Bài 1 đến 10/1050

Chủ đề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Threaded View

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Default Re: Nhudadauyeuu blogs!!!

Tháng mới bắt đầu, cũng ko tệ lắm, cảm giác cs ngày càng dễ chịu với nó hơn.
    Ngày ngày vẫn đưa đón con đi học và về, cv vẫn cứ thế, cảm giác tẻ nhạt, nhận thêm cv mới, hứng thú hơn, thấy nhanh nhạy hơn. Đôi lúc vẫn có những việc khiến bản thân bức xúc, cáu bẳn, hihi, mãi chả sửa đc nóng tính nhỉ.
    Điều băn khoăn nhất là chưa cho con đi chơi biển đc, mặc dù tjan đôi khi rất rảnh, nhưng lúc định đi thì dính mưa,bão. Lần sau chắc chả nói trc nhỉ, cứ đi là đi liền thôi.
    A vẫn nói đợi qua giỗ đầu Bố rồi sẽ quyết định mọi chuyện, nó vô tâm chẳng hỏi là khi nào là giỗ, hqua nghe A và chị nói về giỗ nó ngỡ ngàng, thế là sắp đến rồi à? A hỏi lại nó , em ko biết à, A đã nói rồi mà. . Haizzz, ngẩn tò te nó bảo em ko để ý, a chỉ nhìn nó cười.Trên đường đưa nó về nhà A bảo nó cbi tư tưởng đi nhé... Nó chợt suy nghĩ...chẳng biết rồi sẽ thế nào. Bỗng thấy lo lắng thật nhiều...
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

2. Có 6 thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

gangrel090 (03-02-2012),Hàm Long (02-08-2011),Nhím con (11-08-2011),Sheiran (21-09-2011),SunWild (08-08-2011),thuphong (02-08-2011)