Bỗng dưng hôm nay tự hỏi bản thân thời gian làm việc của mình là bao nhiêu, rồi thời gian ở nhà nữa là baolau , rồi giây fút chăm sóc và ở bên con nữa là bao lâu??? Giật mình nhìn lại, 1ngày có 24h, ở cái thời điểm này thì 1ngày của mình ở cquan là 14.5h , còn ở nhà bên con thì chỉ được 3h csóc con, nói là chăm sóc thì may ra mình chỉ tắm cho con mà thôi, ăn thì con đã lớn, biết tự xúc rồi, mà dạo này bận chẳng có time cho con đi chơi như trc nữa, mẹ ngày càng tệ nhỉ, con iu chắc sẽ hiểu và thông cảm cho mẹ. Hy vọng 1tháng nữa mọi việc sẽ ổn định và mẹ lại có time dành cho con nhiều hơn nhé....
Thời gian cứ trôi mà mình thì....chẹp, năm nay mình chả làm đc gì nhiều nhỉ, toàn gặp việc rắc rối, nhưng ngẫm thì vẫn ổn hơn năm trước. Năm nay nhiều việc chẳng có kế hoạch gì thì cứ tằng tằng làm đc hết, hứng lên là làm, chứ kế hoạch thì vẫn dậm chân tại chỗ, thế nên từ giờ chẳng cần kế hoạch rề nữa, chỉ cần định hướng thoai, cần và nên làm gì , thế là được nhỉ. Năm nay cũng là năm mà mình hoàn thành cv tốt hơn, đc tin tưởng hơn và cũng fấn đấu hoàn thành nhiều hơn. Nói chung là ổn!
Tình hình là thời jan này đau họng triền miên, uống thuốc thì mệt, sẽ ko làm đc gì, cv thì nhiều, thế nên để kệ, đến khi nào khỏi thì tự khỏi, sáng nào cũng thế, không nói ra tiếng đc, mà dạo này ăn uống mất ngon, rồi lại ngủ ko yên, chẹp, già rồi nên thế fải ko nhỉ???
À, 1tin mới, sếp vừa tbáo là sẽ cho mình tuyển thêm nviên, là lá la, thế nà sắp có ng trợ júp roài, sắp rảnh rang roài...thích thật