Trang 168 / 202 Đầu tiênĐầu tiên ... 68118158166167168169170178 ... LastLast
Bài 1.671 đến 1.680/2015

Chủ đề: Messages Center - Nhắn tin, tin nhắn...

Member PhotobucketPhotobucket explore's Avatar
    Thanks
    99

Default Re: Messages Center - Nhắn tin, tin nhắn...

Trích dẫn Trích dẫn của Boulevard Xem bài viết

Thế theo bác, bác sẽ là gì ạ... Vì nhà em thấy bác "đa phong cách" quá nên khó dò... Ở topic này, bác lãng đãng theo hoa, theo những phong cảnh đầy thơ mộng, ở topic kia bác post những lời lẽ rất teen và đôi khi có cả những ngôn từ rất "lóng"... Túm lại là bác thử đặc tả mình đi ạ!
    Em chịu bác ạ, em thấy em luôn là em thui, tuy nhiên, cờ ngoài bài trong bác Bo ạ, nhờ các bác soi giúp nhá
    Anh đi anh nhớ quê nhà
    Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương (nhưng đừng có hoá chất nhá)

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    90

Tên đáng ghét kia ơi, ngươi đừng tưởng ta hổng trả lời tin nhắn được mà khoái chí nha, hãy đợi đấy!
    Tôi hoài nghi để rồi tin chắc chắn!!!
    Tôi không muốn vội tin để rồi đi đến hoài nghi!!!

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhím con's Avatar
    Thanks
    3.633

Trích dẫn Trích dẫn của explore Xem bài viết
    Em chịu bác ạ, em thấy em luôn là em thui, tuy nhiên, cờ ngoài bài trong bác Bo ạ, nhờ các bác soi giúp nhá
    Đặc tả nhân dạng muh cũng giống như oánh cờ sao bác Ex !?!...

Gold Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhím con's Avatar
    Thanks
    3.633

Trích dẫn Trích dẫn của hamy Xem bài viết
    Tên đáng ghét kia ơi, ngươi đừng tưởng ta hổng trả lời tin nhắn được mà khoái chí nha, hãy đợi đấy!
    Có chuyện gì mà bức xúc vậy bé ui !... Cười cái nào !...

Diamond Member PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Nhudadauyeu's Avatar
    Thanks
    1.803
    Thanked 1.542 Times in 492 Posts

Có bao giờ....
    ------------------------------------------------------------------------
    Trong đôi mắt em, anh là tất cả ...!!!

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803
    Thanked 12.551 Times in 2.470 Posts

Trích dẫn Trích dẫn của explore Xem bài viết
    Hì hì. Bo không cần cờ ngoài bài trong nhá. Tại bác hỏi mọi người là : "Các bác cho em hỏi, có người hỏi em có phải là SẮT không và hít le em nếu em là Sắt rắn quá vậy em hỏi cả nhà, em có rắn quá không ạ ?". Thì nhà em mới nói bác phải tự đánh giá sẽ chuẩn hơn. Còn bác thế nào ở ngoài đời ai mà biết được nhở? Chỉ có điều những bài và ảnh bác viết trong NR cũng đã giúp Bou và mọi người hiểu phần nào những suy nghĩ và quan điểm của bác đối với NR. Theo Bou thì thế là đủ...
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

7. Thành viên cám ơn bài của Boulevard:

Ban Mai (05-08-2010)

Yêu cái đẹp Ghét cái xấu! PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket Boulevard's Avatar
    Thanks
    5.803

Default Gửi Ban Mai

Thấy Ban Mai lấp ló trở lại NR thấy vui vui... Lâu rồi không được đọc những dòng viết của bạn, Bou đã lục tung trong các topic mà đều không thấy những gì trước đó. Ban Mai lập blog đi để chia sẻ với mọi người. Bou thấy những suy nghĩ của Bou rất đồng cảm với BM. Cảm ơn BM vẫn thường vào đọc blog NKK của Bou...
    "Cuộc đời là một sân khấu lớn và mỗi người đều có một vai quan trọng" (Shakespeare)

9. Thành viên cám ơn bài của Boulevard:

Ban Mai (05-08-2010)

Thanks
    5.803

Post Re: Messages Center - Nhắn tin, tin nhắn...

@ Ban Mai: Vậy là cảm giác của Boulevard về bạn cũng đã rõ ràng... Boulevard biết bạn vẫn quanh quẩn vào diễn đàn một cách rất lặng lẽ... Nhưng bạn đã không viết điều gì... thi thoảng lắm cần nói điều gì Mai mới nói. BLV đã từng khuyên bạn và bạn bè cũng đã từng chia sẻ với bạn. BLV rất trân trọng những tình cảm mà bạn đang giữ và thật khó để đi tìm cái mới... Nhưng bạn đừng như vậy nữa, hãy đối diện với thực tại. Khi buồn hãy trải lòng và đôi khi lấy những niềm vui của người thân, của bố mẹ, của mình chỉ là tí xíu thôi cũng hãy cứ vui... Từng niềm vui nhỏ, sẽ tích tụ thành niềm vui lớn... Ai cũng biết điều mình mất đi là thiêng liêng nhất, nhưng nếu BM không đi tìm cho mình cái mới thì không những BM đã làm cha mẹ đau lòng mà cũng có lôi với bản thân mình rồi đấy. Bạn còn trẻ, cuộc đời nếu không biết hun đúc và tìm cho mình những niềm vui là mình có lỗi với chính mình rồi đấy bạn ạ. Bạn hãy thử nhìn chị Oa của bọn mình xem. Boulevard thực sự cảm động về cái tình và cả nhiệt huyết sống của chị ấy... Từ đáy lòng mình BLV mong bạn hãy thay đổi ngay từ việc chăm sóc cho bản thân, hãy đổi mới từ trang phục, mẫu tóc, tìm cho mình niềm vui từ trang điểm... để thấy mình đẹp hơn trong mắt mọi người... Biết đâu 1 ngày kia bạn có thể để trái tim mình rung động một lần nữa thì sao... Đổi mới để sống tốt, sống có ý nghĩa. Mình nghĩ rằng những người yêu quý bạn, kể cả anh ấy đều mong bạn như vậy. Mình không dám post lại những lời bạn chia sẻ... Bởi mình biết, bạn cũng đã rất cân nhắc và có thể cũng không muốn "chia sẻ" nó với ai cả... BLV mong bạn hãy lập blog riêng và chỉ là những câu thơ, post những tấm ảnh, hoặc chỉ là ghi hình lại những gì mà mình nhìn thấy thú vị trong con đường hàng ngày của mình. Mong mọi sự tốt đẹp đến với Ban Mai! Giống như cái tên của bạn, hãy làm cho cuộc sống trẻ trung hơn, đẹp hơn và long lanh hơn như giọt sương sớm ban mai tinh khiết và trong lành...

11. Có 4 thành viên cám ơn bài của Boulevard:

Ban Mai (05-08-2010),Cùi Bắp (05-08-2010),Phu sinh (06-08-2010),TeacherABC (05-08-2010)

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

Em nhớ đừng xóa những bức ảnh mới chụp ở HT, PL nhé?
    Last edited by TeacherABC; 05-08-2010 at 10:59 PM.

Super Moderator PhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucketPhotobucket
    Thanks
    3.717
    Thanked 3.039 Times in 1.244 Posts

NR lại bị lỗi nữa rồi!!!!!!!!!!! Sao kỳ vậy ta???????????????