Bài 1 đến 10/1050

Chủ đề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Hybrid View

Newbie Photobucket
    Thanks
    11

Default Re: Nhudadauyeuu blogs!!!

Trích dẫn Trích dẫn của Nhudadauyeu Xem bài viết
    haizz, lâu rồi hnay mới lại có tâm trạng như giờ. Bỗng muốn viết, viết nhiều dù rằng nó biết câu chữ của nó ko đâu vào đâu, đơn jan vì nó viết chỉ là viết để giải tỏa những suy nghĩ trăn trở trong lòng.
    Dạo này nó nhận thấy nó khác đi nhiều quá, ngay chính bản thân nó cũng nhận thấy sức chịu đựng của nó giỏi, nhưng vẫn có những lúc nó dễ nổi nóng, bản tính nông nổi và cả nể vẫn còn tồn tại trong nó. Đã bao lần vấp ngã chỉ vì cả nể, chỉ vì lòng thương hại...cứ nghĩ là nó sẽ khôn ra, sẽ biết mà tránh, nhưng rồi vẫn vậy. Đến giây phút này nó cũng ko buồn kêu ca gì, thậm chí bề ngoài nó vẫn bình thản, vẫn cười....đến nỗi mọi ng còn bảo chưa bao giờ thấy ai ở TH của nó lại bình thản đến vậy. Nhưng thực sự chỉ khi ở bên ng thân yêu, nó mới dám thở dài, mệt mỏi thể hiện rõ lên mặt nó. Lắm lúc nó chẳng muốn gặp ai, kể cả bạn thân của nó, kể cả ng ấy.... Chẳng hiểu năm nay làm sao mà sao số nó chán ko buồn chết nữa, toàn việc vớ vẩn vận vào người. Chả hiểu đến bao giờ nó mới hết lận đận đây.
    Rất lâu rồi hnay nó mới ngồi cafe 1 mình, dành cho mình 1 ly đen nóng và ngẫm nghĩ về cs của mình và định hướng cho tương lai. Nửa muốn bước tiếp, nửa muốn dừng lại nhưng nó hiểu nó ko thể dừng đc vì nó còn nhiều tham vọng lắm. Vì thế nó vẫn phải cố gắng hàng ngày. Điều nó mong muốn nhất đó là gây dựng lại cv tâm huyết của nó, điều xót xa nhất trong nó. Hy vọng 1 ngày ko xa nó sẽ làm đc.
    Hậu quả của đen nóng hnay đó là ko ngủ đc, chả hiểu sao ngày thng nó uống nâu thì vẫn ngủ đc, còn đen thì miễn bàn.
    Nghĩ đến cv ngày mai sao mà chán quá là chán....
    đừng buồn chán làm ji cho khổ, càng nghĩ càng buồn, trong cuọc sống ai cũng vậy , cũng có nhiều nỗi buồn , nhiều niêm vui, mình cũng vậy thôi, buồn lắm, vì càng ngày mình càng nhận rõ ra mình là ai, và như thế nào trong xã hội, nên nó chán, đa nhiều lần quyết định đi xa thật xa, nhưng mà khó đi quá, đi thì để lại nhiều kỷ niệm quá, khó đi quá, với lại khi đi mình còn 1 người yêu thương ở lại, vì chưa bao h mình lại có những tình cảm yêu thương sâu đậm đến như vậy , vì đã từ lâu trái tim mình được coi là biến thánh sắt đá, nhưng chả hiêu sao bây h lại sâu nặng với 1 người, khó hiểu quá,
    Last edited by Ngayhomnay; 01-06-2011 at 03:32 PM.

