Trang 47 / 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 3745464748495797 ... LastLast
Bài 461 đến 470/1050

Chủ đề: Nhudadauyeuu blogs!!!

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Default Ðề: Nhudadauyeuu blogs!!!

1 ngày ko cv của nó, nó mệt và nó tự ban cho mình 1 ngày nghỉ, dạo này nó íu lém, già già lém rùi, xương gà cũng hem nhá nổi nữa mà.. Bỗng dưng nó nhận đc đt, hị hị, KH hẹn đến cty và yêu cầu mình giao dịch, oki thui, chả ngại gì hết á, dưng nó chợt giật mình vì rơi đúng ngày 27/03, huhu, chả lẽ nó lại phải huỷ đi QN à, mà nó thì ko thể ko làm việc, họ yêu cầu đích danh nó mừ, nó trả lời oki dưng có thể chuyển qua ngày khác đc ko?? nếu ko thì sếp nó sẽ tiếp. Nó chờ đợi câu trả lời mừ sốt ruột lém , nó cầu nguyện rằng nó sẽ đổi đc lịch...và cuối cùng là điều nó cầu đã đc thực hiện, hí hí, nó lại đc vi vu, lâu lắm rùi nó chả đc đi đâu í, thèm đi lắm lắm.....

Nó nhận đc đt của em zai, vậy là em nó đã cưới, nó mừng và hp lắm khi em đã làm đc điều em muốn. Em kêu muốn chị về chung vui với em, muốn chị cho cả ty của chị về nữa...Nó hứa chắc chắn là nó sẽ về vì nó rất quý em zai nó, nó quý hơn cả em xã ngày xưa...vì rất nhiều lẽ...
    Nếu ko fải cưới em thì có lẽ nó sẽ ko về đó, về mảnh đất mà ngày xưa cũng từng là quê hương thứ 2 của nó...nó sợ mình sẽ nhớ về ngày xưa ấy...biết rằng vết thương đã lành và nó đã chôn đc kí ức đó nhưng...nó biết nó là con ng sống thiên về tình cảm nhưng nó phải thế, phải đối mặt với thực tế thôi. Nó ngại khi về đó lắm, về đó lại gặp họ hàng, lại những câu hỏi thăm, lại những câu tiếc nuối, lại những câu trách móc...Nó sợ mình sẽ lại tủi thân và lại khóc...Nó thương ty của nó thôi, nó biết rằng dù mình đã và đang bù đắp cho ty của nó nhiều nhưng sẽ ko bjờ đủ cả...Hy vọng ty của nó sẽ hiểu và thông cảm cho nó...
    Chiều nay nó đc xem ảnh cưới của bạn nó nữa, hì hì, nó cũng thèm...dưng sợ lắm, hem có dám à, bỗng dưng nổi hứng hum tới nó sẽ cho ty của nó đi chụp ảnh nhá, 2 mẹ con nó sẽ đi chụp , nó muốn lâu rùi dưng cv cứ cuốn lấy nó và bjừ nó quyết tâm kỉu gì cũng fải đi nhá
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket ngayhomqua's Avatar
    Thanks
    17

Trích dẫn Trích dẫn của nhudadauyeu Xem bài viết
    1 ngày ko cv của nó, nó mệt và nó tự ban cho mình 1 ngày nghỉ, dạo này nó íu lém, già già lém rùi, xương gà cũng hem nhá nổi nữa mà.. Bỗng dưng nó nhận đc đt, hị hị, KH hẹn đến cty và yêu cầu mình giao dịch, oki thui, chả ngại gì hết á, dưng nó chợt giật mình vì rơi đúng ngày 27/03, huhu, chả lẽ nó lại phải huỷ đi QN à, mà nó thì ko thể ko làm việc, họ yêu cầu đích danh nó mừ, nó trả lời oki dưng có thể chuyển qua ngày khác đc ko?? nếu ko thì sếp nó sẽ tiếp. Nó chờ đợi câu trả lời mừ sốt ruột lém , nó cầu nguyện rằng nó sẽ đổi đc lịch...và cuối cùng là điều nó cầu đã đc thực hiện, hí hí, nó lại đc vi vu, lâu lắm rùi nó chả đc đi đâu í, thèm đi lắm lắm.....

Nó nhận đc đt của em zai, vậy là em nó đã cưới, nó mừng và hp lắm khi em đã làm đc điều em muốn. Em kêu muốn chị về chung vui với em, muốn chị cho cả ty của chị về nữa...Nó hứa chắc chắn là nó sẽ về vì nó rất quý em zai nó, nó quý hơn cả em xã ngày xưa...vì rất nhiều lẽ...
    Nếu ko fải cưới em thì có lẽ nó sẽ ko về đó, về mảnh đất mà ngày xưa cũng từng là quê hương thứ 2 của nó...nó sợ mình sẽ nhớ về ngày xưa ấy...biết rằng vết thương đã lành và nó đã chôn đc kí ức đó nhưng...nó biết nó là con ng sống thiên về tình cảm nhưng nó phải thế, phải đối mặt với thực tế thôi. Nó ngại khi về đó lắm, về đó lại gặp họ hàng, lại những câu hỏi thăm, lại những câu tiếc nuối, lại những câu trách móc...Nó sợ mình sẽ lại tủi thân và lại khóc...Nó thương ty của nó thôi, nó biết rằng dù mình đã và đang bù đắp cho ty của nó nhiều nhưng sẽ ko bjờ đủ cả...Hy vọng ty của nó sẽ hiểu và thông cảm cho nó...
    Chiều nay nó đc xem ảnh cưới của bạn nó nữa, hì hì, nó cũng thèm...dưng sợ lắm, hem có dám à, bỗng dưng nổi hứng hum tới nó sẽ cho ty của nó đi chụp ảnh nhá, 2 mẹ con nó sẽ đi chụp , nó muốn lâu rùi dưng cv cứ cuốn lấy nó và bjừ nó quyết tâm kỉu gì cũng fải đi nhá
    Cứ làm theo những gì bà thấy thích, tất cả rồi sẽ qua thôi sau cơn mưa trời lại sáng

