Trang 71 / 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 2161697071727381 ... LastLast
Bài 701 đến 710/1050

Chủ đề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Default Ðề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Trích dẫn Trích dẫn của Phu sinh Xem bài viết
    Ừ! Hôm nay nóng thật, giờ này ngồi trước cái quạt mở tối đa mà người vẫn phừng phừng cả lên!!!

Hì... Mơ về .... nơi ... không xa lắm hở em!!!
    chài chài, mơ về ấy ấy ạ, xa lắm anh uiiiiiii, xa ko với nổi í
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Talking Ðề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Trích dẫn Trích dẫn của Nhudadauyeu Xem bài viết
    chài chài, mơ về ấy ấy ạ, xa lắm anh uiiiiiii, xa ko với nổi í
    Hơ hơ. Tại sao chỉ là "mơ" thôi nhỉ? Thời chị còn trẻ như em, chị nhất định sẽ quyết tâm biến "giấc mơ" của mình thành "hiện thực", em ơi, đá còn có thể mòn... huống hồ là những việc có thể trong tầm tay. Có điều là mình có thực sự thiết tha với điều mà mình "mơ' không nữa... Chúc may mắn NDDY

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của boulevard Xem bài viết
    Hơ hơ. Tại sao chỉ là "mơ" thôi nhỉ? Thời chị còn trẻ như em, chị nhất định sẽ quyết tâm biến "giấc mơ" của mình thành "hiện thực", em ơi, đá còn có thể mòn... huống hồ là những việc có thể trong tầm tay. Có điều là mình có thực sự thiết tha với điều mà mình "mơ' không nữa... Chúc may mắn NDDY
    Chị! Giữa việc mơ và việc biến giấc mơ thành hiện thực có lẽ mỗi ng có suy nghĩ và hành động khác nhau. Em của chị nó ko như ngta, thế nên bi giờ nó mới thế này. Hình như chưa có việc gì làm em thiết tha đến mức quyết tâm thì phải . Cứ để thời gian trả lời tất cả phải không chị . Em ốm rồi, đến thăm em đi

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Tazang's Avatar
    Thanks
    1.108
    Thanked 2.452 Times in 528 Posts

Đi SN về lại ốm hả em? Uống thuốc, tránh thức khuya và dùng đều đặn Thuốc Ngủ Cổ Truyền nhiều để có sức khoẻ tiếp tục chương trình....đầy tháng của NR dự kiến diễn ra trong 4 ngaỳ liền tù tì đó nha
    "Người vá trời lấp bể - Kẻ đắp lũy xây thành
    Ta chỉ là chiếc lá - Việc của mình là xanh
    "

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Em ốm rồi, đến thăm em đi
    Người gì mà hay ốm... thế? Chị tới thăm làm sao mà khỏe được, phải có 1 cái "xe ủi" tới may ra em mới khỏe được. Xe phải xịn, động cơ tốt, máy chạy ngon 60 năm vẫn chạy tốt. hihi

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của Tazang Xem bài viết
    Đi SN về lại ốm hả em? Uống thuốc, tránh thức khuya và dùng đều đặn Thuốc Ngủ Cổ Truyền nhiều để có sức khoẻ tiếp tục chương trình....đầy tháng của NR dự kiến diễn ra trong 4 ngaỳ liền tù tì đó nha
    hị hị, bẩm anh nà em dùng đủ mọi thuốc ồi, rứa mờ vưỡn chế, thía mới đau
    Chắc già ồi nên rứa anh ợ

Trích dẫn Trích dẫn của boulevard Xem bài viết
    Người gì mà hay ốm... thế? Chị tới thăm làm sao mà khỏe được, phải có 1 cái "xe ủi" tới may ra em mới khỏe được. Xe phải xịn, động cơ tốt, máy chạy ngon 60 năm vẫn chạy tốt. hihi
    Chài, xe ủi ở chỗ nèo hả chị, HN có cho xe ủi vô nữa hả chị ? Chị bít xe nèo tốt, xịn gthiệu dùm em với , em là em mù màu vụ này lắm cơ
    Đầu tháng làm vụ đi chị, sang t6 có nhìu ngày đáng để măm măm lắm chị