2. Có 2 thành viên cám ơn bài của Ngayhomnay:

Ban Mai (02-06-2011),get_out_cs (01-06-2011)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Ngayhomnay Xem bài viết
    thôi hay cố gắng vượt qua nhe bạn, hay đứng lên làm việc , đừng mải chơi và mải chạy đua theo mấy cái wed ảo và mơ hồ nữa, hãy cẩn trọng hơn trong cuộc sống nhé bạn, vì xã hội có nhiều điều xấu và người xấu lắm. chúc bạn đạt được ước nguyện

cám ơn bạn đã chia sẻ
    Bạn là ai lại viết thế này về mìnhnhỉ ??? Mỗi ng đều có cảm nhận riêng về cs. Ko ai giống ai đâu bạn ạ

------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

4. Có 3 thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

Ban Mai (02-06-2011),get_out_cs (01-06-2011),SunWild (02-06-2011)

Newbie Photobucket
    Thanks
    11

cám ơn bạn đã chia sẻ
    Bạn là ai lại viết thế này về mìnhnhỉ ??? Mỗi ng đều có cảm nhận riêng về cs. Ko ai giống ai đâu bạn ạ

thế cs của bạn có những ji, mà làm ban phải khổ vậy nhể, nhưng mình thấy cuộc sống ai cũng có cái khổ, có khi mình còn khổ hơn bạn nhể. mình là người đang chia sẻ vứi bạn

6. Có 2 thành viên cám ơn bài của Ngayhomnay:

Ban Mai (02-06-2011),get_out_cs (01-06-2011)

Newbie Photobucket
    Thanks
    11

mình nói có ji ko phải bạn cho mình xí xóa nhá, chúc bạn luôn gặp nhiều hạnh phúc và may mắn

8. Có 3 thành viên cám ơn bài của Ngayhomnay:

Ban Mai (02-06-2011),get_out_cs (01-06-2011),SunWild (02-06-2011)

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803

1 ngày có nhiều sự kiện với nó
    Không có gì để nói nữa, rồi mọi việc sẽ ổn phải ko?

10. Có 3 thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

Ban Mai (02-06-2011),SunWild (02-06-2011),thuphong (02-06-2011)

Newbie Photobucket
    Thanks
    11

1 ngày có nhiều sự kiện với nó
    Không có gì để nói nữa, rồi mọi việc sẽ ổn phải ko?
    đừng buồn và khóc nữa. điều ji đến xẽ phải đến, mọi việc sẽ ổn khi xua tan hết chuyện buồn.

lại chúc bạn luôn gặp nhiều may mắn , chúc bạn cuối năm đạp được điều ước đầu năm

12. Thành viên cám ơn bài của Ngayhomnay:

Nhudadauyeu (02-06-2011)

Thanks
    1.803

Trưa buồn, chán chán, alo rủ bạn đi uống rượu. Lâu rồi hnay mới uống nhiều như vậy. Ngạc nhiên là chẳng say chút nào, vẫn tỉnh táo và về cquan làm việc.
    Hết giận nhau rồi lại giận tiếp, chỉ vì 1 câu nói ko đâu vào đâu, nó bỏ về, đi bộ, bạn cuống cuồng đi xe đuổi theo nó làm bao ng nhìn, ngại. Ko muốn mọi ng để í nên nó lên bạn đèo về cty. Lại cãi nhau, đến cty bạn trêu nó cười, thế là hòa mọi chuyện. Tưởng gan lì với nó nữa.
    Lắm lúc nó thấy nó mạnh mẽ, lắm lúc thì quá yếu đuối...ôi ước gì nó điều khiển đc cảm xúc của chính mình nhỉ

Có 1 ng lại học giống nó là tối đi uống rượu, hỏi chuyện gì cũng ko nói, gọi điện cũng ko nghe, hic, chẳng biết làm sao nữa, nó biết nó cũng là nhân tố tác động đến ng đó nhiều...Nó ko biết nên khuyên gì lúc này bởi vì nó cũng đang trong tình trạng bế tắc

14. Có 7 thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

Ban Mai (03-06-2011),gangrel090 (02-06-2011),get_out_cs (24-06-2011),Ngayhomnay (03-06-2011),Nhím con (02-06-2011),Phu sinh (03-06-2011),SunWild (02-06-2011)