Trang 49 / 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 3947484950515999 ... LastLast
Bài 481 đến 490/1050

Chủ đề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Default Ðề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Trích dẫn Trích dẫn của ngayhomqua Xem bài viết
    Ối zời, thế có mà tôi thành thày bói ah. Em chỉ hay ăn ốc chứ không hay đoán mờ nhá

chế mừ nói như đúng rùi í
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803

1 ngày và công việc vẫn đang chờ nó...Sáng nay nó uể oải hơn mọi ngày, nó mệt và nó thèm ngủ lắm lắm...Nó kệ mọi việc và leo lên giường ngủ, ko thèm đi làm nữa, kệ BCTC nhé...Nó toàn thế, nổi hứng lên là nghỉ, mặc kệ cv luôn. thì nó mệt mà, mấy hnay trông nó chán đời lắm lắm. Sau 1 giấc ngủ mộng mị nó vẫn mệt nhưng dù sao đỡ lờ đờ hơn, ra cquan làm 1 cốc cafe thế là nó tỉnh táo và bắt tay vô làm nốt cái bcáo dang dở. Hnay nó mặc áo tím nhá, ai cũng bẩu dạo này mình gầy nhiều quá, ăn kiêng sợ béo hử, hì hì, sợ thì vẫn sợ, nhưng lên thì vẫn lên mà, kệ chứ, nào phải do ăn kiêng mà từ tết đến giờ dư âm của ốm vẫn còn và cv căng thẳng nên nó thế. Sang tháng nhàn hơn thì nó lại béo ngay mà.
    Sáng đến giờ nó toàn đc nghe chuyện yêu, yêu vào đau đầu mệt mỏi nhỉ, giá mọi chuyện đơn jản hơn, con ng cũng thế thì tốt biết bao, mong rằng hp sẽ đến với những ng bạn của tôi!!!!!!!!!!!!!

Thanks
    1.803

Giờ nghỉ trưa, nó lười chẳng muốn về và cũng ko muốn ăn, dạo này nó toàn thế, cứ ngồi ở cquan, kể là làm hay ko làm nó vẫn cứ ngồi. Trưa mỏi mắt với những con số, nó đưa mình về web thân quen của nó, lâu rồi nó quên ko trở về, vì cv nó bận, nó cứ nhìn bè bạn đi mà nó lại thèm, nó thèm đc đi lắm lắm...Hình như năm ngoái cũng tầm này nó khởi đầu bằng 1 chuyến đi , năm nay thì nó chưa đi đâu và nó nhớ nhớ...hết tháng củ chuối này là nó lại nhàn hơn và nó quyết tâm đi, VN của nó còn nhiều nơi mà nó chưa biết lắm !!!
    ước gì....ước gì.....

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Trích dẫn Trích dẫn của nhudadauyeu Xem bài viết
    Giờ nghỉ trưa, nó lười chẳng muốn về và cũng ko muốn ăn, dạo này nó toàn thế, cứ ngồi ở cquan, kể là làm hay ko làm nó vẫn cứ ngồi. Trưa mỏi mắt với những con số, nó đưa mình về web thân quen của nó, lâu rồi nó quên ko trở về, vì cv nó bận, nó cứ nhìn bè bạn đi mà nó lại thèm, nó thèm đc đi lắm lắm...Hình như năm ngoái cũng tầm này nó khởi đầu bằng 1 chuyến đi , năm nay thì nó chưa đi đâu và nó nhớ nhớ...hết tháng củ chuối này là nó lại nhàn hơn và nó quyết tâm đi, VN của nó còn nhiều nơi mà nó chưa biết lắm !!!
    ước gì....ước gì.....
    Năm ngoái tôi chả đi được đâu, năm nay thì cứ đi loạn xà ngầu. Tự dưng lại thấy vui vui bà ah

Member PhotobucketPhotobucket 2mẹconGà's Avatar
    Thanks
    0

Năm ngoái tôi chả đi được đâu, năm nay thì cứ đi loạn xà ngầu. Tự dưng lại thấy vui vui bà ah

Tớ năm ngoái bđầu lướt, chứ mọi năm hem đi đc đâu
    Trc thì mẹ qli, sợ mất con rùi con hư
    CHống lầy thì sinh con, chăm con rồi cv...thế là cũng hem đi đc đâu
    Năm ngoái thì bđầu bằng chuyến Cô tô, rùi Huế Đà Nẵng, rồi Mù cang chải, Sapa....CŨng kha khá đới
    Năm ni thì chửa đi đâu và đang rất thèm thèm....
    “Vị đắng như tình yêu
    ............ lúc đầu có thể không dễ ưa lắm
    .............................nhưng càng nếm ta lại càng say”

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Trích dẫn Trích dẫn của 2mẹconGà Xem bài viết