Thanks
    1.803

Nó và những ngày hè nắng nóng...
    Nó thấy mình như trầm hơn, suy tư hơn...Lâu rồi mới bị rơi vô cảm giác này. Đã từng bị ở TH này dưng hùi đó nó cũng là 1 nhân vật chính, từ 1ng chính thức lại bị nói ngược lại, cũng im lặng ko nói gì, im lặng và rời xa...Nó là thế, nó bị mọi ng mắng là quá hiền, híc, nó chẳng hiền, nó biết, nhưng nó biết có những chuyện ko đáng để nó phải nói. Kệ mà! Thời gian sẽ giúp mọi người hiểu và nó cũng thế! Nó vẫn là nó cho dù có bao chuyện đã, đang và sắp đến...
    Ngày hôm qua, nó nc với 1ng bạn, anh biết nó từ lâu, qua những ng bạn của nó, nó cũng biết nhưng cứ lờ đi, kệ, coi như ko quen, cũng chỉ thi thoảng nc qua những cái coment ở Blog, vậy thôi! Và sáng sớm qua, nó trả lời cái com ở blog vào lúc 3h30. Anh thắc mắc sao giờ đó nó vẫn on nhỉ? và rồi anh add nick nó. Chỉ là những câu chuyện, những lời nói hơi teen teen. Anh em cùng nhau nói chuyện về cs, về con cái...Nó cảnh giác lắm vì dạo nì có vẻ nó sợ ĐÔ. Nó sợ sự phiền toái lắm rồi, nó hỏi chị, hỏi em nó về anh để biết đường nói chuyện. Chiều qua, nó đc anh đề nghị nó làm bạn gái của anh, vì anh bẩu nó và anh hiện tại chửa yêu ai, hì, nó nhăn nhở cười, chỉ bẩu nó xấu tính, xấu ng nói chung là xấu tất tần tật, liệu anh lãng tử rứa có chịu nổi hem, thui cứ bạn bè cho dễ sống, chứ dính vô iu đương mệt ng lém, thêm bạn bớt thù chứ yêu thì...
    Tối, nó đi cafe, ngồi quán quen thuộc của nó và các ty, vẫn khung cửa đó...Chẳng hiểu sao nó lại thích ngồi chỗ đó đến vậy, dù từ nhà nó đến đó ko hề gần, dưng vẫn cứ thích. Hình như đã gần 2năm nó và các ty hay ngồi quán đó...Đi cafe mừ hết chụp ảnh, rùi đthoại, rùi chát, rùi nhắn tin...Bótay với nó. À, nó có đt bẩu mai nhận quà ná, quà của HP gửi cho các ty, hihi, rứa là hoàn thành trách nhịêm nhá.
    Đêm dài vô tận...nó mất ngủ bởi vì nhiều lẽ, dưng quan trọng vì chiều qua nó cất đệm, híc, ty nhớn của nó nóng, ko nằm đc đệm, dạo này bám nó lắm, vì thế chiều ty nhớn, nó sẽ tập ngủ ko đệm. Ê ẩm ng dưng phải vậy. Nhớ lần trc phải nằm viện, nó phải xin đệm, hị hị, mọi ng kêu bó tay với nó, nằm đệm giữa mùa hè, dưng quen rùi, ko có ko ngủ đc. Bây giờ phải thay đổi thói quen cố hữu của nó, nghe có vẻ khó thực hiện, dưng phải làm đc chứ nhờ, chả có gì mừ ko làm đc hết.
    1 ngày mới đến và nó sẽ vui hơn, chắc chắn rùi nhờ.....

Thanks
    1.803

Có đôi khi chợt cười 1 mình...Bằng lòng với hiện tại hay phải thay đổi nhỉ?
    Thời gian này thấy trôi qua nhanh thế, những dự địnnh của nó đã và đang đc thực hiện
    Bỗng thèm càfê quá . mấy hnay ngoan, ko dùng 1 chút nào

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket sơn_nữ83's Avatar
    Thanks
    26

Bỗng thèm càfê quá . mấy hnay ngoan, ko dùng 1 chút nào
    Dạo này tối nào cũng thấy mồm miệng nhạt thếch, ban ngày giã bao nhiêu cafe mà tối vẫn thèm. EM dự trữ cafe trong nhà, toàn loại đóng chai pha sẵn, không ngon nhưng tiện. Chủ yếu là để giải quyết mỗi khi lên cơn vật EM đang uống cafe ở nhà nè. Uống hem, em pha
    Đến giọt nắng cũng lạnh

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của sơn_nữ83 Xem bài viết
    Dạo này tối nào cũng thấy mồm miệng nhạt thếch, ban ngày giã bao nhiêu cafe mà tối vẫn thèm. EM dự trữ cafe trong nhà, toàn loại đóng chai pha sẵn, không ngon nhưng tiện. Chủ yếu là để giải quyết mỗi khi lên cơn vật EM đang uống cafe ở nhà nè. Uống hem, em pha
    Cám ơn em nhé, chị cũng thèm vật vã í, dưng hum nọ bị sếp làm hỏng bình đun nc rùi, rứa nên mình đành chấp nhận chịu cơn thèm

Trang 71 / 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 2161697071727381 ... LastLast