Trang 70 / 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 2060686970717280 ... LastLast
Bài 691 đến 700/1050

Chủ đề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Default Ðề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Cố lên nào, chuẩn bị tinh thần đi sinh nhật NR nào
    Chia tay đâu phải không gặp nữa
    Mà khói hòang hôn cay mắt nhau
    Mà chiều như rụng theo chân bước
    Và nắng đường xa bỗng bạc màu

Member PhotobucketPhotobucket 2mẹconGà's Avatar
    Thanks
    0

1 ngày của những vu vơ....
    Ngày đầu tuần cv bao giờ cũng nhiều, mọi thứ tạm ổn với nó. Cơn mưa đầu mùa tưới mát tâm hồn nó, hí hí, mát tất tần tật . Với sếp cũng rứa, sếp hnay nhìn nó kêu xì tin thía, định cưa ai à, trùi, nó nhăn nhở kêu, việc em đang nhiều đó, cấm trêu, cáu là anh chít đới, hì hì, tranh thủ dọa nạt sếp, sếp gõ đầu nó và bẩu thui làm việc đi. Có gì cần thì alo. Hờ,hum nay sếp mình tử tế lạ, lần nèo chả rứa, cần thì mới alo chứ lị!
    Bạn điện cho nó, chắc dạo nì ghét nó lắm vì cái cách nc của nó, ừ, nó cũng ghét cách nc đó của bạn, nó hay cáu kỉnh hơn, càng ngày nó càng khó tính. Các cuộc đt ngày càng ít đi, tin nhắn cũng vậy...Nó lười và thấy vô vị trong các tin nhắn và những lần nc. Rồi tjan sẽ giúp bạn hiểu nhỉ??
    Hàng xóm mới nhà nó lại là bạn thân của t1 hồi cấp 3. Hị hị, thảo nào sáng qua phơi đồ ở sân, thấy ngta nhìn nó, nó biết có ng nhìn mừ nó kệ, hem nhìn lại, vì nó cận mà, ko đeo kính nhìn xa sao đc. Trưa nay về thấy mẹ kể chuyện mà nó chỉ cười, ko nói gì. Bạn hỏi thăm cs của mẹ con nó, rồi kể về mọi ng ở quê, rồi họ nói sao về mẹ con nó. Nó hờ hững nghe...tất cả ko có ý nghĩa gì với nó nữa rồi, quá muộn! Quá khứ vẫn chỉ là quá khứ mà thôi, có những điều đã mất thì sẽ ko bao giờ lấy lại được nữa, chấp nhận vượt qua để có cs tốt hơn. Vậy thui nhỉ
    Chiều, chị gái on nc 1 chút, hỏi han em gái và cả nhà úm đau thía nèo, kể về cs của chị, rồi đviên em gái cố, hihi, lại định lôi kéo em gái đi nhưng nó chỉ bảo cho em thời gian, nó ko đành lòng đi đâu, vì nó chỉ còn có mẹ và con là niềm hp lớn nhất của nó mà, nó ko thể đi đc. Nó đviên chị cố gắng, nó ko thể đi đc. Nhớ ngày nào chị em nó cùng đi chơi mà nay mỗi ng 1nơi, biết bao giờ mới có đc ngày đó nữa nhỉ
    Lâu rùi hum nay mới về sớm đón con gái iu, hihi, nhìn con chạy ra với mẹ mà hp quá...Sẽ cố gắng dành cho con nhiều tjan hơn nữa
    “Vị đắng như tình yêu
    ............ lúc đầu có thể không dễ ưa lắm
    .............................nhưng càng nếm ta lại càng say”

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Đời người phụ nữ hạnh phúc nhất là có 1 đứa con mà bạn
    Chia tay đâu phải không gặp nữa
    Mà khói hòang hôn cay mắt nhau
    Mà chiều như rụng theo chân bước
    Và nắng đường xa bỗng bạc màu

