Bài 1 đến 10/1050

Chủ đề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Threaded View

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Default Re: Nhudadauyeuu blogs!!!

Con gái đi học, vậy là buổi sáng của nó bận rộn lắm. Ngày nào cũng vậy, cứ quay cuồng...Cũng may cv của nó có tjan để đưa đón con đi và về nên con gái vui lắm. Con vào lớp 1 là nó ít tjan dành cho bản thân mình hơn. Nắn cho con từng nét chữ, dạy con từng bài toán chỉ mong sao con học tốt. Mỗi ngày đưa con đến lớp, đc nghe cô giáo khen con mà nó hạnh phúc nhiều lắm.
    Lẽ ra cuối tuần này cho con đi chơi nhưng rồi nhà lại có giỗ, thế là lại lỡ hẹn. Tự nhủ lòng, gần thì đi lúc nào mà chả đc nhỉ.
    Hè năm nào cũng vậy, các cháu trong quê ngoại nó cũng rủ mẹ con nó về Cửa Lò chơi mà chưa năm nào đi đc, mang tiếng quê ngoại Nghệ An đó. Năm nay thì quyết tâm 2 mẹ con nó về chơi và cuối tuần tới mẹ con nó đc đi rồi. Háo hức lắm . Hqua tbao là cuối tuần tới em đi Nghệ An, A bảo ừ đi chơi đi, nếu có thể cả nhà mình đi luôn,hihi, kêu ko an tâm để 2 mẹ con đi lắm. Nếu thu xếp đc cv và xe là đi, nhân tiện về quê chơi xíu nữa. Cứ nghĩ đến đc về quê, đc đi biển mà thèm lắm, ước gì bjo là cuối tuần luôn...
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

2. Có 7 thành viên cám ơn bài của Nhudadauyeu:

Boulevard (22-07-2011),Candy (22-07-2011),Hàm Long (02-08-2011),Nhím con (22-07-2011),Sheiran (21-09-2011),TeacherABC (25-07-2011),thuphong (22-07-2011)