Bài 1 đến 10/12

Chủ đề: Thông báo về việc góp ý xây dựng diễn đàn

Threaded View

Administrator PhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Default Thông báo về việc góp ý xây dựng diễn đàn

Xin chào tất cả các bạn thành viên của diễn đàn,

Thưa các bạn,
    Ban Quản Trị Diễn đàn luôn rất chân thành lắng nghe những ý kiến đóng góp xây dựng cho diễn đàn về mọi mặt, từ con người đến cách làm việc, tổ chức...
    Những cái chưa hay, chưa đúng sẽ được sửa chữa bổ sung. Những con người vi phạm chuyện này nọ sẽ được xử lý tương xứng với những lỗi lầm mà họ đã gây ra. Không chỉ là thành viên, mà cả Mod, Smod và ngay cả Admin nếu phạm lỗi cũng sẽ bị xử lý. Chúng tôi cam đoan như thế.

Nhưng điều yêu cầu là mọi chuyện phải rõ ràng, minh bạch và có sự tôn trọng lẫn nhau. Các bạn cứ tố giác thẳng những chuyện mà các bạn cho là sai trái một cách công khai, hoặc nếu chuyện tế nhị thì các bạn đưa bằng chứng cụ thể cho Mod, Smod nhờ báo cáo riêng trong tập thể BQT. Quyết định cuối cùng sẽ là đa số theo biểu quyết của BQT .

Nhưng nếu sự việc không theo hướng công khai minh bạch như thế mà lại chuyển qua làm áp lực bằng một cách nào đó thì chúng tôi rất tiếc xin thưa rằng chúng tôi sẽ không chấp nhận cho bất cứ một ai làm áp lực để điều khiển chúng tôi.

Rất mong các ý kiến đóng góp xây dựng từ các bạn.

Trân trọng.
    Last edited by Administrator; 30-06-2009 at 11:39 AM.