩ mà chán thế, chả muốn con phải đeo kính chút nào....
    Hôm nay khác mọi hôm là ko đi ăn sáng ở ngoài mà nó dậy nấu và cả nhà quây quần ăn, vui và ngon, chắc từ tuần sau sẽ thực hiện nấu ăn sáng ở nhà 2 ngày cuối tuần nhỉ. Sáng đi chợ, thèm canh trai nấu chua ,thế là mua hẳn 2 kg trai, tham thế, về hỳ hụi nấu mới thấy nhiều, chợt nghĩ nấu cháo trai nữa, lâu rồi ko nấu cháo rồi.
    Hôm nay rất nhiều món thịt tẩm chiên giòn, canh trai, cá rán và thịt ngan luộc...ôi bảo sao ngày càng béo ra

16. Có 4 thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

get_out_cs (30-07-2012),MinhThy (08-09-2012),Nhím con (30-07-2012),Triplec (08-09-2012)