Tớ năm ngoái bđầu lướt, chứ mọi năm hem đi đc đâu
    Trc thì mẹ qli, sợ mất con rùi con hư
    CHống lầy thì sinh con, chăm con rồi cv...thế là cũng hem đi đc đâu
    Năm ngoái thì bđầu bằng chuyến Cô tô, rùi Huế Đà Nẵng, rồi Mù cang chải, Sapa....CŨng kha khá đới
    Năm ni thì chửa đi đâu và đang rất thèm thèm....
    Giống mềnh thế nhở, ngảy trước mẹ cứ nghe thấy tôi nói đi đâu 2 ngày thì thôi con ở nhà cho mẹ nhờ. Đến bây giờ vẫn vậy. Đi đâu cũng phải có mẹ hộ tống.
    Mấy năm đi làm dâu thì đi công tác, hic hic. Đi thì cũng nhiều rồi nhưng toàn đi công tác thoai mệt nhắm

Thanks
    1.803

Giống mềnh thế nhở, ngảy trước mẹ cứ nghe thấy tôi nói đi đâu 2 ngày thì thôi con ở nhà cho mẹ nhờ. Đến bây giờ vẫn vậy. Đi đâu cũng phải có mẹ hộ tống.
    Mấy năm đi làm dâu thì đi công tác, hic hic. Đi thì cũng nhiều rồi nhưng toàn đi công tác thoai mệt nhắm

ôi rời, jống nhau nhở
    Nhưng bà còn bít nhìu hơn tôi
    Lắm lúc chỉ mong cv của mình đc đi ctác thui ,để đc đi chơi mà chẳng đc bao giờ
    Hờ hờ, cuối tuần này iem lại xin phép mẹ em đi công tác đây

Member PhotobucketPhotobucket 2mẹconGà's Avatar
    Thanks
    0

1 ngày của nó bắt đầu bằng cái sự xì trét, nó thấy mệt và chán chả mún làm...ktra lại cv, nó thấy khá ổn rồi và nó đi chơi với "bạn".
    Hnay bạn và nó đi chơi, ngồi cafe ở quán quen, ăn món quen thuộc của nó và bạn, rồi buổi chiều nó lại đc ăn nem chua rán, ăn kem thi với bạn, rồi lượn lờ hiệu sách, lâu rồi nó ko mua đc quyển sách nào, hnay nó mua những 4 quyển, hí hí, bạn bảo nó dạo này xì tin thế , ừ thì nó đang làm mới mình mà....
    Nó đã thấy mình khác nhé, tâm hồn và suy nghĩ của nó không đi hoang nữa, ko lửng lơ nữa...Ko ai tốt với nó bằng bạn đâu, ngẫm đi ngẫm lại nó thấy đúng là thế, vậy tại sao nó còn ....Đấy, nó toàn dở hơi thế đấy, cbij đi ăn thôi , rồi còn đọc truyện nữa
    Hnay mua đc 4 quyển có vẻ chấp nhận đc : Em độc thân,em quyến rũ , Những cây cầu ở quận Madison, Anh sẽ cưa lại em nhé,Kì án ánh trăng
    “Vị đắng như tình yêu
    ............ lúc đầu có thể không dễ ưa lắm
    .............................nhưng càng nếm ta lại càng say”

Khuyết
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của 2mẹconGà Xem bài viết
    1 ngày của nó bắt đầu bằng cái sự xì trét, nó thấy mệt và chán chả mún làm...ktra lại cv, nó thấy khá ổn rồi và nó đi chơi với "bạn".
    Hnay bạn và nó đi chơi, ngồi cafe ở quán quen, ăn món quen thuộc của nó và bạn, rồi buổi chiều nó lại đc ăn nem chua rán, ăn kem thi với bạn, rồi lượn lờ hiệu sách, lâu rồi nó ko mua đc quyển sách nào, hnay nó mua những 4 quyển, hí hí, bạn bảo nó dạo này xì tin thế , ừ thì nó đang làm mới mình mà....
    Nó đã thấy mình khác nhé, tâm hồn và suy nghĩ của nó không đi hoang nữa, ko lửng lơ nữa...Ko ai tốt với nó bằng bạn đâu, ngẫm đi ngẫm lại nó thấy đúng là thế, vậy tại sao nó còn ....Đấy, nó toàn dở hơi thế đấy, cbij đi ăn thôi , rồi còn đọc truyện nữa
    Hnay mua đc 4 quyển có vẻ chấp nhận đc : Em độc thân,em quyến rũ , Những cây cầu ở quận Madison, Anh sẽ cưa lại em nhé,Kì án ánh trăng
    Bé thích 2 cuốn này ạ

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của Cầu Vồng Khuyết Xem bài viết
    Bé thích 2 cuốn này ạ
    Bé ơi, Quyển nì là 1 mừ, bé có đọc hem? Để DY cho mượn

Trang 49 / 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 3947484950515999 ... LastLast