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803

ừ thì kệ rồi mà, ko nghĩ nữa, cứ im lặng mà bước, thế thôi!
    Ngày hôm nay là ngày mới và nó của ngày hôm nay cũng khác nó của ngày hôm qua

Silver Member PhotobucketPhotobucketPhotobucket loa kèn tháng tư's Avatar
    Thanks
    6

Mỗi ngày sẽ thêm một niềm vui, mong rằng nụ cười luôn trên môi NDDY!
    Từng chiều rơi nghe như cõi lòng mình tê tái
    Ngỡ như đời còn gọi tên nhau

Thanks
    1.803

1 ngày bình yên....
    Nó đã hết vấn vương muộn phiền vì nó đã biết mình nên thay đổi. CHẳng tội gì nó phải hành hạ bản thân nó cả. Nó vui và hp vì ty của nó đã về với nó, nó ôm ty của nó trong tay mà thấy mình rất rất hp...Cuộc đời còn có gì ý nghĩa hơn ty của nó nữa đâu.
    Sáng nó định nghỉ ở nhà với ty của nó nhưng cv gọi ltuc và nó lại phải ra cquan 1 lúc.
    Trưa nó nhận đc đt của bạn thân nó,bạn thân từ hồi cấp 3 đến giờ đấy, nhưng vì bạn mình lấy chồng ở xa nên ít khi gặp nhau, bạn báo đã sinh em bé, mừng với hp của bạn và chiều nó qua BV thăm mẹ con bạn, nhìn baby sao yêu đến thế, ty của mình cũng thốt lên, mẹ ơi mẹ sinh em bé đi, híc, mình muốn lắm nhưng đâu có thể...Ngồi chơi cùng bạn 1 lúc 2 mẹ con đi về, về còn đi chợ và nấu cơm nữa chứ nhỉ. HNay chỉ nấu những món con iu thích mà thôi, mặc dù con hơi bụ bẫm nhưng nhìn con ăn thấy ngon miệng thì mình vẫn thích nấu cho con ăn,lâu lắm rùi mới thấy vui như hnay

Thanks
    17

Ty về với bà rồi mà. Mặc kệ những chuyện đó đi nhé. Bg chỉ cần sống cho mình và ty của mình, tự dưng mọi thứ nó nhẹ nhàng hơn nhiều.

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của ngayhomqua Xem bài viết
    Ty về với bà rồi mà. Mặc kệ những chuyện đó đi nhé. Bg chỉ cần sống cho mình và ty của mình, tự dưng mọi thứ nó nhẹ nhàng hơn nhiều.
    hè hè, 2 mẹ con đã lượn về, mệt gừn chít, đói gừn chít, lúc lên còn bị chen lấn xô đẩy, tý thì bẹp lun
    Lần này vìa quê, thấy thanh thản nhìu rùi bà ạ, mặc kệ ng ta nói, mình thích gì là làm thế thôi, ko ai trách mình
    Nhìn em cưới mừ mình cũng .....

Thanks
    17

Bình yên nhé DY

Thanks
    1.803

Trích dẫn Trích dẫn của ngayhomqua Xem bài viết
    Bình yên nhé DY

Sẽ Bình yên mà...Sẽ bỏ những vẩn vơ trong đầu, sẽ bỏ hết bạn nhỉ
    Tớ đang mơ về những tháng ngày sắp tới...những dự định những kế hoạch tớ đã đặt ra và tớ phấn đấu phải hoàn thành!!!

Tuần mới vui vẻ nhé tôi ơi, cố gắng hoàn thành tất cả cv để chuyến đi chơi vui thật vui!!!

Khuyết
    Guest

Trích dẫn Trích dẫn của nhudadauyeu Xem bài viết

Sẽ Bình yên mà...Sẽ bỏ những vẩn vơ trong đầu, sẽ bỏ hết bạn nhỉ
    Tớ đang mơ về những tháng ngày sắp tới...những dự định những kế hoạch tớ đã đặt ra và tớ phấn đấu phải hoàn thành!!!

Tuần mới vui vẻ nhé tôi ơi, cố gắng hoàn thành tất cả cv để chuyến đi chơi vui thật vui!!!
    Mơ nhiều và xa thế em? Hãy mơ gần thôi ví dụ cuối tuần này nè

Trang 47 / 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 3745464748495797 ... LastLast