Thanks
    0

Định nghỉ làm 1 hum mừ ko có đc, cứ 15 phút lại đt, hic, chả lẽ lại ko nghe, mà toàn việc vớ vỉn thía mới bùn cười. Sếp cũng gọi, hỏi đi đâu mà thấy xung quanh im im, hị hị, pótay với sếp. Trả lời sếp là em mệt nên em nghỉ ạ, thế có việc gì ko ạ, híc, thì ko thấy mình ở vp, thế nên hỏi và có mí chuyện định bàn, nhưng mệt thì nghỉ đi, khi khác nói. Nó vâng và cúp luôn.
    KH gọi điện kêu ngta đến và đi lấy mẫu sp bên cty nó đi ktra rồi đấy, nghe giọng KH run run, còn nó thì cười kêu kệ đi chị ơi, ko có sao hết đâu. Chuyện đó thường diễn ra , mà đúng thế, với các sthị bên nó bán hàng cứ ktra liên tục, dưng rồi chả làm sao hết. Hồi mới làm, nó cũng run run, nhưng rồi tjan làm nó tự tin hơn. KH hỏi lại nó thêm 1 lần nữa là có dám kđịnh hàng hoá ổn ko? Nó chỉ nói chị à, em kđịnh đó, chị yên tâm đi, ko có sao đâu. Còn nếu chị ko tin thì em dẫn chị xuống đồng bên em coi nhé. oki, thế là chị yên tâm!
    Mấy hnay nó toàn đi muộn về sớm, vì còn phải đưa đón con gái đi học, rồi việc nhà cửa nữa, cũng hơi mệt chút vì tjan thu gọn, bắt buộc nó phải hoàn thành công việc sớm. Nhìn con yêu ngày 1 lớn khôn mà nó cũng thấy mình hp, thấy niềm vui nhiều lắm. Nó chỉ mong nó đủ sức khoẻ để hoàn thành tốt công việc và nuôi dậy con trưởng thành. Năm nay con đã 5t rồi, sang năm là vào học lớp 1, nó lo lắm vì sợ con sẽ ko theo học đc, có lẽ hè năm nay nó sẽ tìm cô giáo dạy cho con dần dần nhỉ, chứ nếu để sang năm thì gấp quá.
    Bạn, hì, biết thừa tớ ngại khoản ntin lém, sáng nay nhận đc tin dưng đang ngủ nên ko trả lời, sẽ tìm cho bạn nhá.
    Có những việc định làm mừ ko làm đc, cứ vấp phải việc này rồi việc khác cuốn nó trôi xa hơn...Phải bình tâm lại để rồi có 1 hướng đi nhất định!
    “Vị đắng như tình yêu

Thanks
    0

Định viết mà cứ viết rồi xoá...Thôi ko viết gì nữa............................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. .................................................. ...............
    “Vị đắng như tình yêu

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Có những thứ đi qua cuộc đời, nhẹ nhàng và bình yên, không dấu vết, không mảy may kỷ niệm. Nhưng cũng có những điều đi qua cuộc đời để lại những dấu ấn thật đậm nét. Nhớ về những điều đó là nhớ về cả một quãng ngọt ngào nhất của cuộc đời....Ôi nhớ...
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Member PhotobucketPhotobucket chuottrang's Avatar
    Thanks
    0

Đi về kể chuyện Chuột nghe với nhé

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của chuottrang Xem bài viết
    Đi về kể chuyện Chuột nghe với nhé
    hihi, đi về rùi mà ko bít kể chuyện cho chị nghe thế nào nữa

Thanks
    1.803

1 ngày nắng, nóng và mệt
    Ng uể oải, cv thì nhiều nhiều, mạng lởm nên ko hoàn thành đc 1 số việc
    Ghét ghê.
    Ngồi đọc tin nhắn, xoá và nhớ ai đấy.
    Out đi xem phim , um ty và ngủ thoai...
    Mơ về.......

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Phu sinh's Avatar
    Thanks
    10.473
    Thanked 3.852 Times in 1.190 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của Nhudadauyeu Xem bài viết
    1 ngày nắng, nóng và mệt
    Ng uể oải, cv thì nhiều nhiều, mạng lởm nên ko hoàn thành đc 1 số việc
    Ghét ghê.
    Ngồi đọc tin nhắn, xoá và nhớ ai đấy.
    Out đi xem phim , um ty và ngủ thoai...
    Mơ về.......
    Ừ! Hôm nay nóng thật, giờ này ngồi trước cái quạt mở tối đa mà người vẫn phừng phừng cả lên!!!

Hì... Mơ về .... nơi ... không xa lắm hở em!!!

Trang 70 / 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 2060686970717280 ... LastLast