Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 LastLast
Bài 11 đến 20/32

Chủ đề: Nắng hè vàng óng, mailai vàng hoa

Khuyết
    Guest

Default Ðề: Nắng hè vàng óng, mailai vàng hoa

Trích dẫn Trích dẫn của mailai Xem bài viết
    Xin chào các anh chị em trong diễn đàn,

mailai la thành viên moi gia nhập hôm nay, xin các anh chị chấp nhận lời chào của mailai thu nạp mailai vào gia đinh lớn này.

Mong sự chia sẻ, đồng cảm của các anh chị em,

Trân trọng

mailai,
    Thân chào bạn đã tới niemrieng chúc bạn có nhiều niềm vui và hạnh phúc tại diễn đàn này.

Không biết mailai này có phỉa mailai mà khi bắt tay mình đã bị điện giật không nhỉ? nếu đúng thì mừng quá rồi.

Thân

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket COCKOO's Avatar
    Thanks
    1

Chúc mailai vui vẻ tại ngôi nhà chung - Niềm Riêng.
    Cuối tuần vui vẻ nha!
    @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@
    Chim em vừa xoẳn một gang
    Líu lo cất tiếng ca vang giữa đời

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    0

Hi Mailai, vui vì thấy chị onl tại NR. Mong chị vui tại NR
    Nhớ em hồn đã xanh xao
    Thương em dạ mãi cồn cào hằng đêm
    Mong sao thấy nét môi mềm
    Đợi em, anh nguyện mang tên khắc lòng

Member PhotobucketPhotobucket [--LEO--]'s Avatar
    Thanks
    0

mailai la thành viên moi gia nhập hôm nay, xin các anh chị chấp nhận lời chào của mailai thu nạp mailai vào gia đinh lớn này.

Trân trọng

mailai,

lạy chúa giáo chủ come back.....a răng a răng

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket NHAT NGUYET's Avatar
    Thanks
    890
    Thanked 1.050 Times in 231 Posts

Trân trọng

mailai,
    Chào mailai... " Một đàn, một diễn, một thơ..." phải không? Có lẽ bây giờ thêm nhiều cái "một" nữa rồi?... và chắc chắn đang có một dấu hỏi (?) ai thế nhỉ? không chắc đã nhận ra nhau! không đâu mà vội vì bạn đã vào đây, chúc mailai tìm được nhiều niềm vui ở NR.

Trích dẫn Trích dẫn của [--LEO--] Xem bài viết
    lạy chúa giáo chủ come back.....a răng a răng
    Nghe LEO chào lại nhớ đến vài khuôn mặt của ngày xưa, không biết giờ tứ tán phương nào? Cái duyên ảo dù hư hư thực thực nhưng vẫn khó quên, thậm chí chỉ vài câu "gây" với nhau, cũng là duyên là nợ! Cả đời không gặp, nhưng chợt nhận ra nhau cũng không khỏi vui mừng! Ôi! lạ kỳ thay cái duyên tri ngộ!
    Last edited by NHAT NGUYET; 28-06-2009 at 12:52 PM.

Thanks
    0

Trích dẫn Trích dẫn của NHAT NGUYET Xem bài viết
    Chào mailai... " Một đàn, một diễn, một thơ..." phải không? Có lẽ bây giờ thêm nhiều cái "một" nữa rồi?... và chắc chắn đang có một dấu hỏi (?) ai thế nhỉ? không chắc đã nhận ra nhau! không đâu mà vội vì bạn đã vào đây, chúc mailai tìm được nhiều niềm vui ở NR.

Nghe LEO chào lại nhớ đến vài khuôn mặt của ngày xưa, không biết giờ tứ tán phương nào? Cái duyên ảo dù hư hư thực thực nhưng vẫn khó quên, thậm chí chỉ vài câu "gây" với nhau, cũng là duyên là nợ! Cả đời không gặp, nhưng chợt nhận ra nhau cũng không khỏi vui mừng! Ôi! lạ kỳ thay cái duyên tri ngộ!
    ack ack nghe 1 đàn 1 diễn 1 thơ wen wa xá,ai mà bít giáo phái a răng a răng thề nì

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket NHAT NGUYET's Avatar
    Thanks
    890
    Thanked 1.050 Times in 231 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của [--LEO--] Xem bài viết
    ack ack nghe 1 đàn 1 diễn 1 thơ wen wa xá,ai mà bít giáo phái a răng a răng thề nì
    Hi hi còn có ai nữa LEO nhỉ? OTC - BHT - SV81... Trong những người này em có còn gặp ai ???

Thanks
    0

BHT em gặp thường xuyên,timiti 69 thỉnh thoảng,otc thì dỗ mãi ko đc cứ đòi iu giáo chủ nên quy ẩn giang hồ,sv81 mà bác cũng biết ah,em ko thân bác lày,.không lẽ bác là gà rán,mà gà rán giọng văn cụ ngủn,volhn chăng..,uhm có thể là volhn nhở,ôi nhức đầu...............chắc chắn bác off với bọn em roài...killer???,chắc ko ....thoai ko đoán nữa,để dành rep cái khác kiếm xiền

nhớ ngày nào gặp hot girl ltimiti69............ôi cái box LQKB lành mạnh vui nhộn đủ loại trò
    bác nói làm em sống lại những kỉ niệm lúc đó...vui kin lên đc

Newbie Photobucket
    Thanks
    0

mailai vô cùng vui và thực sự thấy ấm áp trong lòng khi được trở lại với những người yêu dấu ngày xưa. Nhớ quá những câu thơ, nhớ cả những giáo dân của Giáo Phái A Rang tinh nghich và đầy cảm xúc. "Một đàn một diễn một thơ.." Vậy cho nhũng ngày hè cháy bỏng này, chúng mình sẽ có thêm gì nhỉ, một offline chăng hay thêm những vần thơ nuột nà,...?
    mailai nhớ các anh chị MX lắm, thật may mắn sao khi mọi người lại được gặp mặt nơi đây, nhớ anh Lao Ái, chị Báu vật, anh Thái Thịt, chắc em bé của anh tháng 8 này cũng đầy năm rồi anh nhỉ. Mong sao tất cả các anh chị em và mailaii lại cùng chung sức đoàn kết xây dựng một gia đình mớii tràn đầy sự tương thân tương ái cùng chan hoà niềm vui.

mailai xin chân thành cảm ơn toàn thể gia đình Niềm Riêng.

Tin nhắn riêng với các giáo dân. Giáo chủ đã trở lại, sức mạnh tràn đầy, cầu mong sao cho giáo phái của chúng ta luôn vững manh, trưởng thành trong phong ba.

Răng A Răng,

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    1.121
    Thanked 1.240 Times in 316 Posts

hahaha, vô sau tớ nên là em nhá, chào ML, tớ cũng mới vào đây hôm qua, chả biết ai vào ai, mem mới cùng cảnh ngộ kết bạn nhé.

Trang 2 / 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 LastLast