Bài 1 đến 10/1050

Chủ đề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Threaded View

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Default Re: Nhudadauyeuu blogs!!!

Con gái đi về quê ngoại chơi 1 tuần.
    Lần đầu con đi chơi mà ko có mẹ hay Bà. Mẹ lo và nhớ con gái yêu lắm. Mỗi ngày nghe con nói chuyện qua điện thoại mà mẹ càng mún về với con hơn. Con gái yêu chắc nhớ mẹ lắm nhỉ, con cũng mong ngày mẹ về với con và đón con nữa mà. Con giờ đã ngoan,trưởng thành hơn rồi, con đã biết giúp mẹ làm việc nhà nữa này...Ôi con gái mẹ đã lớn rôồ đấy nhỉ
    Mai Sn chồng, nhớ năm ngoái, 2vc đi từ sáng đến khuya, tại bạn chồng nhiệt tình quá nên 2vc không nỡ từ chối, lại đi, vợ mệt mà k dám bỏ về vì sợ chồng say, đi đường nữa....Năm nay chưa biết chồng dư nào nhỉ? Năm nay nghĩ mãi ko ra tặng chồng cái gì, quần áo thì 2vc mới đi sắm hàng loạt rùi, hihi, được cô em gợi ý ví, thế là ok lun, đặt ví handmade, khắc chữ laze nữa, nhưng ko vừa lòng với cái đường chỉ, k đc đẹp lắm nên giờ vợ vẫn chưa tặng chồng.hihi, chồng mình bảo k cần vợ tặng gì đâu, chỉ cần có vợ ở bên là ok rồi
    Tuần sau SN gái iu, biết con thích vẽ nên mẹ đã đặt mua bộ bút màu đặc biệt cho con rùi, chắc con gái sẽ thích lắm
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

2. Có 7 thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

Bình Nguyên (12-06-2012),Boulevard (10-06-2012),get_out_cs (08-06-2012),MinhThy (11-06-2012),Nhím con (10-06-2012),phale (08-06-2012),Phu sinh (12-06-2012)